Upotoshaji Mkubwa dhidi ya Ubakaji na Kapuya

Upotoshaji Mkubwa dhidi ya Ubakaji na Kapuya

Mkuu wenye nchi hawabaki, wanaobaka ni maskini na wanyonge kama kina Babu seya!
 
- Nenda Polisi kafungue kesi otherwise ni kupoteza muda bure, polisi wanasema hakuna anayefungua kesi so far ni maneno mengi ya mtaani, kama unaamini unazo FACTS za kesi kwa nini usiende mahakamani JF sio mahakama!!

Le Mutuz

Tuhuma zako kupigwa Kabang hujakanusha bado Baharia.
 
- Ok ninaamini una majibu ya maswali yote uliyouliza sasa kwa nini kupoteza muda na mimi hapa badala ya kumsaidia binti kwenda polisi kufungua kesi maana polisi wanasema hajaenda mtu kufungua kesi au?

Le Mutuz

Hiyo kesi ingefunguliwa vipi wakati wametia ngumu? Wanachokiongea hao jamaa hakina utofauti na unachokiongea wewe, yote ni maneno matupu. Sisi sio mahakama kuweza kuamua, nafasi pekee tuliyonayo ni kupigia kelele mambo yote yasiyofaaa katika jamii including hilo lililofanywa na mheshimiwa sana.

Pia mtambue kuwa kadri mnavyotetea huo upuuzi ndivyo mnavyozidi kukichafua zaidi chama chenu. Nawashauri achaneni na hizo mbinu zenu kwa sababu hazimsafishi mheshimiwa bali zinafanya chama chenu kichafuke pia.
 
I can agree with you on this, na pia natofautiana kidogo na wewe.., Kapuya kweli ana makosa pamoja na kumbaka lakini pia yule mtoto ni minor, kesi ya kujibu anayo hilo halina pingamizi. Lakini narudi nyuma kidogo na kujiuliza maswali..., Nasikia mtoto alibakwa mara 2 kwa siku tofauti, swali ninalojiuliza ni moja, kwa nini alirudi tena mara ya pili kama ile ya kwanza aliumia na hakupenda kitendo hicho??? Je ilipotokea mara ya pili alikwenda mwenyewe au alishurutishwa?? wenye data tafadhali ..., kwa sababu kama alienda mwenyewe kwa hiari na akabakwa mara ya pili nashindwa kuelewa ukweli hasa ni upi?

mdau,hili swali limejibiwa kwenye stori ya siku ya kwanza ya gazeti la Tz daima,tafuta nakala usome,siku ya 1 halikumtaja jina,siku ya 2 limemtaja jina,siku ya 3 na leo ya 4 linaendelea kumtaja
 
- Hata wewe unaweza kuanza kuitisha press kwa nini lazima iwe mimi? Halafu kwa ushahisi ulionao kwa nini usimsaidie huyu binti na taifa zima kwa kumsaidia kufungua kesi polisi kuliko kulia lia hapa maana ni wrong palce for that, au?

Le Mutuz
Kama GT jaribu kusoma tena andiko langu alafu acha usahabiki katika kusoma hilo andiko alafu angalia kama ulichojibu kinakidhi nilichoandika. Kwa taarifa tu sipo hapa kushabikia upande wowote mie nataka haki itendeke pande zote mbili na ukweli ufahamike siyo tu kuegemea upande mmoja, pia kwa vile wanaopitia JF si sawa wanaosoma magazeti ama kusikiliza radio, andiko lako la utetezi lingefaa zaidi kupelekwa kwa waandishi wa habari ili kupanua usomwaji wake. Bado narudia, polisi hawatakiwi kusubiri kufunguliwa kesi bali wanapaswa kuanza upelelezi mara moja kutupa ukweli kabla ya kesi haijatinga mahakamani vyovyote itakavyokuwa, iwe ya kuchafuliwa ama ya kubaka. Soma kwaa makini andiko langu alafu linganisha jibu lako kama umetenda haki.
 
- Ok for this unamsaidia Kapuya au binti? Maana nilidhani huu ni wakati wa kumsaidia Binti kwa wanaharakati wote kusudi aende polisi kufungua kesi au?

LE Mutuz
Sasa nadhani tumesimama njia moja, kumtetea binti ndiyo jambo la msingi sana, Kapuya ana pesa na ana uwezo na ndiyo maana kakaa kimya, Binti hana wa kumsemea kwa sababu ya unyonge wake, Alioanzisha hili nadhani mwisho wa kutetea utaonekana na ukweli waweza onekana, Msimamo ni kapuya kukubali au kupinga na huu ndiiyo uzalendo wa kweli kwa kila mmoja kujisafisha nafsi pale inapochafuka...
Ni aibu sana kwa Kapuya akikaa kimya bila kupinga na ikisemekana na kweli kabisa katenda......
 
Le Mutuz tatizo lake ni Kumnyonya mamake hadi akiwa darasa la pili akirudi toka shule anamtaka mamake amnyonyeshe hili jamaa ni kubwa jinga kabisa!
 
- Nenda Polisi kafungue kesi otherwise ni kupoteza muda bure, polisi wanasema hakuna anayefungua kesi so far ni maneno mengi ya mtaani, kama unaamini unazo FACTS za kesi kwa nini usiende mahakamani JF sio mahakama!!

Le Mutuz
Akili yako ina kutu, kama JF sio mahakama iweje wewe na bichwa lako bovu ukaitumia JF kumtetea huyu mzinzi mwenzako Kapuya?
 
Sasa nadhani tumesimama njia moja, kumtetea binti ndiyo jambo la msingi sana, Kapuya ana pesa na ana uwezo na ndiyo maana kakaa kimya, Binti hana wa kumsemea kwa sababu ya unyonge wake, Alioanzisha hili nadhani mwisho wa kutetea utaonekana na ukweli waweza onekana, Msimamo ni kapuya kukubali au kupinga na huu ndiiyo uzalendo wa kweli kwa kila mmoja kujisafisha nafsi pale inapochafuka...
Ni aibu sana kwa Kapuya akikaa kimya bila kupinga na ikisemekana na kweli kabisa katenda......

- Polisi wamesema wanasubiri mtu wa kufungua kesi sio Kapuya, soma tena Tanzania Daima la leo!!

Le Mutuz
 
huyu mzee mwaka huu hana jinsi sharti aonje jela


​
The Biggest IQ, Ijumaa Wikienda, lilimsakanya Kapuya mpaka kijijini kwake Kaliua, Urambo, Tabora na kwa juhudi hizo, sasa linakuwa la kwanza kuzungumza na kiongozi huyo ambaye ni Makamu Mwenyekiti wa Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Miundombinu.
Akifunguka kikamilifu kuhusiana na ‘saga' hilo, kwa sauti imara bila wasiwasi, Kapuya alisema kuwa anamjua mwanafunzi husika, kisha akasema:
"Kuna watu wanamtumia. Hili suala limetengenezwa ili kuniharibia malengo yangu."
ACHAMBUA UTAPELI WA MWANAFUNZI
KESI A; Mwanafunzi aliyedai kubakwa, alinukuliwa mitandaoni akisema kuwa yeye ni mwanafunzi wa Shule ya Sekondari Turiani, Magomeni, Dar es Salaam.
Kapuya anapangua: "Huyo muongo, alinifuata kuniomba ada ya chuo. Aliniambia anasoma Chuo Kikuu cha Tumaini."
KESI B; Mwanafunzi huyo alisema anasoma kidato cha tatu na alibakwa mara mbili na mheshimiwa huyo.
Kapuya anajibu: "Achilia mbali yeye, mimi sijawahi kubaka katika maisha yangu yote. Kuhusu kidato cha tatu, yeye mwenyewe aliniambia anasoma Tumaini University na aliomba nimlipie ada ya miaka miwili ambayo ni shilingi 3,000,000.
"Kwa mara ya kwanza nilimpa shilingi 2,300,000 na baadaye nilimpa shilingi 700,000. Kipindi hicho nilikuwa sijagundua kama ni tapeli, ila baadaye nilipogundua utapeli wake, nilihakikisha hanisogelei. Hapa nawajua watu wengi aliowatapeli."
Kuthibitisha anachokisema, Kapuya alitaja jina la mkurugenzi wa benki moja nchini (jina tunalihifadhi) kuwa alishalizwa na mwanafunzi huyo.
KESI C; Denti huyo alidai ana umri wa miaka 16.
Hilo nalo Kapuya analipangua hivi: "Hata mimi mwanzoni aliponifuata nilijua ni binti mdogo, yatima anayehitaji msaada lakini ukweli ni kwamba yule ni mama mzima na ana mtoto. Ameshazaa yule.
"Hasomi popote, Mungu amemsaidia kuwa na umbile dogo ambalo analitumia kuwatapeli watu kwamba ana umri wa miaka 16, ni tapeli mkubwa, tena wa kuogopwa kabisa."
KESI D; Mwanafunzi mwenyewe alidai kuambukizwa Ukimwi na kiongozi huyo aliyewahi kuongoza wizara mbalimbali nchini.
Kuhusu hilo, Kapuya alicheka kidogo halafu akajibu: "Sina Ukimwi, afya yangu ipo imara sana. Kama yeye ana Ukimwi, basi aseme mahali alipoutoa, siyo kusema uongo na kutaka kunichafua mbele ya jamii ambayo inaniheshimu."
KESI E; Denti amedai kutumiwa SMS za vitisho kwamba mheshimiwa huyo amedai atamuua.
Hivi ndivyo Kapuya anavyojibu: "Sijawahi kutuma SMS za vitisho. Unajua haya mambo nashangaa sana, nipo huku kijijini Kaliua, kwa hiyo mambo mengi nafanya kuambiwa kwa sababu sipati magazeti kwa wakati.
"Nina laini tatu, Tigo, Airtel na Vodacom, hata siku moja sijawahi kutuma SMS ya kumtishia mtu kumuua. Hao wanaomuamini, waendelee kumuamini huyo tapeli lakini lazima nimfikishe kwenye vyombo vya sheria."
KESI F; Yapo madai kuwa Kapuya alitishia kujiua baada ya kugundua ameshikwa pabaya na denti huyo.
Hilo nalo Kapuya alilijibu hivi: "Nimesema sijatuma SMS yoyote, wala siwezi kutishia kujiua. Nitishie kujiua kwa lipi?"
KESI H; Miongoni mwa madai yaliyotajwa ni kwamba Kapuya anajindaa kuwa waziri mkuu baada ya Uchaguzi Mkuu 2015.
Kuhusu hili, Kapuya alicheka akasema: "Nilimwalika Lowassa (Edward) jimboni kwangu. Akiwa huku na maeneo mengine ya Mkoa wa Tabora, wananchi walisema mimi ndiye nitakuwa waziri mkuu wake.
"Yalikuwa ni maneno tu na mimi nilianza kuyasikia kipindi hicho. Kwa hiyo sijawahi kutamka popote kuwa mimi najiandaa kuwa waziri mkuu."
MTAZAMO WAKE
Pamoja na kupangua madai yote hayo, Kapuya aliongeza kuwa yapo makundi mawili ambayo anayahisi kuwa ndiyo yapo nyuma ya denti huyo ambaye yeye amemwita ni mama mtu mzima.
Alisema: "Kuna majambazi fulani alikuwa anawatumia kunishawishi niwape pesa, baadaye waligombana. Wale majambazi walimwambia watamuua ikiwa yeye ataniendekeza.
"Nahisi hao ndiyo yupo nao kundi moja kuhakikisha wananichafua baada ya mimi kugundua uhuni wao ambao walikuwa wananifanyia. Nitakapoanza kuwashughulikia kisheria, itajulikana tu nani na nani anahusika nyuma yake."
Aidha, Kapuya alimtaja mwanasiasa mmoja mwandamizi nchini (jina tunalo), mwenye asili ya Mkoa wa Tabora, mwanachama wa CCM kuwa anamhisi yupo ndani ya mkakati huo wa kumchafua.
"Ni hivi, … (anataja jina la mwanasiasa huyo), ameshapandikiza vijana wawili ili waniangushe kwenye Uchaguzi Mkuu 2015. Hao vijana wametengeneza tovuti ambayo imekuwa ikinichafua sana."
MADAI YA MSINGI
Mwanafunzi huyo ambaye Kapuya amemwita ni mama mwenye mtoto, aliripotiwa na mitandao mbalimbali ya kijamii akidai kubakwa kisha kuambukizwa Ukimwi na kiongozi huyo.
Katika madai yake, mwanafunzi huyo alisema kwamba zahama hiyo ilimpata baada ya kwenda kwa Kapuya kuomba msaada wa ada ya shule ndipo kiongozi huyo alimgeuzia kibao.

chanzo:globalpublishers
 
Ni lini watanzania tutakuwa serious?
Kapuya amebaka halafu mtu anamtetea, ni akili au matope!
 
FaizaFoxy...njoo umtete mjomba ana zalilishwa humu.
 
Huyu binti aliyebakwa kisha kuja kwenye mahakama ya wananchi maana anajua huko kwenye mahakama za kina Kapuya na Le Mutuz hakuna haki atakayoipata! ametusaidia kujua mengi juu ya Kapuya,na hukumu ya kapuya ataipata 2015!
 
nashindwa kumuelewa prof! hivi aligawa simu na line? linawezekana kweli kwa mbunge, mtu aliyeshika hadi nafasi ya uwaziri kugawa simu na line? dah!!! wanaofanya mishe za kumuokoa wafanye ila ngoma nzito hii....
 
- Nenda Polisi kafungue kesi otherwise ni kupoteza muda bure, polisi wanasema hakuna anayefungua kesi so far ni maneno mengi ya mtaani, kama unaamini unazo FACTS za kesi kwa nini usiende mahakamani JF sio mahakama!!

Le Mutuz

Ulipokuja kuomba radhi hapa jf nani alikwambia hapa ni sehem ya kuombea radhi? Unatumika ww tumekustukia. Kapuya lazima aende jela!!
 
Back
Top Bottom