Msaada wadau..!


jambo1

jambo1

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2009
Messages
242
Likes
1
Points
0
jambo1

jambo1

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2009
242 1 0
Habari zenu wana JF..!
Kama kuna mwenye mtaala wa NACTE kwa Certificate na Diploma ya Computer Science naomba anisaidie.
Asanteni sana.
Tupo pamoja
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
hebu ka google utapata wacha uvivu..................huh
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
Asante Mkuu..,yaani nimegoogle mpaka bundle imeisha..,kama utapata hata link yake naomab nitupie..!
safi kwa kujituma hbu weka bundle nyingine then u google teeeena
 

Forum statistics

Threads 1,249,765
Members 481,045
Posts 29,711,042