Nataka kuoa kimwana toka JF


KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
Yaah, nataka kuoa binti mdogo dogo, lazima awe kigoli na sio ambae amechezewa ! kama amechezwa sawa (ngoma).

Sasa kama wewe ni binti, then unafit katika hiyo category niliyotaja, jimwage hapa ! Niambie, tena mbele ya baraza, na kama utapatikana kabla ya Ijumaa, basi ijumaa usiku ya wiki utachezwa mdundiko hapa hapa JF, brazameni kaa tayari !

Invited Guess:
ALL

Dress/Language Code:
Casual/Lugha safi


Uninvited Guess :
(Hapa naweza kupata suggestions nani wasialikwe kwenye mdundiko ijumaa usiku ya wiki hii)

Naombeni suggestions nyingine :

san_francisco_wedding_photographer_stefanie_herzer.jpeg


photojournalism-wedding-bride-dance-burbank.jpg

Huyu ndiye ninayemtafuta !

wedding1.jpg


Wedding.jpg


wedding-hair-styles.gif


Nywele (za bi harusi mtarajiwa )lazima ziwe style hii ! Vinginevyo GEUZA NJIA !

GazeboWedding_press_large.jpg


Wedding_Left1_101706.jpg

Wazazi wake lazima wawe tayari kutununulia rings worth, not less than $40,000

Wedding_Table.jpg


V.I.P Stuff:

250095770myantares1-web.jpg

Soda pekee ! Hakuna champaigne. Na hizo soda sio bure, uje na hela yako !

largest-burger-105lbs.jpg

delivery zitakuwepo kwa vip tu !

wageni waalikwa watatakiwa kununua chakula micky d's !

DJ: Hakuna ! njoeni na mp3 players zenu !

Venue : JF (Hoja Binafsi Social Hall)

Njoeni na zawadi, angusha kwenye gift basket, then unaweza kuondoka !

Mwishowe atatakiwa bwana na bibi harusi tu kubali kwenye hall !

Asanteni !

Naomba wee kimwana ujitokeze au member yoyote apropose jina la kimwana !

black_and_red_rose.sized.jpg

Nimechuma mwenyewe hili ua !
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,213
Likes
782
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,213 782 280
HAYA ASYE NA MWANA AELEKE JIWE....KATIKA HIYO SHEREHE NITAHUDHURIA BILA KUTOA UDHURU....!ILA KADA,VIKAO MBONA HUKUITISHA AU NDIO HARUSI ZA WENZETU NYIE MLIONACHO? HAKUNA KUCHANGISHA MTU?......!BEST MAN WAKO NI NANI? AU NDO HARUSI ZA 'KIDHUNGU'?.....UMESEMA UKUMBI NI JF......?......WAKATI UNABUKU UKUMBI WALIKUAMBIA MWISHO SAA NGAPI....? MANAKE WANA KUMBI NYINGI...UNAWEZA LIPIA ULE UKUMBI MKUBWA....AKAJA MWENYE NACHO.....UKAPEWA UNAOVUJA/MDOGO ILHALI ULIOONYESHWA KURIDHIKA NAO NA KULIPIA NI MWINGINE.......!(mfano ukumbi wa msasani-jeshini/ubungo plaza-blue pearl ndo michezo yao)
(HIVI UMETUMIA FIGURATIVE LANGUAGE AU UKO SERIOUS....!)
 
K

kamtu

Member
Joined
Mar 12, 2008
Messages
52
Likes
0
Points
0
K

kamtu

Member
Joined Mar 12, 2008
52 0 0
Unataka ambaye hajachezewa, una uhakika na wewe hujachezewa? kwanza maana ya kuchezewa ni nini, halafu kumbe ushampata, mbona unaandaa hsherehe kabla ya kumpata kimwana, anyway mi ntatia timu. Ila ntamwambia huyo kigoli akuwekee ngumu na wewe kama umechezewa esp na masugar mamaz. All the best Kada. Hey, hey ,hey...wait, mwanasisiemu yupi atakatia timu kukupa kampani. chenge au...
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,213
Likes
782
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,213 782 280
Unataka ambaye hajachezewa, una uhakika na wewe hujachezewa? kwanza maana ya kuchezewa ni nini, halafu kumbe ushampata, mbona unaandaa hsherehe kabla ya kumpata kimwana, anyway mi ntatia timu. Ila ntamwambia huyo kigoli akuwekee ngumu na wewe kama umechezewa esp na masugar mamaz. All the best Kada. Hey, hey ,hey...wait, mwanasisiemu yupi atakatia timu kukupa kampani. chenge au...
KUMBE KADA SISIEM........!?
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
HAYA ASYE NA MWANA AELEKE JIWE....KATIKA HIYO SHEREHE NITAHUDHURIA BILA KUTOA UDHURU....!ILA KADA,VIKAO MBONA HUKUITISHA AU NDIO HARUSI ZA WENZETU NYIE MLIONACHO? HAKUNA KUCHANGISHA MTU?......!BEST MAN WAKO NI NANI? AU NDO HARUSI ZA 'KIDHUNGU'?.....UMESEMA UKUMBI NI JF......?......WAKATI UNABUKU UKUMBI WALIKUAMBIA MWISHO SAA NGAPI....? MANAKE WANA KUMBI NYINGI...UNAWEZA LIPIA ULE UKUMBI MKUBWA....AKAJA MWENYE NACHO.....UKAPEWA UNAOVUJA/MDOGO ILHALI ULIOONYESHWA KURIDHIKA NAO NA KULIPIA NI MWINGINE.......!(mfano ukumbi wa msasani-jeshini/ubungo plaza-blue pearl ndo michezo yao)
(HIVI UMETUMIA FIGURATIVE LANGUAGE AU UKO SERIOUS....!)
Mzee Mahesabu,
wee acha si unajua tena party lenyewe ni la siku chache halafu halikuandaliwa vizuri, kwa hiyo michango hakuna lakini nilikuwa naona kwamba kama kila mtu atakuja na msosi wake iweje tuchange ? au unaonaje hiyo mzee ?
au sio !
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
Unataka ambaye hajachezewa, una uhakika na wewe hujachezewa? kwanza maana ya kuchezewa ni nini, halafu kumbe ushampata, mbona unaandaa hsherehe kabla ya kumpata kimwana, anyway mi ntatia timu. Ila ntamwambia huyo kigoli akuwekee ngumu na wewe kama umechezewa esp na masugar mamaz. All the best Kada. Hey, hey ,hey...wait, mwanasisiemu yupi atakatia timu kukupa kampani. chenge au...
natoa mwaliko mmoja tu ambao ni VERY OFFICIAL na huo ni kwa JOHN MNYIKA ! tuone kama atakuja !
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Kwanini Usimchumbie Tina ?

Angalia Hapo -- Mimi Nakupa Tina Bwana
 
N

Nyerererist

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
443
Likes
0
Points
33
N

Nyerererist

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
443 0 33
ukifanikiwa mjomba na mie itabidi nitangaze tenda hapahapa.....maana nimegundua ni mahala panatembelewa na watu wenye uelewa flani...anyway ni mtazamo tu
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Very good news delivered at the wrong place, kama unataka wageni na michango hapa itabidi uichanechane na kuikana kadi yako ya CCM hapa afu uchukue ya CHADEMA ndo watu watafikiria ombi lako. I think Asha will be a good choice, you just need your chadema card!
 
Manda

Manda

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
2,075
Likes
33
Points
145
Manda

Manda

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
2,075 33 145
Kada!!, mbona sioni hata pic moja ya ''mzinga'' kwa kulainisha koo?, hujui siku hizi harusi bila maji yenye ''rangi ya mende'' hazinogi?
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,213
Likes
782
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,213 782 280
Very good news delivered at the wrong place, kama unataka wageni na michango hapa itabidi uichanechane na kuikana kadi yako ya CCM hapa afu uchukue ya CHADEMA ndo watu watafikiria ombi lako. I think Asha will be a good choice, you just need you chadema card!
naona kuna ka harufu ka kichama fulani hapa.....!
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
Very good news delivered at the wrong place, kama unataka wageni na michango hapa itabidi uichanechane na kuikana kadi yako ya CCM hapa afu uchukue ya CHADEMA ndo watu watafikiria ombi lako. I think Asha will be a good choice, you just need your chadema card!
yah, good idead ! lakini mbaya zaidi sina kadi hata ya ccm, lakini subiri niprint kadi feki halafu niwaonyeshe "wenyewe" na nijiunge na chadema, uone watakavyofurika, najua MNYIKA atakuwa mbele !
 
BiMkubwa

BiMkubwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2007
Messages
530
Likes
13
Points
35
BiMkubwa

BiMkubwa

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2007
530 13 35
Pole sana kaka mtafuta mke

mimi nipo tayari ila bahati mbaya niko experienced kuliko basic requirements zako atiiii?? Mbona hujatoa room for consideration of other qualities..........

fafanua suala la kuchezewa pia, maana unaweza kuwa ulichezewa enzi zile 19kweusi na ukaenda hiatus fulani ukawa mpya tena just need a little dusting around the edges. (just a joke)


Anyway good hunting. I'm not the one.
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
nadhani bimkubwa utanifaa sana weye !
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,473
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,473 280
mmmmmmhhhhhhhh kwa kweli goodluck with every thing.....:smile-big:
 
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
488
Likes
1
Points
0
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
488 1 0
Kaka hao wasiochezwa kwanza wananuka kikwapa hawajui matumizi ya ndimu au deodorant pia hawajui kuosha vidude vyao sasa wewe hicho kikinda cha nini au unataka ukafungwe kwa kubaka

Tafuta jimama likupe mambozzzzzz
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
394
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 394 180
oNGEA NA BABA MKWE INVISIBLE AKUPATIE AMONG HOF ITS BINTIEZ UJICHAGULIE UOE.

NB
iNVISIBLE = ROBOT
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
kufatana na hiyo picha yako inaonekana unapenda kuoa mzungu au mchina ..Kwani JF wapo hao?:smile::nono:
 

Forum statistics

Threads 1,239,213
Members 476,441
Posts 29,345,944