Ni kweli HESLB hawatoi mkopo kwa Equivalent applicants?


B

Bukijo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2010
Messages
206
Likes
54
Points
45
B

Bukijo

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2010
206 54 45
Wadau naombeni kuuliza kama kuna mtu yeyote aliyeomba bodi kupitia equivalent na jina lake limetolewa kua amepata au amekosa make mwenzenu jina langu halionekani kotekote.
Sijui kama ntapata au ndo nimeshakosa.Cha ajabu zaidi hadi chuo nilichoomba hawajatoa majina had sasa,matumaini na ndoto yangu inazidi kufifia!.Nisaidie mwenzenu!
 
misorgenes

misorgenes

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
202
Likes
11
Points
35
misorgenes

misorgenes

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2010
202 11 35
Najua hua wanatoa mikopo ila kama umepata zaid ya gpa ya 3.5 ya diploma, ila chuo ulichosoma ndo wanatakiwa wapeleke majina bodi. Ninaye bro angu amepata mkopo mwaka jana na ye ni equivalent.
 
B

Bukijo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2010
Messages
206
Likes
54
Points
45
B

Bukijo

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2010
206 54 45
Kuna jamaa yangu amewapigia cm bodi kaambiwa mwaka huu Equivalent hawapati mkopo.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Bodi imesema mwaka huu equivalent wakakope NSSF.
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,889
Likes
1,416
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,889 1,416 280
Pesa za matumizi wamemaliza, mnategemea watawapa kwa pesa gani? Ukienda ktk web yaona utaona picha fulani wamepiga..ukiiangalia kwa umakini utagundua kuwa jamaa wameishiwa pesa, maana backgrnd yake ipo choka mbaya. Hata jengo chakavu, pesa yote yamewapa wanafunzi. Duh! Poleni. Labda wanaweza wakawafikiria.
 
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
1,332
Likes
33
Points
145
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
1,332 33 145
wamesema hawatoi mkopo kwa equivalent labda kama ungekua unaenda kusomea ualimu...nimeamini rungu la serikali linaweza kulostisha waziwazi...Nawaonea huruma waliomaliza diploma mwaka jana wakasema wacha nipumzike mwaka mmoja,wacha nitafute kwanza kazi kidogo nifanye nitaunga chuo mwakani...imekula mazima full manyoya
 
Mkillindy

Mkillindy

Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
37
Likes
0
Points
0
Mkillindy

Mkillindy

Member
Joined Sep 14, 2011
37 0 0
Jana nilikuwa HESLB nikawauliza, wanadai kuwa TCU haijapeleka majina ya equivalent, so jaribuni kuomba tena mwakani>
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
40
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 40 0
Naskia kwa mwaka huu hawatoi
Wadau naombeni kuuliza kama kuna mtu yeyote aliyeomba bodi kupitia equivalent na jina lake limetolewa kua amepata au amekosa make mwenzenu jina langu halionekani kotekote.<br />
Sijui kama ntapata au ndo nimeshakosa.Cha ajabu zaidi hadi chuo nilichoomba hawajatoa majina had sasa,matumaini na ndoto yangu inazidi kufifia!.Nisaidie mwenenu!
<br />
<br />
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
40
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 40 0
We unasema mwaka jana????MWAKA HUU HAWATOI
Najua hua wanatoa mikopo ila kama umepata zaid ya gpa ya 3.5 ya diploma, ila chuo ulichosoma ndo wanatakiwa wapeleke majina bodi. Ninaye bro angu amepata mkopo mwaka jana na ye ni equivalent.
<br />
<br />
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Wadau naombeni kuuliza kama kuna mtu yeyote aliyeomba bodi kupitia equivalent na jina lake limetolewa kua amepata au amekosa make mwenzenu jina langu halionekani kotekote.
Sijui kama ntapata au ndo nimeshakosa.Cha ajabu zaidi hadi chuo nilichoomba hawajatoa majina had sasa,matumaini na ndoto yangu inazidi kufifia!.Nisaidie mwenenu!
Subiria karibia na kipindi cha uchaguzi 2015 utapata kipindi kama hicho magamba huwa wanalegeza masharti
 
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
1,332
Likes
33
Points
145
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
1,332 33 145
Jana nilikuwa HESLB nikawauliza, wanadai kuwa TCU haijapeleka majina ya equivalent, so jaribuni kuomba tena mwakani&gt;
<br />
<br />
lakini wenye uquivalent huwa hawaaply tcu wana apply vyuoni na kwann hawa mmbwa hawajapeleka majina
 
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
2,541
Likes
203
Points
160
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
2,541 203 160
nafikiri system ya tcu haiwezi kuchagua wanafunzi wa equivalent,so ni jukumu la chuo husika kupeleka majina ya wanafunzi wa equivalent,wakisema hawasomeshi equivalent chuo kama dit itakuwaje?maana 75% ya wanaosoma pale in ftc au diploma!
 
B

Bukijo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2010
Messages
206
Likes
54
Points
45
B

Bukijo

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2010
206 54 45
<br />
<br />
lakini wenye uquivalent huwa hawaaply tcu wana apply vyuoni na kwann hawa mmbwa hawajapeleka majina
Hapo penye nyekundu,mkuu kwakweli hilo jina naliunga mkono!
Make sisi wa equivalent tuliomba mapema mno hata kabla ya form six kumaliza mitihani yao,cha ajabu baadhi ya vyuo wako kimya hawataki kutoa majina sijui wanasubiri nn hao mm...b..a?!.Yaan sometime mtu unakua na hasira ambayo inaweza kufanya mtu kujitoa mhanga bila kutarajia!
 

Forum statistics

Threads 1,213,926
Members 462,407
Posts 28,495,432