Wadada mnalijua hili??


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,645
Likes
2,488
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,645 2,488 280
Hivi nikwamba bila kutoa ze nidful wakati mmekorofishana na mwenzi wako bifu haliishi nikwanini??Iwe kwa mume/mkee nini kipo katika hizi tool??Maana mwanmme akikasirika akipewa tool magoti yanaregea!Mke akiwa kanuna akipewa Bunduki utasika i love you honney ila usirudie tena wakati wamekuja washauri wapi pengine hata babake!!Msimamo niuleule lakini mungu wangu kikipita katikati ya mapaja maneno yanakuwa yameisha!:A S tongue:
 
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
488
Likes
1
Points
0
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
488 1 0
Hivi nikwamba bila kutoa ze nidful wakati mmekorofishana na mwenzi wako bifu haliishi nikwanini??Iwe kwa mume/mkee nini kipo katika hizi tool??Maana mwanmme akikasirika akipewa tool magoti yanaregea!Mke akiwa kanuna akipewa Bunduki utasika i love you honney ila usirudie tena wakati wamekuja washauri wapi pengine hata babake!!Msimamo niuleule lakini mungu wangu kikipita katikati ya mapaja maneno yanakuwa yameisha!:A S tongue:
Duuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuhhhhhhhhhhh...... Mama Kubwa the Big mama anakubaliana na wewe kwani bila hivyo nyuma zisingekuwepo kaka
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
88
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 88 145
Jamani sio wote uwiiii mi ctaki maana kuna wengine tulikuwa tunadhani hiyo ndo njia pekee ya kubembeleza na kuombea msamaha pale tunapokosa loh mbona ilikula kwetu..maana jamaa anakula na akimaliza anakupa mgongo "mnuno2 unaendelea kwa wiki nyingine tena loh
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
:nono::nono::nono:watu wan misimamo bwana inawezekna akapitisha ktkt ya mapaja na mambo yakogoma
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,117
Likes
72
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,117 72 145
ipelekwe kuleeeeeeeeeeeeee kwa mambo yote yalee
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
5,901
Likes
452
Points
180
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
5,901 452 180
Hivi nikwamba bila kutoa ze nidful wakati mmekorofishana na mwenzi wako bifu haliishi nikwanini??Iwe kwa mume/mkee nini kipo katika hizi tool??Maana mwanmme akikasirika akipewa tool magoti yanaregea!Mke akiwa kanuna akipewa Bunduki utasika i love you honney ila usirudie tena wakati wamekuja washauri wapi pengine hata babake!!Msimamo niuleule lakini mungu wangu kikipita katikati ya mapaja maneno yanakuwa yameisha!:A S tongue:
hahhaaaa.. umenikumbusha issue ya bro wangu mmoja.. dakika za mwisho demu wake kafuma kadi za mialiko ya harusi homu..demu acha alie..jamaa kam bembeleza na bunduki mwishowe demu anauliza "itakuwaje sasa"
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
Jamani sio wote uwiiii mi ctaki maana kuna wengine tulikuwa tunadhani hiyo ndo njia pekee ya kubembeleza na kuombea msamaha pale tunapokosa loh mbona ilikula kwetu..maana jamaa anakula na akimaliza anakupa mgongo "mnuno2 unaendelea kwa wiki nyingine tena loh
he he he MJ1 nicheke kimaisha plus mie natafuta comment hapa ukizingatia kichwa imevutugika kabisa
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
88
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 88 145
hahhaaaa.. umenikumbusha issue ya bro wangu mmoja.. dakika za mwisho demu wake kafuma kadi za mialiko ya harusi homu..demu acha alie..jamaa kam bembeleza na bunduki mwishowe demu anauliza "itakuwaje sasa"
hahhaahha jamani...................
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
88
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 88 145
Pole mpenzi we acha tu............. haya mambo hayanaga fomula kusema utafuata stage one, then two........ maana wawezakigawa kibakila kutwa mata tatu ka dose ya panadol au piriton kila mara usikiapo mafua na bado ukaishia kumwagwa ah.......... bado najiona nina likizo ndefu tu bado.
 
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2009
Messages
1,919
Likes
13
Points
135
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2009
1,919 13 135
nakumbuka kwetu kijijini, ukigombana na mmeo ukienda kwenu, anakuvizia kwenye migomba anakuchapa nao, akimaliza tu anaondoka zake na wewe unarudi kwenu kuchukua malboro yako ya nguo unarejea kwa mumeo, hamna kesi tena hapo!!!
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Jamani sio wote uwiiii mi ctaki maana kuna wengine tulikuwa tunadhani hiyo ndo njia pekee ya kubembeleza na kuombea msamaha pale tunapokosa loh mbona ilikula kwetu..maana jamaa anakula na akimaliza anakupa mgongo "mnuno2 unaendelea kwa wiki nyingine tena loh
Of cause kama tabia inajirudia rudi hapo hata ukito nanihii inatachukua muda kusahau ............:smile:
 

Forum statistics

Threads 1,215,489
Members 463,205
Posts 28,550,363