Wadau wa Math's-IRINGA


M

masoudmwevi

Member
Joined
Aug 5, 2008
Messages
53
Likes
1
Points
15
M

masoudmwevi

Member
Joined Aug 5, 2008
53 1 15
Waalim wa math's primary,sec,vyuo wamekutana mkoan Iringa kujaribu kubun mbinu za kuwafanya vijana wapende Hesabu
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Me nlidhan hata wamegundua formular flan ambayo itakua aplicable ktk maths,kumbe wamekutana 2..hakuna k2 hapo.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
Hakuna watakachofanya hapo. Baadhi yao hata hesabu haipandi, wanababaisha tu.
 
M

masoudmwevi

Member
Joined
Aug 5, 2008
Messages
53
Likes
1
Points
15
M

masoudmwevi

Member
Joined Aug 5, 2008
53 1 15
hivi kumbe watoto wa shule ya msingi mwaka huu walifanya hisabati kwa majibu ya kuchagu?
 

Forum statistics

Threads 1,214,830
Members 462,900
Posts 28,525,588