Upotoshaji Mkubwa dhidi ya Ubakaji na Kapuya

Upotoshaji Mkubwa dhidi ya Ubakaji na Kapuya

Joined
Oct 25, 2013
Posts
63
Reaction score
262
Fedha ,Vitisho na Propaganda zatawala Tuhuma za ubakaji mtoto wa miaka 14 zinazomhusu Prof. Kapuya.

Ndugu Watanzania, tumezoea kusikia mambo makubwa ya udhalilishaji, Unyanyasaji, Uteswaji na Ukandamizaji unaofanywa na watu walioshikilia madaraka, mambo haya hutia hasira sana Jamii na wakati mwingine jamii kujaribu kuchukua hatua mbalimbali za kisheria, mara nyingi matukio haya huvamiwa na wataalamu wa kupotosha wanaotumia Nguvu na fedha nyingi pamoja na vitisho kuhakikisha wanafanya watu wasahau tukio hilo na lisizungumziwe tena na hata lisifanyiwe kazi tena.

Ndugu zangu Watanzania, huu ni ugonjwa ambao tumeulea wenyewe na sasa umetufanya tuamini kwamba ukiwa na mamlaka au na Pesa nyingi hapa nchini kila utakalofanya wewe ni sahihi hata kama ni kosa la jinai.

wote tunafahamu kwamba hata makundi kama MAFIA yalianza baada ya wale wanaokuwa wamekabidhiwa madaraka kushindwa kuyaheshimu mamlaka hayo na kuwafanya wananchi wenye hasira kuanzisha makundi mbalimbali kupingana na mamlaka hizo ili angalau nao wapate haki zao za msingi.

Suala la Ubakaji lililoripotiwa wiki hii kumhusu Prof. Kapuya ni kati ya mambo mabaya kabisa ambayo hayapaswi kuishia juujuu na badala yake sheria inatakiwa kuchukua mkondo wake hatimaye haki itendeke.......

Maswali ya kujiuliza; ni kwanini kuwe na vitisho vingi kama kweli tuhuma hizi si za kweli? kwanini Kapuya asifungue Kesi kama kweli anasingiziwa?, kwanini Kapuya aseme kwamba Simu iliyotumika aliigawa miezi 6 iliyopita bila kumtaja aliyemgawia na ili huyo ndo akamatwe kwa sms za VITISHO?
kwanini maelezo ya Kapuya yameshindwa kuthibitisha kwamba hamjui huyo msichana? kwanini Jeshi la Polisi limeshindwa kukana kwamba huyo msichan na Kapuya walishafanya Maridhiano Oysterbay mwaka 2012 baada ya kumbaka mara ya 2?
kwanini viongozi waandamizi wa CCM waliotajwa kwenye tuhuma hiyo (Mwigullu,Makinda,Kinana, Katibu wa Bunge nk) wameshindwa kukana uhusika wao?

Kuna Mtu anajiita W.J. Malecela, anadai kuomba radhi kwa Kapuya na kueleza kwamba amegundua tuhuma hizo ni za uongo.. Swali, yeye anaomba radhi kupitia Jamii forums kama nani? Mbona kwenye post zake kabla ya kuomba radhi hakuna hata moja iliyokuwa inamhukumu Kapuya sasa anaomba radhi kwa niaba ya nani...
kama yeye hakuwahi kumhukumu kapuya kwenye mtandao, na tangu jana hadi sasa kashaandika post 89 kumtetea Kapuya ,kazi hiyo anaifanya kwa maslahi gani?

wapo wengine wengi wa aina ya malecela wanaojaribu kurudisha nyuma utafutaji haki wa mtoto aliyebakwa, ninachosema mimi ni kwamba suala hili ni la kisheria, sheria ichukue mkondo wake na sio propaganda..kama kweli kapuya hahusiki basi sheria hiyohiyo ndiyo itakayompa haki na sio vitisho anavyovitoa kwa wanaharakati wanaotaka haki itendeke kwenye tuhuma hizi.

mimi binafsi niko tayari kuhakikisha suala hili halizimiki bila kufuata mkondo wa kisheria..leo ni kwa huyu mtoto yatima kesho ni kwa mtoto wako....TAFAKARI...CHUKUA HATUA...
 
Fedha na Mali zitaliwa, hili sakata la Kapuya halitaisha kwenye zulia.

Kapuya anatakiwa akahojiwe mahakamani.
 
New Force 2015 Kuhus simu usanii utakaotumika hapo utalenga kumuokoa Kapuya kwa kiasi kidogo lakini pia utalenga kumuokoa "aliyegawiwa" simu hiyo na Kapuya.
Kapuya akimtaja huyo aliyemgawia simu, utaandaliwa mpango kumfanya jamaa huyo ionekane kwamba tangu July alianza kuugua ugonjwa wa kichaa. Lengo litakuwa ni kumuokoa kwa matumizi mabaya ya simu aliyogawiwa na Mh. Kapuya ambaye hakika lazima anajua matumizi na masharti ya simu kwamba huwezi kumkabidhi simu mtu mwingine bila kwenda vyombo husika kuitaarifu serikali kwamba kuanzia siku ile wewe si mtumiaji wa simu ile kwasababu umeamua kumkabidhi so and so.

Hivi Kapuya Uprofesa wako unakuridhisha kwamba umesha wadanganya Watanzania??? Shame on you na wapambe wako wanaojitahidi "kukuokoa katika kadhia hili"
 
Last edited by a moderator:
waganga njaaa wameanza kuhongwa na malaya kapuya ili wamsafshe na wafche ukweli,mmalizien tu hela zake but ukweli uko palpale kuwa amebaka na kuambukiza
 
- Nenda Polisi kafungue kesi otherwise ni kupoteza muda bure, polisi wanasema hakuna anayefungua kesi so far ni maneno mengi ya mtaani, kama unaamini unazo FACTS za kesi kwa nini usiende mahakamani JF sio mahakama!!

Le Mutuz

hakika dhambi ya ubakaji itawamaliza vigogo wa ccm na watoto wao kwa maana wanajiona wao ndo wenye nchi na kutuletea facts za kiduanzi,wewe manyama uzembe acha kubeba mzigo usiokuhusu na wewe hiyo dhambi itakumaliza
 
Le Mutuz kaamua kumtetea Waziri Mkuu mtarajiwa ................. Hivyo ndivyo vituko vya Lumbumba. Lakini hii ngoma ni kubwa ndiyo maana akina Ritz wamekaa pembeni safari hii. Hawachangii bali wanataka kuja na thread za kupoteza attention.
 
Mmmh, tumeanza kupata wasiwasi kwa sasa. Ngoma ikipigwa sana kuna hatari ya kupasuka!.

Wasichana wenyewe wamefichwa utafikiri ni bibi harusi hata mawakili wao hawaonekani zaidi ya kusikia sauti kutoka nyikani.

Ni kweli polisi lazima wafanye uchunguzi lakini pia uchunguzi gani utafanywa wakati hata wasichana wenyewe hawaonekani?.

Hiki kweli ni kizazi za dot.com na katika hiyo, dots zimeanza kuwa ni nyingi kwetu sisi tunaoangalia mambo kwa 3D.

Halafu kama amebakwa mmoja, mbona wanatembea wawili wawili kama media zinavyodai?. Kwa nini kusiwepo tu na jopo la watu wenye utaalamu wa rape counselling ili kumsaidia.

How many days now?.
 
pr gani ajui ata sheria za mawasiliano eti anajitetea ile namba ya simu line niligawa muda mrefu huu si upimbi pro wajitetea ivo kwel huyu sio pro huyu ni mbakaji sheria ya mawasiliano uwezi kumpa mtu line yako ya simu bila ya kutoa taarifa kwa kampuni usika ya simu ili wabadilishe jina la usajiri huyu ni mbakaji kumbe babu seya alionewa
 
au ni yaleyale ya akina chenge alipokuwa na kesi mahakaman na kuambiwa alipe faini ya laki 8????? Na kuachiwa huru? Tanzania hakuna haki
 
Kama wanaweza kupindisha kesi za mauaji zenye ushahidi itakuwa hii?

Movie ndio imeanza..
 
Hii Kapuya hachomoki, otherwise atang'oka na wengi..

Kweli kabisa kiongozi, stage aliyoifikia inaitwa 'point of no return' Kiukweli Prof K., anahatia maana huwezi kuandikwa hivi siku zote we umekaa kimywa tu, au wanasubili mpaka BBC wakisanue ndo waanze uchunguzi.
 
Hakuna maswali ya kujiuliza hapa, makundi ya wanaharakati yako wapi kutupanga barabarani? na hili sio tu kwa wakina dada hata wakina baba wengi wako pamoja na sisi, tokeni jamani muda unavyozidi kwenda tunazidi kupoteza, mbona juzi kenya walitoka kwa yule binti aliyebakwa na wabakaji kuachiwa hata bila kujua kama ana maambukizi ama vipi, sembuse hili? TAMWA acheni kukaa ofisini hapa ndio tunapomkumbuka ananilea huyu dada wa sasa mbona kaka hivi? TAWLA mama Bijo kisimba wakina Francis, mauruse nawaaminie tutoeni jamani labda hawa mbwa wanaokula vifarananga watapelekwa mahali pake, kama ni uongo tuujulie mahakamani sio kwa ----- Willim Malecela, hivi kwa nini hata huyo baba yake asitoe statement? au ndio position ya familia ya mzee aliyekuwa wa busara enzi hizo manake huyu wa sasa hatujui kilichomkumba.
 
- Nenda Polisi kafungue kesi otherwise ni kupoteza muda bure, polisi wanasema hakuna anayefungua kesi so far ni maneno mengi ya mtaani, kama unaamini unazo FACTS za kesi kwa nini usiende mahakamani JF sio mahakama!!

Le Mutuz

Le mutuz waache polisi na mahakama wafanye kazi yao usiwapangie. umeenda Osterbay ukambiwa hakuna ripoti ya huyo binti? au unataka polisi gni wewe? kumbuka wenye madaraka na fedha kamwe hawataendelea kupora haki za wanyonge hapa nchini. Historia ni mwalimu mzuri na duniani kote dhuluma na ukandamizaji wa haki haujawahi kushinda hata siku moja. wewe umebahatika kuwa mtoto wa Waziri mkuu mstaafu usitumie nafasi hiyo kuendeleza dhuluma na ukandamizaji wa haki bali tumia hiyo nafasi kutenda haki na Mwenyezi Mungu atakulipa thawabu. vinginevyo unajiandalia laana kama ambazo zimewapata watawala mbalimbali waliokuwa wakijifurahisha katika dhuluma. badilika ndugu yangu bado unayo nafasi.
 
.......... Mbona kwenye post zake kabla ya kuomba radhi hakuna hata moja iliyokuwa inamhukumu Kapuya sasa anaomba radhi kwa niaba ya nani....
Imenichukua masaa kadhaa najaribu kutafuta lakini sijaona ni wapi huyu Malecela amemsema vibaya Kapuya mpaka afikie hatua ya kumuomba radhi
 
Mwenye ushahidi wa kutosha siakafungue kesi mahakamani au polisi hizi kelele kila day hazina mantiki wala msingi wowote.
 
- Nenda Polisi kafungue kesi otherwise ni kupoteza muda bure, polisi wanasema hakuna anayefungua kesi so far ni maneno mengi ya mtaani, kama unaamini unazo FACTS za kesi kwa nini usiende mahakamani JF sio mahakama!!

Le Mutuz
Kuna mambo kadhaa hapa:
1;Ubakaji ni serious ishu sana!Kwa nini usiweke partisan politics pembeni kuhusu hili?propaganda za nini?
2;Hivi ukifanya soul-searching hapa can't you see you are morally wrong kujaribu kupindisha mambo bila kujali maslahi mapana ya mlalamikaji na watoto wa Tanzania kwa ujumla?
3;Unamkejeli mleta uzi ati anapoteza muda?.....aliyepoteza muda na credibilty ni wewe ambaye umejaribu kwa kila namna kuwa mtetezi wa moja kati ya mambo ya aibu na ukatili wa hali ya juu bila kuwa na facts za kutosha mezani kwa kuweka threads nyingi tu!....what interest do you have on the matter?
4;Sio kila ishu ni lazima ukiweke chama mbele...kuna ishu nyingine zichukulie katika context ya kibinadamu tu(Kama hii)...hii attitude ndo inayomaliza kwa kasi hata hicho chama unachokitetea kwa hali na mali
 
New Force 2015 Kumbe mliokula hela za kapuya mko wengi na wewe umo kwa nini usimtafute myamalize muanze upya.
 
Last edited by a moderator:
- Nenda Polisi kafungue kesi otherwise ni kupoteza muda bure, polisi wanasema hakuna anayefungua kesi so far ni maneno mengi ya mtaani, kama unaamini unazo FACTS za kesi kwa nini usiende mahakamani JF sio mahakama!!

Le Mutuz

Siyo kila uharifu mlalamikaji ndo anatakiwa kwenda mahakamani, Kazi ya Polisi ni kufanya uchunguzi wa uhalifu kwani wameishia wapi katika hili? Hivi katika lile sakata la Ugaidi wa Lwakatare ilisemekana kulikuwa kuna mpango wa kumteka Mwandishi wa habari flani, na mhusika hakuenda Polisi kulalamika, je unakumbuka jinsi Polisi ilivyojituma?
 
Back
Top Bottom