Misukosuko!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misukosuko!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Nov 3, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,071
    Likes Received: 1,525
    Trophy Points: 280
    Najiulizaga sana maswali hivi kipindikile mimi ninalokumbuka gonjwa hatari ilikuwa gono!Hivi yawezekana Ujaugua GONO kama wewe nimtukutu??
     
  2. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,634
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yes kama mimi sijawahi
     
  3. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,479
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    nilisindikiza rafiki yangu sekondari kutibu hiyo kitu...aliparamia mtoto wa kimanga akalizoa... kijana kwao shy... kaugilia mwanza shulen afu boarding na geti kali....kpumia zanahanai ya shule kagoma......tumienda hospitali akaambiwa no tiba hadi aje na mwenzi wake waloambukizana..
    Alijuta...
     
  4. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,606
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 160
    hiyo avatari yako badilisha mkuu hatuna amani tukiingia jf watoto wote wenda mbio hakaribii mtoto sitting room...:nono:
     
Loading...