CPA Admission inakuwaje?

CB227

Member
Apr 12, 2011
44
70
Wapendwa ningependa kujua hawa watu wa CPA wataniadmit vipi couse nimemaliza ordinary diploma ya account pale IFM sasa sijui kama ntaanzia kwenye ATEC au kwenye modules.
 

CB227

Member
Apr 12, 2011
44
70
Nimeangalia kwenye tovuti ya NBAA lakini ckuona sehemu ambayo wameka hizo category but nilichoona ni course outline yao tu.
 

CB227

Member
Apr 12, 2011
44
70
That is the good idea Iwill try to do some followup so that Ican get the correct and unambiguas answer.
 

CB227

Member
Apr 12, 2011
44
70
Thank you indeed for the link you gave because it clarify all that ineed to understand.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom