Laptops shule za bweni ni sawa?


Profee Essoree

Profee Essoree

Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
36
Likes
0
Points
0
Profee Essoree

Profee Essoree

Member
Joined Sep 14, 2011
36 0 0
Jamani suala la kukataza simu au laptops shule za bweni linashusha au linakuza elimu yetu?

Mtazamo wangu.
Kutokana na teknolojia ya sasa na vitabu havipatikani mashuleni si sahihi vitu hivi kukatazwa kwani notes nyingi zipo online!

Hili ninyi wazalendo mnasemaje!
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
kwanza umeme upo wa uhakika au unataka kufikiria vitu vilivyo nje ya uwezo wa kipato chetu..

kwa swala la simu mi naona kama linaongea tu matumizi wanafunzi pia na wazazi ila kwa upande wa laptop kidogo ni nzuri mashuleni lakini kwa shule za kata bado ni kitendawili..

mwisho simu zina nafasi kubwa ya kupotosha mwanafunzi hasa wa sekondari..
 
G_crisis

G_crisis

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2011
Messages
726
Likes
72
Points
45
G_crisis

G_crisis

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2011
726 72 45
Kibongo bongo wanafunzi wanavyopenda porno movie kutakuwa hamna elimu hapo!
 
Mkillindy

Mkillindy

Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
37
Likes
0
Points
0
Mkillindy

Mkillindy

Member
Joined Sep 14, 2011
37 0 0
kwanza umeme upo wa uhakika au unataka kufikiria vitu vilivyo nje ya uwezo wa kipato chetu..

kwa swala la simu mi naona kama linaongea tu matumizi wanafunzi pia na wazazi ila kwa upande wa laptop kidogo ni nzuri mashuleni lakini kwa shule za kata bado ni kitendawili..

mwisho simu zina nafasi kubwa ya kupotosha mwanafunzi hasa wa sekondari..
Yap ni kweli hamna umeme kti shule zetu. Ila Ndetichia, cm huwa zina uwezo wa ku-access net
 
Mkillindy

Mkillindy

Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
37
Likes
0
Points
0
Mkillindy

Mkillindy

Member
Joined Sep 14, 2011
37 0 0
Kwa cm zenye uwezo wa ku-acess net ni poa tu zitumika mashuleni.
 
Profee Essoree

Profee Essoree

Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
36
Likes
0
Points
0
Profee Essoree

Profee Essoree

Member
Joined Sep 14, 2011
36 0 0
Hakuna bwana kwa sasa upo uwezo wa kuzuia hizo tovuti chafu,na vilevile wabongo kama vile hawa washikaji wa Jigambe wamerahisisha kukusanya tovuti zetu za bongo zote,mtu anaweza kuyajua mengi kwa tovuti moja tu,wewe pitia tanzaniakwetu harafu utaniambia!
 
Profee Essoree

Profee Essoree

Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
36
Likes
0
Points
0
Profee Essoree

Profee Essoree

Member
Joined Sep 14, 2011
36 0 0
Kibongo bongo wanafunzi wanavyopenda porno movie kutakuwa hamna elimu hapo!
Hakuna bwana kwa sasa upo uwezo wa kuzuia hizo tovuti chafu,na vilevile wabongo kama vile hawa washikaji wa Jigambe wamerahisisha kukusanya tovuti zetu za bongo zote,mtu anaweza kuyajua mengi kwa tovuti moja tu,wewe pitia tanzaniakwetu harafu utaniambia!
 
Profee Essoree

Profee Essoree

Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
36
Likes
0
Points
0
Profee Essoree

Profee Essoree

Member
Joined Sep 14, 2011
36 0 0
kwanza umeme upo wa uhakika au unataka kufikiria vitu vilivyo nje ya uwezo wa kipato chetu..

kwa swala la simu mi naona kama linaongea tu matumizi wanafunzi pia na wazazi ila kwa upande wa laptop kidogo ni nzuri mashuleni lakini kwa shule za kata bado ni kitendawili..

mwisho simu zina nafasi kubwa ya kupotosha mwanafunzi hasa wa sekondari..
Hakuna bwana kwa sasa upo uwezo wa kuzuia hizo tovuti chafu,na vilevile wabongo kama vile hawa washikaji wa Jigambe wamerahisisha kukusanya tovuti zetu za bongo zote,mtu anaweza kuyajua mengi kwa tovuti moja tu,wewe pitia tanzaniakwetu harafu utaniambia!
 
Timo

Timo

Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
24
Likes
0
Points
0
Age
27
Timo

Timo

Member
Joined Sep 14, 2011
24 0 0
Ni bora ziwepo, ila hata kama uwezo wa kupatikana kwa laptop hautakuwepo basi hata Desktop zinafaa, ili wanafunzi waanze kupata mwanga wa technolojia inavyokwenda na waweze kuitumia vizuri ipasavyo, sio mpaka anapoanza kazi, tena mijini! Hii inachangia kurudisha nyuma taifa letu katika technolijia!
 
agala

agala

Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
57
Likes
0
Points
0
agala

agala

Member
Joined Sep 13, 2011
57 0 0
kwanza umeme upo wa uhakika au unataka kufikiria vitu vilivyo nje ya uwezo wa kipato chetu..

kwa swala la simu mi naona kama linaongea tu matumizi wanafunzi pia na wazazi ila kwa upande wa laptop kidogo ni nzuri mashuleni lakini kwa shule za kata bado ni kitendawili..

mwisho simu zina nafasi kubwa ya kupotosha mwanafunzi hasa wa sekondari..
ndetchia hii ni dunia ya .com bwana sio bbc(born before computer) sisi naona ingekuwa better kwa wenye uwezo ingekuwa allowed tuu siku hizi ishakuwa no .com no better education.
 
rbsharia

rbsharia

Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
41
Likes
0
Points
0
rbsharia

rbsharia

Member
Joined Sep 14, 2011
41 0 0
Mi naona linashusha elimu, kwa sababu kwa asilimia kubwa katika ulimwengu huu wa .com watu wanasoma kwa kutegemea mtandao. Hata walimu wanapofundisha wanawaambia wanafunzi mki-google mtapata majibu na maelezo kuhusu kitu fulani. Je, hawa wanafunzi wata-google kupitia nini kama simu na laptop zinakatazwa?
Zisizuiwe jamaniiiiiiiiiiiiiiiiiiii.
 
rbsharia

rbsharia

Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
41
Likes
0
Points
0
rbsharia

rbsharia

Member
Joined Sep 14, 2011
41 0 0
kwa ulimwengu wa .com, kinakilishi (computer) ni muhimu sana kimasomo, kikazi na kisocial. So, kama zitakatazwa mashuleni mi nadhani tutazalisha watu ambao hawana uzoefu na hivi vitu (computer) ambavyo kwa asilimia kubwa vinatumika sana makazini. Je, ufanisi wa kazi utakuwepo?
 

Forum statistics

Threads 1,215,827
Members 463,433
Posts 28,561,438