King Kong III
Platinum Member
- Oct 15, 2010
- 63,407
- 96,534
Hauwezi kumtia mtu hatiani bila Proof na lazima kuwe na ushahidi usio kuwa na shaka.Kuna kitu kinaitwa circumstantial evidence, hiyo nayo itahusika sana mahakamani kwenye ushahidi
Hauwezi kumtia mtu hatiani bila Proof na lazima kuwe na ushahidi usio kuwa na shaka.Kuna kitu kinaitwa circumstantial evidence, hiyo nayo itahusika sana mahakamani kwenye ushahidi
Eheee wale wataminywa sana MBUPU....ila Mrwana maabara akiwa smart anahepa hilo JUMBA BOVU.Hapo kuna kuminywa wataje nani aliwatuma,wale jamaa wa kigogo ndiyo watakuwa na shuguli
Ova
Yap Kigogo inakusanya vibaka wa magomeni na Manzese.Pia Kigogo kati ni maskani ya vibaka wengi
We Mjinga, hao MATEJA wanawezaje kufanya UTEKAJI?
Hapa SISIEMU wanasingiziwa ni PURE MAPENZI.Tulisha yasema haya tukatukanwa kuwa ni CCM
Ni Brain mkuu.Mkuu jicho lako la tatu si ni mnduku huo😀
Pole sana GB.Hawafanyi hivyo,nimejifunza mengi kwa kifo cha nyanza yule aliyefukiwa na Dem wake, maana ni mdogo wangu anayenifuatia,polisi hawafanyi,japo wanatrack sana simu tofauti na unavyodhani
Weka dau tupinge Mzee!Eheee wale wataminywa sana MBUPU....ila Mrwana maabara akiwa smart anahepa hilo JUMBA BOVU.
Ngoja Erythrocyte aje akuhakikishieHapa SISIEMU wanasingiziwa ni PURE MAPENZI.
Ngoja Erythrocyte aje akuhakikishie
Sema utekaji kazi ina wenyewe 😄Hapa SISIEMU wanasingiziwa ni PURE MAPENZI.
Watenda maovu wanapitaNgoja Erythrocyte aje akuhakikishie
Kama alihusika kuratibu mauaji, laZima hukumu ya kunyongwa hadi kufa imkuteEheee wale wataminywa sana MBUPU....ila Mrwana maabara akiwa smart anahepa hilo JUMBA BOVU.
Sio wanatujua vizuri...hata haya matukio ya sisi kwa sisi kutekana na kusema wasiojulikana...pale Embassy zao Wana mashushu wanajua ni nani anafanya hii michezo...Watujua vizuri sana, ndio maana kunakuwa na uzito sana hata kuita wachunguzi kutoka nje wa matukio kama MO29, wale wakija itakuwa balaa.
Tumeshapoa ndugu, shukraniPole sana GB.
Ni kweli mkuu.Sio wanatujua vizuri...hata haya matukio ya sisi kwa sisi kutekana na kusema wasiojulikana...pale Embassy zao Wana mashushu wanajua ni nani anafanya hii michezo...
Katekwa Ally Kibao...watu wakashauri tulete Scotland Yard...
Wangekuja hao ni wiki moja tuu....Wana satellite surveillance systems huko juu...yaani lile bus..na gari lililotumika...
Pale Tegeta wangekaa nusu saa tuu...wangechora map nzima na waliofanya tukio Hawa hapa...na ingeleta aibu ...kwa Jamuhuri yetu..
Ila siku moja...akili yangu inaniambia Kuna utekaji utakosa plan na itakuwa aibu ya mwaka kwa wenye mfumo wa kuteka...na Kila kitu kitakuwa wazi
Sana maana kwa kitendo walichofanya ni zaidi ya unyama,Eheee wale wataminywa sana MBUPU....ila Mrwana maabara akiwa smart anahepa hilo JUMBA BOVU.
Hahahaaa inatakiwa mwana maabara awe na hela ya kuwapa mawakili wabobevu kwenye kesi kama hizo ,kama kina kibatara ,si umeona kesi ya Mama Msuya kuratibu mauaji ya wifi yake ametoka na yupo huru.Weka dau tupinge Mzee!
Mkuu undani wa kilichotokea unacho nini? Pengine upo karibu na tukio au wahusika. Nauliza kwa sababu inaelekea una inside info kwani una uhakika. Hebu tuelezee... ikikupendeza.Hapa SISIEMU wanasingiziwa ni PURE MAPENZI.