Walimu wataajiriwa kweli ?


M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
504
Likes
24
Points
35
M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
504 24 35
Mbona wanachelewa kutoa posts?
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Mkuu hyo mambo ni hadi december.
 
P

Peter lilayon

Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
52
Likes
1
Points
0
P

Peter lilayon

Member
Joined Aug 13, 2011
52 1 0
2liza nchecheto shehe, msahara wenyewe wa urojo unakimbilia tafuta kaz private mwanangu ule mambo.
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,303
Likes
45
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,303 45 145
POST mwezi wa kumi tarehe 27
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
subira yavuta kheri mkubwa.
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,399
Likes
491
Points
180
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,399 491 180
serikali imefilisika.
Hizi ni porojo serikali haiwezi kufilisika hata robo ya kwanza ya mwaka wa fedha haijaisha. Supplimentary zenu chuoni ndio tatizo na wengi wetu hatujui kwamba ajira ni process inayoanza kwa wewe kufanya mtihani wa mwisho yaani kwa wale wa Cheti, Diploma na Chuo Kikuu, matokeo yakitoka kuna kusort out waliofaulu na waliofeli then kupangiwa vituo kulingana na mapendekezo ya Tamisemi kazi inayfanywa na Wizara ya Elimu, then Tamisemi wana approve kama imezingatia mapendekezo yao, kisha inapelekwa Menejimenti ya Utumishi wa Umma kwa ajili ya kuwianisha na mishahara kisha inapelekwa Hazina baada ya hapo Wizara ya Elimu inatangaza. Sasa fikiria Bunge ndio kwanza limemalizika mwishoni mwa August na matokeo ya Certicate na diploma yametoka juzi tu na baadhi ya Vyuo Vikuu hata Supplimentary hazijafanyika. Hiyo ndio halisi ni vizuri tukawa realistic kwenye baadhi ya mambo badala ya kukurupuka wakati hatuna majibu ya uhakika kwa mtoa hoja
 
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
3,011
Likes
838
Points
280
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
3,011 838 280
kwa wale waliomaliza 2010 waliajiriwa feb 2011 kwa hyo acha mchecheto bado saana endelea kuuza sura kitaa
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,303
Likes
45
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,303 45 145
Hizi ni porojo serikali haiwezi kufilisika hata robo ya kwanza ya mwaka wa fedha haijaisha. Supplimentary zenu chuoni ndio tatizo na wengi wetu hatujui kwamba ajira ni process inayoanza kwa wewe kufanya mtihani wa mwisho yaani kwa wale wa Cheti, Diploma na Chuo Kikuu, matokeo yakitoka kuna kusort out waliofaulu na waliofeli then kupangiwa vituo kulingana na mapendekezo ya Tamisemi kazi inayfanywa na Wizara ya Elimu, then Tamisemi wana approve kama imezingatia mapendekezo yao, kisha inapelekwa Menejimenti ya Utumishi wa Umma kwa ajili ya kuwianisha na mishahara kisha inapelekwa Hazina baada ya hapo Wizara ya Elimu inatangaza. Sasa fikiria Bunge ndio kwanza limemalizika mwishoni mwa August na matokeo ya Certicate na diploma yametoka juzi tu na baadhi ya Vyuo Vikuu hata Supplimentary hazijafanyika. Hiyo ndio halisi ni vizuri tukawa realistic kwenye baadhi ya mambo badala ya kukurupuka wakati hatuna majibu ya uhakika kwa mtoa hoja
bora umefafanua naona vijana wana moto sana lakini wakishapangwa wanachukua pesa na kukimbia alafu tunapiga kelele ufisadi wakati ufisadi unaanzia kwa mtu mmojammoja
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,399
Likes
491
Points
180
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,399 491 180
bora umefafanua naona vijana wana moto sana lakini wakishapangwa wanachukua pesa na kukimbia alafu tunapiga kelele ufisadi wakati ufisadi unaanzia kwa mtu mmojammoja
Wanakera sana hawa vijana, wanapiga hesabu za mafanikio ya haraka haraka sawa na wazee walioanza kazi miaka ya 80 huko bila kujua kuwa kila kitu kinaenda taratibu. Wanachojua wao ukimaliza Shule ni kuanza kazi na kupata mshahara siku hiyo na kisha kutoroka kurudi mjini au kutafuta part time za kufundisha
 
S

Spellan

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
308
Likes
2
Points
35
S

Spellan

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
308 2 35
Wataajiriwa waliofaulu mitihani yao na mpaka bajeti ikamilike ambapo ni pamoja na kufanya upembuzi yakinifu wa maeneo magumu kwaajili ya (hardship allowance)
 
M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
504
Likes
24
Points
35
M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
504 24 35
Wataajiriwa waliofaulu mitihani yao na mpaka bajeti ikamilike ambapo ni pamoja na kufanya upembuzi yakinifu wa maeneo magumu kwaajili ya (hardship allowance)
<br />
<br />
lini sasa huo upembuzi utaisha mkubwa.
 
Vmark.

Vmark.

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
1,356
Likes
14
Points
0
Vmark.

Vmark.

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2011
1,356 14 0
vuta tu subira kwani ni mchakato mpana kidogo.
<br />
<br />
njoo 2lime vitunguu mkuu...nlimalza last year had leo nalima vi2nguu kijijin na ctaki ajira tena xo acha kulialia folk.
 
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
2,690
Likes
212
Points
160
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
2,690 212 160
ndo matatizo ya kusoma course zinazotegemea kuajiriwa ndo utoke,ungepiga zako ufundi seremala hayo yote yangetoka wapi,
 
M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
504
Likes
24
Points
35
M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
504 24 35
ndo matatizo ya kusoma course zinazotegemea kuajiriwa ndo utoke,ungepiga zako ufundi seremala hayo yote yangetoka wapi,
<br />
<br />
ungepata nafasi hiyo hata wewe ungesoma lakin hukupata ndo maana una i dis!
 

Forum statistics

Threads 1,214,478
Members 462,703
Posts 28,514,238