Upotoshaji Mkubwa dhidi ya Ubakaji na Kapuya

Upotoshaji Mkubwa dhidi ya Ubakaji na Kapuya

Ni kwa vp unamtetea sana Kapuya?
Na waonesha wazi kwa jamii kuwa una interest binafsi!!! Why? Ina maana wewe ni kwa niaba? Jionee aibu!!!
 
Le mutuz unamtetea Lema kwa sababu ya kuficha aibu yako ya jogoo kushindwa kupanda mtungi ulipokuwa kitandani na flora lymo nyumbani kwa baba na stepmother wako.By the way u insult and potraying flora lyimo and the mother of ur kids as ------ shows that either u have deep vengeance against them or as rumours and proofs shows, u r absolutely 100 percent gay, u cant disrespect the mother of ur kids no matter what.A 55 yrs old man like u must show understanding and respect towards women especially ur step mom who wants u to move out of her house.Le mutuz u are at the age of becoming a granddad so pls act ur age.I dont see u being gay as a problem to other individuals, just be open and proud just like ur hero sir Elton John .Your boyfriend chicago ma telephone should also understand ur financial situation and ket him help u to pay for ur kids upkeep, we know that u r embarking on marrying that young lady to save ur face but believe me that ur wife to be is more dangerous than ur first wife, she is marrying u cause of ur name not money cause the whole world know how poor u are, she will let all ur rot open and u gonna try to find the pkace to hide ur buffoon face and that big arse of yours to no avail. Be careful grandad le mutuz.
 
Naomba mwenye taarifa sahihi kuhusu mbakaji kapuya, aziweke hapa tujue hili swala limefikia wapi tafadhali.
 
Mkuu acha kutukumbusha machungu ya mabakaji leprofesel alisema police,mahakama,na serikali vyote ni vyao ndio maana watoto wao wanauza sembe na kubaka wakitaka na hawakamatwi
Kwahiyo hata hili limekufa kifo cha asili na hakuna wa kuhoji
 
Pia tunaomba mwenye taarifa sahihi kuhusu mlawitiwaji lema, sakata limefikia wapi. Atuwekee hapa
 
wao walijua kuwa mambo yalikuwa mabaya kwake wakaanzisha sakata la Zitto nanyi nguvu zote mkaelekeza huko mwenzio anatanua tu . si alishasema kuwa hafanywi lolote !!!.
 
Weye unahoji kama nani?? Hujui Kapuya ni Mh. tena yuko chama TWAWALA?? Alikuonya tokea mwanzo kuwa hawezi kufanywa lolote hivyo weye kama una akili timamu ni kumkimbia ukimwona akitokea mbaali. Kama una kabinti ka umri wowote ule, mwonye kuwa Mh. Kapuuya akitembelea shuleni kwao asikubali kusoma risala.
Ni kaushauri tu lakini. Huoni yanayotendwa kwenye chaguzi ndogo? CCM wakiua wanaokamatwa ni CDM, bado upo? Hii ni Tz man.
 
Kuna mahali nilisoma huyo binti amepewa ifadhi ubalozi wa marekani baada ya kutishiwa mara kadhaa kuuawa...what a shame....

Kweli vyombo vya dola viko mifukoni mwa watu
 
Leo sitaki kupata zambi ya kuongea uongo.

Kiukweli hii move mpaka sasa inatuchanganya kwani aliyebakwa mwenyewe kapiga kimya na anayetuumiwa kwa kubaka naye pia kimya, polisi kimya, mahakama kimya ila mitandao ya kijamii na magazeti ndio yanayopaza sauti tu.

Sasa sijui aliyebakwa hapa ni hii mitandao ya kijamii na aliyebaka ni magazeti?

Kiukweli ccm siipendi ila kwa hili ushabiki nimeuweka pembeni.
 
Pia tunaomba mwenye taarifa sahihi kuhusu mlawitiwaji lema, sakata limefikia wapi. Atuwekee hapa

Mkuu uwe na nidhamu na heshima pia tambua hili jukwaa linatumiwa na watu tofauti tofauti na sio wahuni na wakosa adabu kama wewe.
 
Kapuya bado tuko naye tu hadi sheria ichukue mkondo asidhani tumesahau ubakaji wake
 
Gazeti la TZ Daima lilikuwa linatoa mtiririko mzuri wa issue hii, lakini ghafla likawa kimya kabla ya kutupatia hitimisho la hii story. Bila shaka wahusika wa gazeti nao wameneemeka na kitu kidogo kama ilivyo kwa mhusika wa tukio. au>
 
Hivi kale kabinti si walisema kamepewa ngwengwe ya kiprofesele? Ndo kusema kanakula karanga everyday? Duh! Nouma kweli!
 
Wasipo mwogopa mungu na kutubu dhambi zao zote na pia wasipo mpokea yesu kristo kuwa kama bwana na mwokozi wetu. Siku ya mwisho wataishia motoni
 
Back
Top Bottom