Upotoshaji Mkubwa dhidi ya Ubakaji na Kapuya

Upotoshaji Mkubwa dhidi ya Ubakaji na Kapuya

Kwa nini MODS wasiunganishe hizi threads za Kapuya iwepo Thread moja nzima ?
 
Fedha ,Vitisho na Propaganda zatawala Tuhuma za ubakaji mtoto wa miaka 14 zinazomhusu Prof. Kapuya.

Ndugu Watanzania, tumezoea kusikia mambo makubwa ya udhalilishaji, Unyanyasaji, Uteswaji na Ukandamizaji unaofanywa na watu walioshikilia madaraka, mambo haya hutia hasira sana Jamii na wakati mwingine jamii kujaribu kuchukua hatua mbalimbali za kisheria, mara nyingi matukio haya huvamiwa na wataalamu wa kupotosha wanaotumia Nguvu na fedha nyingi pamoja na vitisho kuhakikisha wanafanya watu wasahau tukio hilo na lisizungumziwe tena na hata lisifanyiwe kazi tena.

Ndugu zangu Watanzania, huu ni ugonjwa ambao tumeulea wenyewe na sasa umetufanya tuamini kwamba ukiwa na mamlaka au na Pesa nyingi hapa nchini kila utakalofanya wewe ni sahihi hata kama ni kosa la jinai.

wote tunafahamu kwamba hata makundi kama MAFIA yalianza baada ya wale wanaokuwa wamekabidhiwa madaraka kushindwa kuyaheshimu mamlaka hayo na kuwafanya wananchi wenye hasira kuanzisha makundi mbalimbali kupingana na mamlaka hizo ili angalau nao wapate haki zao za msingi.

Suala la Ubakaji lililoripotiwa wiki hii kumhusu Prof. Kapuya ni kati ya mambo mabaya kabisa ambayo hayapaswi kuishia juujuu na badala yake sheria inatakiwa kuchukua mkondo wake hatimaye haki itendeke.......

Maswali ya kujiuliza; ni kwanini kuwe na vitisho vingi kama kweli tuhuma hizi si za kweli? kwanini Kapuya asifungue Kesi kama kweli anasingiziwa?, kwanini Kapuya aseme kwamba Simu iliyotumika aliigawa miezi 6 iliyopita bila kumtaja aliyemgawia na ili huyo ndo akamatwe kwa sms za VITISHO?
kwanini maelezo ya Kapuya yameshindwa kuthibitisha kwamba hamjui huyo msichana? kwanini Jeshi la Polisi limeshindwa kukana kwamba huyo msichan na Kapuya walishafanya Maridhiano Oysterbay mwaka 2012 baada ya kumbaka mara ya 2?
kwanini viongozi waandamizi wa CCM waliotajwa kwenye tuhuma hiyo (Mwigullu,Makinda,Kinana, Katibu wa Bunge nk) wameshindwa kukana uhusika wao?

Kuna Mtu anajiita W.J. Malecela, anadai kuomba radhi kwa Kapuya na kueleza kwamba amegundua tuhuma hizo ni za uongo.. Swali, yeye anaomba radhi kupitia Jamii forums kama nani? Mbona kwenye post zake kabla ya kuomba radhi hakuna hata moja iliyokuwa inamhukumu Kapuya sasa anaomba radhi kwa niaba ya nani...
kama yeye hakuwahi kumhukumu kapuya kwenye mtandao, na tangu jana hadi sasa kashaandika post 89 kumtetea Kapuya ,kazi hiyo anaifanya kwa maslahi gani?

wapo wengine wengi wa aina ya malecela wanaojaribu kurudisha nyuma utafutaji haki wa mtoto aliyebakwa, ninachosema mimi ni kwamba suala hili ni la kisheria, sheria ichukue mkondo wake na sio propaganda..kama kweli kapuya hahusiki basi sheria hiyohiyo ndiyo itakayompa haki na sio vitisho anavyovitoa kwa wanaharakati wanaotaka haki itendeke kwenye tuhuma hizi.

mimi binafsi niko tayari kuhakikisha suala hili halizimiki bila kufuata mkondo wa kisheria..leo ni kwa huyu mtoto yatima kesho ni kwa mtoto wako....TAFAKARI...CHUKUA HATUA...
ukiwa kama new force au? weka jina sahihi tujue kweli umedhamilia
 
- Nenda Polisi kafungue kesi otherwise ni kupoteza muda bure, polisi wanasema hakuna anayefungua kesi so far ni maneno mengi ya mtaani, kama unaamini unazo FACTS za kesi kwa nini usiende mahakamani JF sio mahakama!!

Le Mutuz

"Any man who read too much and uses his own brain too little falls into lazy habits of thinking"! (Albert Einstein). Mkuu Willium sikutegemea wala kuwaza unaweza kuwa too shallow and narrow kiasi hicho!!!! Nashindwa kuelewa utalipwa kiasi gani katika kutetea haya yote hasa pale unaposimama na kuvaa viatu vya Kapuya!!! Kwanini usitumie hiyo elimu yako kwa manufaa ya Taifa kuliko kuwa janga! Ikiwa kama wewe ni miongoni mwa watu wanaowania nyadhifa mbalimbali ndani ya taifa hili, hiki ndicho utakachokifanya, kukutetea hizi shutuma??? Kwanini usimshauri Kapuya kwenda Mhakamani ili haki itendeke????
Willium umekua na uwezo mdogo wa kufikiri kuliko mtu ambaye hata hakuwai kufika darasa la kwanza. Very disappointing with your foolish posts that present your IQ.
 
Hadithi hii itaendelea mpaka lini? Mbakwaji haonekani kafichwa ni ‘Osama bin Laden’ baadae tusijeambiwa alikufa kwa madhara aliyopata baada ya kubakwa na kaburi halijulikani lilipo.Ajitokeze akafungue mashtaka ili Kapuya awajibishwe vinginevyo itakuwa hadithi ya Marekani na Ugaidi duniani.
 
Kama kuna kesi imefunguliwa mahakamani.......na tufunge midomo yetu.....
 
Marekani imewaharibu wana jf wawili waandamizi ni mabwabwa hao wabeba box na wako mstari wa mbele kumtetea Kapuya!mmoja yuko bongo mwingine bado anabeba box na juzi kuna uzi alikua anatetea ushoga.

Achaneni nao inawezekana Kapuya ni Godfather wao
 
Kuna mambo kadhaa hapa:
1;Ubakaji ni serious ishu sana!Kwa nini usiweke partisan politics pembeni kuhusu hili?propaganda za nini?
2;Hivi ukifanya soul-searching hapa can't you see you are morally wrong kujaribu kupindisha mambo bila kujali maslahi mapana ya mlalamikaji na watoto wa Tanzania kwa ujumla?
3;Unamkejeli mleta uzi ati anapoteza muda?.....aliyepoteza muda na credibilty ni wewe ambaye umejaribu kwa kila namna kuwa mtetezi wa moja kati ya mambo ya aibu na ukatili wa hali ya juu bila kuwa na facts za kutosha mezani kwa kuweka threads nyingi tu!....what interest do you have on the matter?
4;Sio kila ishu ni lazima ukiweke chama mbele...kuna ishu nyingine zichukulie katika context ya kibinadamu tu(Kama hii)...hii attitude ndo inayomaliza kwa kasi hata hicho chama unachokitetea kwa hali na mali

Mkuu katika maisha yangu sikuwahi kuona mtu hovyo kama W.J. Malecela!! Wapo wapuuzi wengine ila yeye ndo kinara wao. Haingii akilini kwake yeye kusimama eti anaomba radhi kwa Kapuya na kuanza kumtetea. Mpaka jioni hii ameshachangia zaidi ya post 70 kuhusu hili sakata na kuwaona wengine hawafai. Kinachonisikitisha ni pale anaposema kwamba huyo binti ni mtu mzima mwenye watoto/mtoto. Haya maneno alielezwa na Kapuya mwenyewe, hakutaka kumtafuta huyo binti ili asikilize upande wa pili! Ila baada ya kumsikiliza Kapuya aliamua kudraw conclusion kwamba huyo binti ni tapeli na mhuni!! Huu ni uonevu hata kama kweli huyo binti ana watoto, je ni haki kwa Kapuya kumbaka na kumwambukiza virusi???
Duniani huku kwa nini wengine wanaonea wengine wanyonge kisa pesa, tena mayatima waliokosa msaada???....Kapuya akumbuke nae ana uzao, ambapo nao wanaishi humuhumu duniani. Je yeye mtoto wake wa kike akitendewa alichomfanyia mtoto wa mwenzake atafurahi???
 
hii story ya Kapuya itakuwa kama ile story ya ufisadi wa Zitto, tuliona barua ndefu sana hapa baadaye tunaambiwa sorry ilikuwa feki. hata hii tutaijadili kwa mwezi mzima na baadaye tutasikia ni feki. ingekuwa ya kweli kwani kuna NGO ngapi bongo za kutetea wanawake? hao akina TAMWA na wenzie si wanasikia? huyo binti kama ni mkweli angeenda kwenye NGOs hizo angetoa maelezo na angepata layers bure. kesi kama hizi zipo nyingi na zinashughurikiwa vizuri mbona? hayo magazeti ya udaku hasa Tanzania Daima siyo la kutumia kama source ya habari.
 
Kama umeishawahi kusoma mabandiko yangu mbali mbali utagundua kuwa nimelishutumu jeshi la Polisi nchini mara zote kutokana na utendaji wao mbovu ambapo ukiangalia kiini chake ni inept and corruption huku Waziri wa Wizara hiyo akiwa hafahamu hata misingi na majukumu ya kazi yake.

Kilichokuwa kinatakiwa kwa sasa ni kulisukuma Jeshi la Polisi ili lifanye kile ambacho limeonekana halipendi kukifanya. Polisi kwa sasa walishakuwa ni sugu(refer unsolved incidences) na kutokana na hivyo, kwao hili tukio wanaona siyo serious. Kinachotakiwa ni ku-exert pressure na pressure tu itapatikana kama mawasiliano hayatakuwa yanafanyika kwa njia ya gazeti moja peke yake.

Labda uniambie, what is the role of Tanzania Daima katika hii kadhia.

Kama Tanzania Daima wanaweza kutengeneza pesa kutokana na kuwa na unofficial exclusive right katika kutoa habari za huyu dada, kwa nini wasiweze kumsaidia huyu dada kwa kumtafutia lawyer na wataalamu wa rape victim.

Tumeona mambo kama haya katika nchi mbali mbali ambapo gazeti linachukua jukumu la kutafuta wataalam wa caunselling na wanasheria kwa sababu Tanzania Daima haiwezi kutoa habari kama hii bila kupitia kwa wanasheria wake.

Hii inanipeleka kwenye mzizi wa hoja. Kwa nini mpaka sasa hakuna movement zozote za kisheria kutoka upande wa huyu dada zimefanyika pamoja na kuwa mikononi mwa vyombo vyenye nguvu katika jamii (gazeti na wanaharakati) wakati maelezo yanaonyesha kuna serious offence imefanyika?.
kazi ya tz daima ni kutoa habari na kwa hilli wamefanya vizuri kazi inbaki kwa polisi na wanhrakati. kwa vile wameuza gazeti haimaanishi wanawajibika kumtafutia huyu binti wakili. na wanajificha kwa kuhofia maisha yao ni jukumu la polisi kuwalinda ambao nao hawaamiki maana wanaita personal ishu kitu ambacho hata wewe umeona ni serious offence.
 
- Nenda Polisi kafungue kesi otherwise ni kupoteza muda bure, polisi wanasema hakuna anayefungua kesi so far ni maneno mengi ya mtaani, kama unaamini unazo FACTS za kesi kwa nini usiende mahakamani JF sio mahakama!!

Le Mutuz

Huu ujinga wako woote inaoleta hapa jf kumtetea kapuya, hapa ni mahakamani???
Babu bahaa umevurugwa vibaya.
 
Hivi kesi ya mauwaji ya kanumba iliishia wapi tena????yule Lulu yuko wapi?
 
- Nenda Polisi kafungue kesi otherwise ni kupoteza muda bure, polisi wanasema hakuna anayefungua kesi so far ni maneno mengi ya mtaani, kama unaamini unazo FACTS za kesi kwa nini usiende mahakamani JF sio mahakama!!

Le Mutuz



Sishangai kwa utetezi wako coz kuna kahistoria kwenye familia yenu ka kuchukua tufedha twa warabu ili kuupata urais,hivyo nachelea kusema Kapuya kakuhonga ili umsaidie kumsafisha...historia mara nyingi hujirudia,na hii dhambi itawatafuna tu
 
- Polisi wamesema wanasubiri mtu wa kufungua kesi sio Kapuya, soma tena Tanzania Daima la leo!!

Le Mutuz

Hivi wewe mjinga tangu lini polisi wanasubiri kesi kwa criminal case? Criminal offence ni against state, polisi hawapaswi kusubiri.
 
- Nenda Polisi kafungue kesi otherwise ni kupoteza muda bure, polisi wanasema hakuna anayefungua kesi so far ni maneno mengi ya mtaani, kama unaamini unazo FACTS za kesi kwa nini usiende mahakamani JF sio mahakama!!
Le Mutuz
Kuwanini Kapuya asiende mahakamani kufungua kesi? do you have any idea, what Kapuya's going thro now? do you know this story may break Kapuya's family" Hii habari ni political melt down ya Kapuya. In other word "Kapuya is done" Hivyo kama kuna mtu wa kwenda mahakamani kuhusu hili, Kapuya alitakiwa kuwa wa kwanza. Imagine atokee binti mdogo na story kama hii against John Malecela, where would you keep your big fat belly?
 
Tanzania daima wameendelea kuthibitisha kuwa Kapuya ni mbakaji, msambaza umeme na mtu katili sana. Swali Willy Samweli John Chigweyamise Mallecella anamasilahi gani na Kapuya? Je Willy anamfahamu zaidi Kapuya kuliko mke, watoto na ndugu wa Kapuya? Au anamfahamu zaidi ya binti aliyebakwa na kupewa fedha? Kwanini willy anauchungu sana na Kapuya kuna nini nyuma ya pazia? Willy Kapuya kabaka na katishia kuuwa,, Jamhuri inatakiwa imshitaki kwa jinai kwa kutishia kuuwa na kukiri kwenye msg kuambukiza ukimwi kwa makusudi. Hapa hatumhitaji mtu huyo mtoto au mzee atakuwa shahidi wa jamhuri apende asitake.
 
Hii habari ni ya uzushi mtupu na kama mkitaka kuamini kuwa huyo binti ni mzushi, mzandiki na mwongo mkubwa ni kwamba nendeni TULIANI SEKONDARI anakodai anasoma na utakuta hakuna kitu kama hicho hasomi hapo. Huyo ni tapeli kwa kutumia njia za kijinga. Inawezekana alikutana na Kapuya katika kazi yake ya kuuza...... kama ilivyowahi kumtokea kocha Kibadeni kwa muuza uc.... Hiyo inawezekana na sasa anataka kutumia advantage hiyo kujipatia fungu.:disapointed:

Kwendraaa huko.Eti TULIANI! Ndo wapi huko? Yea, yawezekana alikutana na Kapuya katika kazi ya kuuza...wewe ulikutana nae wapi mpaka uje hapa unatoka povu kumtetea?

Mke wa Kapuya yupo kimya, ninyi watoto si rizki mko bize kumtetea...
 
Me nafikiri hatua ya kwanza tanzania daima waende hapo magomeni kwenye hiyo shule wapate maelezo ya huyo mtoto kama kweli ni mwanafunzi na details nyingine zote zitapatikana hapo. Me nafikiri hapo ndio pa kuanzia.
 
Mkuu katika maisha yangu sikuwahi kuona mtu hovyo kama W.J. Malecela!! Wapo wapuuzi wengine ila yeye ndo kinara wao. Haingii akilini kwake yeye kusimama eti anaomba radhi kwa Kapuya na kuanza kumtetea. Mpaka jioni hii ameshachangia zaidi ya post 70 kuhusu hili sakata na kuwaona wengine hawafai. Kinachonisikitisha ni pale anaposema kwamba huyo binti ni mtu mzima mwenye watoto/mtoto. Haya maneno alielezwa na Kapuya mwenyewe, hakutaka kumtafuta huyo binti ili asikilize upande wa pili! Ila baada ya kumsikiliza Kapuya aliamua kudraw conclusion kwamba huyo binti ni tapeli na mhuni!! Huu ni uonevu hata kama kweli huyo binti ana watoto, je ni haki kwa Kapuya kumbaka na kumwambukiza virusi???
Duniani huku kwa nini wengine wanaonea wengine wanyonge kisa pesa, tena mayatima waliokosa msaada???....Kapuya akumbuke nae ana uzao, ambapo nao wanaishi humuhumu duniani. Je yeye mtoto wake wa kike akitendewa alichomfanyia mtoto wa mwenzake atafurahi???
Ni kweli mkuu.....kama mtu mzima inabidi uwe na personal ethos,ideals na personal philosophy you believe in.....kuna mambo ambayo hata baba yako akiyafanya(Kama hili ),you don't have to side with kwa sababu tu ni baba yako let alone Chama unachokisapoti!
 
Kapuya na apelekwe ktk vyombo vya sheria vikaamue kama ana kesi ya kujibu au laa.
 
"Any man who read too much and uses his own brain too little falls into lazy habits of thinking"! (Albert Einstein). Mkuu Willium sikutegemea wala kuwaza unaweza kuwa too shallow and narrow kiasi hicho!!!! Nashindwa kuelewa utalipwa kiasi gani katika kutetea haya yote hasa pale unaposimama na kuvaa viatu vya Kapuya!!! Kwanini usitumie hiyo elimu yako kwa manufaa ya Taifa kuliko kuwa janga! Ikiwa kama wewe ni miongoni mwa watu wanaowania nyadhifa mbalimbali ndani ya taifa hili, hiki ndicho utakachokifanya, kukutetea hizi shutuma??? Kwanini usimshauri Kapuya kwenda Mhakamani ili haki itendeke????
Willium umekua na uwezo mdogo wa kufikiri kuliko mtu ambaye hata hakuwai kufika darasa la kwanza. Very disappointing with your foolish posts that present your IQ.

- Usinisingie mimi I have nothing to do anything zaidi ya kusoma FACTS za the ishu na kutoa maoni yangu, maoni yangu ni kwamba kesi za ubakaji zinahitaji Credibility zaidi ya msitaki kwa hii credibility ya huyu msichana hakuna kesi hapo, ndio maoni yangu vipi maoni yako baada ya kusoma FACTS za ishu?

- Mnapoteza muda mwingi kunishambulia binafsi tena bila FACTS, naomba nikuulize swali kuniiita gay kwa sababu nin msimamo tofauti na wenu unaamini itasaidia anything? Unafikiri nitabadilika sasa nitaanza kuwa bendera fuyata upepo kwa sababu nikiwa tofauti mtarusha matusi ya nguoni ambayo hamna FACTS?

- Ni wtu kama wewe ndio mmeiviruga hii forums siku hizi pameanza kuwa mahali tu pa kupast time, sio kama enzi zile tulipoanza Serikali ilikuwa inakuja kuchukua muongozo hapa, media nzima ilikuwa inakuja hapa kupata habari mpya, tafuta mjadala wa kwanza kutuweka kwenye ramani ya siasa bongo wa siku Mkurugenzi wa Usalama alipoteuliwa na Rais, nenda usome ule mjadala uone kama kuna matusi, hoja kwa hoja, nendaa uuulize skandal la Richmond ilianzia wapi na kuihsia wapi kama sio hapa JF? I mean maneno yamekuwa mengi substance hamna, niambie kwenye hii post yako unasema nini hasa chaa maana cha mwananchi anayefuatilia hii kesi anatakiwa kubaki nacho kama elimu ya hii ishu?

- I mean mnakosea sana mimi hunijui vizuri maana wanaonijua wanajua sana kwamba huwa sibebi vita bila kutafakari kwanza, nimeziona FACTS zote za hii kesi Jumapili, nikaaamua kusema wazi kwamba hakuna kesi, sasa kama wewe unaamini kesi ipo weka FACTS huna sababu ya kunitafuta mimi, unasema mimi ndio ninazuia kesi isiwepo? Mimi ndio ninazuia wanaharakati wasiende polisi kufungua kesi? please inaeleweka mna hasira ya mamba ya kukosa mlo maana hii ingewatoa sana kisiasa kuficha migogoro yenu, lakini mmekurupuka sasa hata gazeti lenu linanuka kwa aibu, kukubali hamuwezi sasa dawa ni kunitafuta mimi uchawi, poleni sana!!

LE Mutuz
 
Back
Top Bottom