Mzee
Joined
Likes
3,471

Profile posts Latest activity Postings About

  • dubu
    nipo poa mtu angu,, mbona ulipota gafla/
    jouneGwalu
    Ahsante Mzee..
    Usijali hawa wapuuzi nawafahamu sana, ujinga wao hawabadili mbinu kilasiku wanakuja kwa mtindo uleule...
    Ahsante sana ndugu yangu!
    Sabry001
    We mzee! nimetembelea wall yako, kwa jinsi unavyobehave kwakweli unaishushia hadhi picha hiyo ya baba wa taifa ulioweka kama profile pic yako. toa weka ya chenge au rostam
    L
    Hi am I a good girl what can we talk on this forum can any body advise me?
    Mulhat Mpunga
    huna lolote
    peopleeeeeeeeeeeeeee
    power
    mdanganye rejao
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…