Upotoshaji Mkubwa dhidi ya Ubakaji na Kapuya

Upotoshaji Mkubwa dhidi ya Ubakaji na Kapuya

View attachment 121916 Kapuya4.jpgnimeweka picha mbili. Hiyo moja inaonesha mikono ya huyo mumiani kapuya. Hapo ni kwenye muziki, tena kuna watu wengi halafu hilo shetani angalia lilikoweka mkono. Halafu anakuja msukule na mumiani mwenzake kumtetea kuwa ni mwema. Ni mbwa na wanyama tu ndo wanaweza kufanya kama huyo jamaa anavyoonekana kwenye picha.
 
- Nenda Polisi kafungue kesi otherwise ni kupoteza muda bure, polisi wanasema hakuna anayefungua kesi so far ni maneno mengi ya mtaani, kama unaamini unazo FACTS za kesi kwa nini usiende mahakamani JF sio mahakama!!

Le Mutuz

Hivi Bwana William kinachokuhangaisha kumtetea huyo Kapuya kwa nguvu zote hizo ni kipi? Unalipwa? Unajikomba? Maana umefanya kituko cha karne, kuomba msamaha kwa kosa ambalo hujafanya na kuwaombea msamaha watu ambao hawajakutuma.

And yes JF sio mahakama, je JF ndo nyumbani kwa Kapuya hadi uje kubandika ombi lako la msamaha kwake?

Unalaumu watu kuwa wanaamini maneno ya mtaani as if wewe unachoamini ni cha "chumbani kwa Kapuya."

Ushauri: kuwa makini unapomtetea mwanaume mwenzako kwa nguvu zote, hususan kama mwanaume huyo ni mzinzi maarufu. Watu hawakawii ku-add 2 na 2 na kuhitimisha mengineyo. Just an innocent word of caution.
 
- Nenda Polisi kafungue kesi otherwise ni kupoteza muda bure, polisi wanasema hakuna anayefungua kesi so far ni maneno mengi ya mtaani, kama unaamini unazo FACTS za kesi kwa nini usiende mahakamani JF sio mahakama!!

Le Mutuz
Kati ya mambo yanayonifanya niendelee kukuona KUBWA JINGA ni hili la kujifanya wakili wa kapuya.
 
Hii habari ni ya uzushi mtupu na kama mkitaka kuamini kuwa huyo binti ni mzushi, mzandiki na mwongo mkubwa ni kwamba nendeni TULIANI SEKONDARI anakodai anasoma na utakuta hakuna kitu kama hicho hasomi hapo. Huyo ni tapeli kwa kutumia njia za kijinga. Inawezekana alikutana na Kapuya katika kazi yake ya kuuza...... kama ilivyowahi kumtokea kocha Kibadeni kwa muuza uc.... Hiyo inawezekana na sasa anataka kutumia advantage hiyo kujipatia fungu.:disapointed:

Kamshtaki kwa kukashifu na.kuchafua utu wa mtu!!!!
 
Hebu tuzungumzia suala hili kwa umakini mkubwa na kutanguliza uzalendo wetu kwanza, kama haya yapo au hayapo?
 
View attachment 121916View attachment 121917nimeweka picha mbili. Hiyo moja inaonesha mikono ya huyo mumiani kapuya. Hapo ni kwenye muziki, tena kuna watu wengi halafu hilo shetani angalia lilikoweka mkono. Halafu anakuja msukule na mumiani mwenzake kumtetea kuwa ni mwema. Ni mbwa na wanyama tu ndo wanaweza kufanya kama huyo jamaa anavyoonekana kwenye picha.

daah! uyu jamaa wacha afike kwa mahakama
 
Mkuu mbona nakuheshimu sana kwa uwezo wako wa kuangalia mambo katika 3D kama ulivyosema mwenyewe, Hebu soma tena post yako ina maana huu ndio uwezo wako wa kuchambua issue za criminology? Hebu tengeneza post nyingine ubandike hii siyo ya level yako, please!!
Mkuu, ninaamini unanisoma vibaya.

Hivi unafikiri Prof. Kapuya au Polisi wangeendelea kujificha kwenye hizi stupid excuses kama huyu dada angekuwa kwa sasa ameishatoka nje na kusema mbele ya media habari yote.

Huoni kama polisi wanakuja na stupid excuses kwa sababu wanafahamu hata upande wa pili katika hii kadhia nao una mapungufu.

Ok, fine!. Let say and agree, she is a minor girl kwa hiyo kisheria hawezi kutoka nje kwenye media. What about her lawyer. Kwa sasa ni week nzima lakini hakuna movement zozote za kisheria zaidi ya kurushiana maneno kati ya Prof. Kapuya na gazeti la Tanzania Daima. Haya maneno ni kwa faida ya nani?. Kibaya kabisa, mpaka sasa huyu dada hana hata official spokesperson kutengeneza dialogue na public ili kuondoa sintonfahamu inayoongezeka kila siku kwa vile yeye ni minor girl.

Hivi hujajiuliza kwa nini magazeti mengine yamekaa kando kwenye hili swala?. The answer is simple. Hayawezi kuandika habari ambayo hayajamfahamu hata mdai/Victim achilia mbali maelezo yake.

She need to come out ili kuwasukuma law enforcement agency kufanya kazi kwa sababu watakuwa hawana stupid excuses kama hizi wanazozisema kwa sasa.
 
Roho zenu mbaya tu na ulevi wa kupenda ushabiki kwa kila jambo hata kama halina ushahidi wa kutosha ili mradi tu mnachukia mtu fulani na hasa akiwa na vijisenti. Njaa itawafanya muwe watumwa wa fikra. Tufanye kazi za maendeleo ili tujikomboe haya mengine tuwaachie wanaoyajua.

Walevi na wenye roho mbaya,na wenye chuki tena wana.njaa sio watu wa kukaa nao maana wanaweza kukutafuna mchana kweupe!!!!!!!!

Amka shake off the meat!!!!!!!
 
Mkuu, ninaamini unanisoma vibaya.

Hivi unafikiri Prof. Kapuya au Polisi wangeendelea kujificha kwenye hizi stupid excuses kama huyu dada angekuwa kwa sasa ameishatoka nje na kusema mbele ya media habari yote.

Huoni kama polisi wanakuja na stupid excuses kwa sababu wanafahamu hata upande wa pili katika hii kadhia nao una mapungufu.

Ok, fine!. Let say and agree, she is a minor girl kwa hiyo kisheria hawezi kutoka nje kwenye media. What about her lawyer. Kwa sasa ni week nzima lakini hakuna movement zozote za kisheria zaidi ya kurushiana maneno kati ya Prof. Kapuya na gazeti la Tanzania Daima. Haya maneno ni kwa faida ya nani?. Kibaya kabisa, mpaka sasa huyu dada hana hata official spokesperson kutengeneza dialogue na public ili kuondoa sintonfahamu inayoongezeka kila siku kwa vile yeye ni minor girl.

Hivi hujajiuliza kwa nini magazeti mengine yamekaa kando kwenye hili swala?. The answer is simple. Hayawezi kuandika habari ambayo hayajamfahamu hata mdai/Victim achilia mbali maelezo yake.

She need to come out ili kuwasukuma law enforcement agency kufanya kazi kwa sababu watakuwa hawana stupid excuses kama hizi wanazozisema kwa sasa.


Mtu alikosa ada 67 thou wewe unataka awe na lawyer,are you really serious!!!?????
Wewe watoto wako wana official spokesperson?????!!!Why are you seriously kidding???!!!!
Law enforcement agency gotta be pro active mkuu,wachungaji tu wanatoka kusalia wagonjwa mahospitalini wewe unataka polisi inayokuwa spoon fed???!!!!Mi nakiheshimu sana mkuu please please....!!!!!!


Wenzetu wanafukua mpaka makaburi kuoata ukweli wewe unasema nini bhana!!!!!!!
Hili limekaa vibaya sana,kama halitachukuliwa kwa umakini athari yake ni kubwa sana humu nchini!!!!!!!

Wahusika watoke kwenye viti,waache vikombe vya kahawa na kwenda field where the skills and experience of investigation belongs!!!!!
 
- Nenda Polisi kafungue kesi otherwise ni kupoteza muda bure, polisi wanasema hakuna anayefungua kesi so far ni maneno mengi ya mtaani, kama unaamini unazo FACTS za kesi kwa nini usiende mahakamani JF sio mahakama!!

Le Mutuz
mkuu kunamtu alikuandika vibaya umeona nawewe nenda mahakamani
 
- Nenda Polisi kafungue kesi otherwise ni kupoteza muda bure, polisi wanasema hakuna anayefungua kesi so far ni maneno mengi ya mtaani, kama unaamini unazo FACTS za kesi kwa nini usiende mahakamani JF sio mahakama!!

Le Mutuz

wewe mbona ujaitisha press conference na kukana kwamba kapuya anasingiziwa,matokeo yake umekuja humu kuomba radhi..unaomba radhi kwa niaba familia yako au members! na hiyo mandate nani kakupa..stop being used in the name of politics,rem hata wewe unawatoto you Should show some fatherly respect
au kwa kua umeshindwa kuwalea wanao ndio hata uruma huna.
 
Wamejificha kivipi? Ukiwaona mtaani wewe utawatambua? Kama walishashitaki oysterbay,mwisho wake wakafanyiwa kinyume,unataka tena wakurupuke kwenda kituo gani cha polisi ili wakazimishwe?.acha mwangwi ufike mbali ili uwafikie kwanza watetezi wa ukweli. Umeshaambiwa ametishiwa kuuawa,unataka atembee peke yake badala ya wawili na dada yake kama kampani?. Yan nyie wafuasi wa kapuya mnazidi kujidhalilisha sana kumtetea huyu mzee kwa utetezi mwepesi.
Tatizo lako unajenga hoja za kidikteta kuwa kama hayuko nasi basi yuko na shetani!.

Hoja katika mantiki ya hoja hazijengwi kwa mtindo huo hasa katika swala ambalo hakuna anayefahamu ukweli wake zaidi ya kusoma katika mistari ya habari mbali mbali na kujenga hoja.

Mimi na wewe siyo wahusika na katika kutokuhusika kwetu tutakuwa ni wajinga kama tutakuwa tunajenga hoja kwa kutumia macho mawili pekee. Unfortunate, I don't take anything at face value na kwa maana hii, tuendelee kukubali kutokubaliana.

Ok. Acha tusubiri kwanza mwangwi uwafikie watetezi wa haki ambao sijui ni kina nani hao ambao hawajauona huu mwanga na hawajisikia kwa week nzima kwa sasa.
 
SWALI:
1.Ni nini uhusiano kati ya: KAPUYA na huyo mtu wake anaedai kuwa alimgawia simu????
2. Alichogawa ni SIMU akimaanisha HANDSET au ni SIMU akimaanisha SIM CARD??????
3. Nini kilichomsukuma kugawa???
4. Kama alikuwa na laki 7 za ''KUSAIDIA'' anataka tuamini hakuwa na pesa za kumnunulia handset/sim card huyo aliyemgawia??????
5. Huyo aliyemgawia ni yatima nae au hitaji lake lilikuwa ni lipi??
6. Kapuya anaendesha social service (benefit system) ya kusaidia wasiokuwa na uwezo????
 
- Nenda Polisi kafungue kesi otherwise ni kupoteza muda bure, polisi wanasema hakuna anayefungua kesi so far ni maneno mengi ya mtaani, kama unaamini unazo FACTS za kesi kwa nini usiende mahakamani JF sio mahakama!!

Le Mutuz
Kesi ilikwishafunguliwa Oyster bay Polisi, kwanini Polisi walichukua Jukumu la kuwasuruhisha, ni kazi yao? Polisi wanapaswa kuliwasilisha hili swala mahakamani.
 
Kuhusu simu mbona kulingana na Tanzania Daima aliitumia juzi juzi alipopigiwa simu na Tanzania Daima kuhusu issue nyingine ya kumpiga mwana CCM? Wanasema walitumia namba hiyo hiyo na Kapuya alitumia namba hiyo hiyo kuwajibu na amerekodiwa, sasa anataka kusema alirudi kwa mtu aliyemuaziama simu hiyo na kuitumia kwa muda. Pili ni kinyume cha sheria kugawa simu iliyosajiliwa kwa jina lako na Kapuya kama msomi anajua huo siyo utetezi wa kutojua sheria hiyo kama ipo na mwisho wa yote lazima amtaje mtu huyo aliyempa simu hiyo na mtu huyo anatumika kutoa vitisho kwa kutumia jina la Kapaya

Kuhus simu usanii utakaotumika hapo utalenga kumuokoa Kapuya kwa kiasi kidogo lakini pia utalenga kumuokoa "aliyegawiwa" simu hiyo na Kapuya.
Kapuya akimtaja huyo aliyemgawia simu, utaandaliwa mpango kumfanya jamaa huyo ionekane kwamba tangu July alianza kuugua ugonjwa wa kichaa. Lengo litakuwa ni kumuokoa kwa matumizi mabaya ya simu aliyogawiwa na Mh. Kapuya ambaye hakika lazima anajua matumizi na masharti ya simu kwamba huwezi kumkabidhi simu mtu mwingine bila kwenda vyombo husika kuitaarifu serikali kwamba kuanzia siku ile wewe si mtumiaji wa simu ile kwasababu umeamua kumkabidhi so and so.

Hivi Kapuya Uprofesa wako unakuridhisha kwamba umesha wadanganya Watanzania??? Shame on you na wapambe wako wanaojitahidi "kukuokoa katika kadhia hili"
 
Inanikumbusha Rais Clinton alivyokuwa anakana kuwa na mahusiano yasiyofaa na Monica.
 
Back
Top Bottom