• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
The Invincible
Reaction score
2,311

Profile posts Latest activity Postings About

  • habi alex
    Hi,
    it has come to my knowledge that there is Jukwaa la kikubwa, can you please let me know how to access?
    kifinga
    invisible naomba msaada ku access jukwaa la mambo ya kikubwa am 35
    P
    Hello, I wish to change my user name, could you help me the procedures to achieve this? Please send me a private message.
    Jidulamabambase
    Mkuu!

    Huna habari nini? Jidulamabambase amechakachua jukwaa la Siasa. Ukiingia tu umekuwa ume-login kwa jina lake ukijibu post inaonesha wewe ni Jidulamabambase. Hii Imekaaje Mkuu? Au jamaa yuko kwenye mkakati wa kuongeza post? Huyu bwana apigwe ban mkuu.
    Felixonfellix
    Salamu kiongozi
    Habari za majukumu
    only83
    ...............Invincible mbona nikitaka kutuma thread mnaizuia kwa muda mrefu kwa sababu kuwa mnaipitia kwanza...................kama ni hivyo naomba muwe fasta plz....
    Edmond
    Mzee Invisible,please give me the access of mambo ya wakubwa
    Candid Scope
    Mpendwa Invisible, Kwanza hongera kwa kazi nzuri na ubunifu kwani hapa wengi ni nafasi ya kuelimishana, nami nimepapenda sana na kazana tusirudi nyuma.

    Ombi langu ni moja, siku hizi hapa jamii forums naona kama tumeingiliwa na magamba. Kunakuwa na topic nzuri sana za kisiasa ambazo ni nzuri kuzijadili ingawa si zote, lakini kuna moderator mmoja ana kawaida ya kuhamisha topic nzuri kisiasa na zinazoakisi hali halisi ya maudhui yanavyoendana na siku hizi, huzipeleka kwenye dhead ambazo hazipitiwi na wengi.

    Mfano leo niliweka topi moja kwenye dhread siasa yenye kichwa cha habari: Ukoo - CCM walivua gamba la Nyerere, Nape anaongelea CCM?

    Nimeshangaa moderator ameihamisha hoyo na kuipeleka mafichoni kusiko pita wengi waisome na kuichangia.Nadhani yuko NY na labda topic hii haimfurahishi. Moderator wanawakiwa kuwa wavumilivu wanaposhughulika na topic kwnye mtandao kama huu.
    Thanks
    Candid Scope
    Candid Scope
    Hello Invisible, I would like to get access to view, comment or place topics in Religion Thread.
    M
    Hi invisible , i would like to view mambo ya kikubwa plz help
    Lasikoki
    Hello Mkuu Invicible, Tafadhali naomba ni-access Jukwaa la Wakubwa. Natanguliza shukrani nyingi
    Candid Scope
    Mpendwa Invincible, naomba ruhusa yako niwe naingia thread ya mambo ya kikubwa. Asante
    K
    Hi mambo ndugu mzalendo.
    Naomba ku access jukwa la mambo ya kikubwa. Shukrani
    N
    Heshima mbele mkuu!!
    samahani nilikua naomba niweze ku access jukwaa la mambo ya kikubwa
    L
    hi
    please allow me to see Mambo ya Kikubwa
    The Invincible
    Invincible,

    Mbona topic yangu yenye title: Usifadi wa Dr. Slaa!! Je Ukweli? mbona imetolewa? Je hapa Jf kuna ufisadi wa watu fulani si ruhusa kuandikwa?

    Hii imetoka kwa future-Tanzania.
    F
    Invincible,

    Mbona topic yangu yenye title: Usifadi wa Dr. Slaa!! Je Ukweli? mbona imetolewa? Je hapa Jf kuna ufisadi wa watu fulani si ruhusa kuandikwa?
    Yegomasika
    Invincible,
    Kulikuwa na sehemu iliyokuwa inaonyesha threads zote zilizokuwa zinajadiliwa kwa wakati huo, vipi mbona siku za hivi karibuni siioni?.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top