Jukwaa la Elimu (Education Forum)

If you have some College/School issues and wanna share with us, post them here!

On JF:

Kwa kawaida hapa nchini kwetu tumezoea kusema mimi nafanya kazi huku napiga shule. Na hapo hapo tunaambiwa kuwa mshika mawili moja humponyoka. Kwa upande wangu mimi naona sio sahihi sababu ili...
2 Reactions
9 Replies
3K Views
President Paul Kagame, on Friday evening, commended the decision by the US-based Carnegie Mellon University (CMU) to establish a campus in Rwanda, observing that it will not only boost the...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Wapendwa ningependa kujua hawa watu wa CPA wataniadmit vipi couse nimemaliza ordinary diploma ya account pale IFM sasa sijui kama ntaanzia kwenye ATEC au kwenye modules.
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Seven out of 10 standard three pupils in the country can not read. The shocking revelation was made on Thursday during the launch of Uwezo Tanzania’s 2011 Annual Learning Assessment report. The...
0 Reactions
0 Replies
947 Views
Mbona wanachelewa kutoa posts?
0 Reactions
23 Replies
3K Views
Salaam wakuu,hivi kwa wale waliochaguliwa SUA wanatakiwa wafike chuo lini?
0 Reactions
39 Replies
7K Views
Wakuu habari yenu kwa ujumla? Tafadhali nisaidieni, nataka kurudi darasani kwa training ya materials management ili kujiweka vizuri kikazi. Mi nafanya kazi kwenye field ya materals management...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
hii kitu niliipost kwenye jukwaa la sheria lakini nimeshauriwa na mtu ni post huku kwenye jukwaa la elimu... Wadau naomba mawazo yenu..mtu anamaliza LLB mwaka huu, uamuzi mzuri zaidi ni upi...
0 Reactions
4 Replies
2K Views
Waalim wa math's primary,sec,vyuo wamekutana mkoan Iringa kujaribu kubun mbinu za kuwafanya vijana wapende Hesabu
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Habari zenu wana JF..! Kama kuna mwenye mtaala wa NACTE kwa Certificate na Diploma ya Computer Science naomba anisaidie. Asanteni sana. Tupo pamoja
0 Reactions
4 Replies
987 Views
Wadau naombeni kuuliza kama kuna mtu yeyote aliyeomba bodi kupitia equivalent na jina lake limetolewa kua amepata au amekosa make mwenzenu jina langu halionekani kotekote. Sijui kama ntapata au...
0 Reactions
12 Replies
2K Views
Wakuu,nimechaguliwa chuo hiko,mnisaidie nipate jua gharama zake,nimepata BED- arts mkopo 3,262,500 nawasilisha wakuu cz nimetry kuangalia web yao hamna ki2..
0 Reactions
23 Replies
8K Views
Wana jamii kwa yeyote mwenye taarifa kuhusu kazi za real estate specialists hapa Tanzania anisaidie hizo taarifa.
0 Reactions
2 Replies
1K Views
wana JF naomba kuuliza, hiv kama m2 hajapata mkopo kabisa kwa sababu ya PRIVIOUS LOANEES anaweza ku appeal? kama anaweza, Je ?utaratib wa ku appeal ukoje? maana nlckia wanao appeal ni wale...
0 Reactions
4 Replies
3K Views
Kama kuna kitu kilichonifurahisha mwaka huu ni vigezo vipya vya bodi ya mikopo. Yaani vimetukumbuka sisi wanyonge tusiokuwa na kitu ambao tunasomea shule duni na kila tukijitahidi kusoma kwa akili...
0 Reactions
34 Replies
4K Views
The Norwegian Government funded Quota Scheme Scholarship for Master’s and PhD Students from Developing Countries at universities and university colleges in Norway Study Subject(s):Courses...
0 Reactions
1 Replies
2K Views
Jamani nauliza hivi kwa nini serikali haijali walimu? mazingira magumu,kudharauliwa ndo usiseme! nini mtazamo wako?
0 Reactions
4 Replies
2K Views
Habari zenu wanaJF,nimatumaini yangu wengi ambao niwadau wa hili jukwaa ni wanafunzi wa vyuo,wahitimu na watarajiao kuwa wanavyuo. Ila kuna malumbano ambayo mara nyingi nimeyakuta hasa kwenye...
0 Reactions
5 Replies
2K Views
Jamani suala la kukataza simu au laptops shule za bweni linashusha au linakuza elimu yetu? Mtazamo wangu. Kutokana na teknolojia ya sasa na vitabu havipatikani mashuleni si sahihi vitu hivi...
1 Reactions
12 Replies
2K Views
Nilijiuliza sana, kwanini siku hizi wanafunzi wanahitimu kidato cha nne lakini hawawezi hata kujitambulisha kwa kingereza. Japo hata kwa kutumia simple vocaubulary. Nilifanya utafiti, nikagundua...
0 Reactions
8 Replies
2K Views
Back
Top Bottom