• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
Mkoroshokigoli
Reaction score
2,715

Profile posts Latest activity Postings About

  • T
    Usijali mkuu, ila sometimes tumia pc huwezijua wadau tumekutafutaje, plz punguza ukimya! gud day mkuu!
    T
    Hodi!!
    Nimekuja kukupa hi na kuona picha za khanga moko................mbona sie wageni unatubagua..........lakn unawawekea wanajamvi picha nzuri nzuri???
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top