Upotoshaji Mkubwa dhidi ya Ubakaji na Kapuya

Upotoshaji Mkubwa dhidi ya Ubakaji na Kapuya

New Force 2015 - Nenda Polisi kafungue kesi otherwise ni kupoteza muda bure, polisi wanasema hakuna anayefungua kesi so far ni maneno mengi ya mtaani, kama unaamini unazo FACTS za kesi kwa nini usiende mahakamani JF sio mahakama!!

Le Mutuz

kapuya si ametoa vipesa kwa baadhi ya makachero wake humu JF ili kujarib kumtetea? sasa kila kitu kipo wazi huyu prof wenu wa udongo kila siku anaibika tu na kujikanyaga kwa hayo hayo majibu yk., pple are jst laughing at him.,
 
Le-Mutuz anaamini kapuya atakuwa mizengo pinda 2016 kwa hiyo ndo maana anasafisha kaniki ili apate u-dc 2016 siunajua dingi ana ban ccm na maza yuko dangerzone?

Tumpotezeeni huyu kuli hamjamzoea tuu?


Tanzania daima wameendelea kuthibitisha kuwa Kapuya ni mbakaji, msambaza umeme na mtu katili sana. Swali Willy Samweli John Chigweyamise Mallecella anamasilahi gani na Kapuya? Je Willy anamfahamu zaidi Kapuya kuliko mke, watoto na ndugu wa Kapuya? Au anamfahamu zaidi ya binti aliyebakwa na kupewa fedha? Kwanini willy anauchungu sana na Kapuya kuna nini nyuma ya pazia? Willy Kapuya kabaka na katishia kuuwa,, Jamhuri inatakiwa imshitaki kwa jinai kwa kutishia kuuwa na kukiri kwenye msg kuambukiza ukimwi kwa makusudi. Hapa hatumhitaji mtu huyo mtoto au mzee atakuwa shahidi wa jamhuri apende asitake.
 
New Force 2015 - Nenda Polisi kafungue kesi otherwise ni kupoteza muda bure, polisi wanasema hakuna anayefungua kesi so far ni maneno mengi ya mtaani, kama unaamini unazo FACTS za kesi kwa nini usiende mahakamani JF sio mahakama!!

Le Mutuz
Sio bure, haiwezekani mwanaume mzima ukahangaika kiasi hiki. huoni hata aibu
 
New Force 2015 - Nenda Polisi kafungue kesi otherwise ni kupoteza muda bure, polisi wanasema hakuna anayefungua kesi so far ni maneno mengi ya mtaani, kama unaamini unazo FACTS za kesi kwa nini usiende mahakamani JF sio mahakama!!

Le Mutuz


wewe manyama uzembe toa ko ro da ni zako za kizee hapa ------- kabisa nyoko wewe alaa!
 
Last edited by a moderator:
Kamuomba radhi kapuya nasikia ndio mmiliki wa JF hahaha.
Kapuya ndio alistawisha sheria ya tz kuwa gulity until proven innocent leo imekuaje analazimisha kuombwa radhi? Mkuu hawa wote wakabaji...


William unautaka ubunge mpaka una uza utu wako kwa ku support ubakaji wa vibint under age. Shame on you!
 
- Msichana mwanzo alisema anasoma Turiani ambako Mkuu wa Shule anakataa kuwa sio mwanafunzi pale, alipohojiwa tena kakataa kuwa hasomi Turiani, sasa unasema ni makosa yangu kwamba hizi FACTS muhimu za kesi zinagongana na muhusika? please niwacheni nipumzike!!

Le Mutuz

Kwani nchi hii kipi kinashindikana kwa wenye pesa? mkuu wa shule akipewa kidogo sianaufyata tu? usiwatetee sana hawa wakubwa wanafanya mambo ya ajabu saana!
 
New Force 2015 Naunga Mkono uzi huu asilimia mia moja kwasababu zifuatazo

1. Jeshi la Polisi ni wabakaji namba moja kwa sababu wakijua kwamba masuala yote ya udhalilishaji na ubakaji wa watoto sheria imekataza suluhu nje ya Mahakama kwa makusudi na kudhani watanzania wote ni wapumbavu wakakaa kikao haramu cha usuluhishi huku wakijua dhahiri hawana mamlaka hayo kisheria.

2.Pili Kamanda Kova anasema kwamba hawawezi kufungua kesi mpaka awepo mlalamikaji huu ni upuuzi mwingine unaothibitisha aina ya maafisa wa Polisi tulio nao na utata katika ueledi wa kazi zao.Polisi inaweza ikafanyia kazi source mbalimbali ikiwemo taarifa za Vyombo vya habari lakini kwa uzembe wao wanajidai kwamba hawana taarifa kwa maana nyingine jeshi hili ni Kipofu,kiwete na kiziwi .Ingekuwa ni Mkutano wa Chama cha Upinzani wangefanyia kazi hata taarifa za kagazeti kaudaku na kuvamia na makombora kana kwamba wanapambana na M23
 
Last edited by a moderator:
Jamani hivi hawa wanasheria mko wapi hata kwenda kutetea haka katoto? au ndio hamuon, nini umihimu wenu humu Tz? wanaharakati je? dah ningesomea sheria sasa hivi ningetaka sifa kwa nilichosomea so ningeenda polisi kufungua kesi dhidi ya barazuli huyu prf...
 
- Usinisingie mimi I have nothing to do anything zaidi ya kusoma FACTS za the ishu na kutoa maoni yangu, maoni yangu ni kwamba kesi za ubakaji zinahitaji Credibility zaidi ya msitaki kwa hii credibility ya huyu msichana hakuna kesi hapo, ndio maoni yangu vipi maoni yako baada ya kusoma FACTS za ishu?

- Mnapoteza muda mwingi kunishambulia binafsi tena bila FACTS, naomba nikuulize swali kuniiita gay kwa sababu nin msimamo tofauti na wenu unaamini itasaidia anything? Unafikiri nitabadilika sasa nitaanza kuwa bendera fuyata upepo kwa sababu nikiwa tofauti mtarusha matusi ya nguoni ambayo hamna FACTS?

- Ni wtu kama wewe ndio mmeiviruga hii forums siku hizi pameanza kuwa mahali tu pa kupast time, sio kama enzi zile tulipoanza Serikali ilikuwa inakuja kuchukua muongozo hapa, media nzima ilikuwa inakuja hapa kupata habari mpya, tafuta mjadala wa kwanza kutuweka kwenye ramani ya siasa bongo wa siku Mkurugenzi wa Usalama alipoteuliwa na Rais, nenda usome ule mjadala uone kama kuna matusi, hoja kwa hoja, nendaa uuulize skandal la Richmond ilianzia wapi na kuihsia wapi kama sio hapa JF? I mean maneno yamekuwa mengi substance hamna, niambie kwenye hii post yako unasema nini hasa chaa maana cha mwananchi anayefuatilia hii kesi anatakiwa kubaki nacho kama elimu ya hii ishu?

- I mean mnakosea sana mimi hunijui vizuri maana wanaonijua wanajua sana kwamba huwa sibebi vita bila kutafakari kwanza, nimeziona FACTS zote za hii kesi Jumapili, nikaaamua kusema wazi kwamba hakuna kesi, sasa kama wewe unaamini kesi ipo weka FACTS huna sababu ya kunitafuta mimi, unasema mimi ndio ninazuia kesi isiwepo? Mimi ndio ninazuia wanaharakati wasiende polisi kufungua kesi? please inaeleweka mna hasira ya mamba ya kukosa mlo maana hii ingewatoa sana kisiasa kuficha migogoro yenu, lakini mmekurupuka sasa hata gazeti lenu linanuka kwa aibu, kukubali hamuwezi sasa dawa ni kunitafuta mimi uchawi, poleni sana!!

LE Mutuz

Naona umekabidhiwa hili jukumu la kumtetea Kapuya. Well and good, nimekuelewa. Hakika una uchungu na viongozi wetu na usingependa kuona wakionewa kwa namna yoyote. Vipi kuhusu huyo mwanae muuza sembe, mbona huzungumzii kama ni kweli au babake kamsingizia. Bila shaka itakuwa ni ukweli manake huna shaka na hili. Taifa hili limeangamizwa na uovu wenu kisa mko madarakani na hakuna wa kuwagusa. Unamtetea waziri mkuu mtarajiwa!!! Jitahidi mkuu.
 
- Kwa hiyo unasema ukishambuliwa unatakiwa kunyamaza na sio kutetea hoja yako, ndio busara zako hizo kwani ninashambuliwa wapi mahakamani au kwenye JF aambako kumejaa wapambe tu na sio wapiga kura maana wangekuwa wapiga kura Chadema ingeshashika nchi siku nyingi sana, pole sana FACTS za kesi mnayolilia sana hazipo, sasa unaona matatizo ya Chadema yapo pale pale ingawa hii habari imesaidia sana kupunguza kasi lakini muhimu uchaguzi ufanyike, wachana na mimi nilikuwepo hapa kabla yako I ahve been in this game for too long mkuu tisha wengine sio mimi!!

halafu soma maneno yako mwenyewe!!

Le Mutuz
Habari za CHADEMA zinatoka wapi katika hii post yangu... I had never mentioned about CHADEMA rather nikukushauri on how to deal with the case. Hapa sio mahali pakuhukumiana. Am just advising U kwa kuangalia uhusika wako katika utetezi wa hili. Hapa unaonekana kuuvaa uhusika mkuu. Najua wewe ni mtu anaehitaji kujijenga zaidi katika masuala ya kichama lakini kwa hili halikupi credit hata kidogo hata kama limepotoshwa. Angalia ndani ya chama ninani anaeonesha effort kulitetea hili zaidi yako wewe. Kama lina maslahi kwako endelea tu sijakuzuaia na sina uwezo wa kukuzuia just kukushauri tu. Remember "If yo want to go fast travel alone, but if You want to go far travel with others"
 
Kuna Mtu anajiita W.J. Malecela, anadai kuomba radhi kwa Kapuya na kueleza kwamba amegundua tuhuma hizo ni za uongo.. Swali, yeye anaomba radhi kupitia Jamii forums kama nani? Mbona kwenye post zake kabla ya kuomba radhi hakuna hata moja iliyokuwa inamhukumu Kapuya sasa anaomba radhi kwa niaba ya nani...
kama yeye hakuwahi kumhukumu kapuya kwenye mtandao, na tangu jana hadi sasa kashaandika post 89 kumtetea Kapuya ,kazi hiyo anaifanya kwa maslahi gani?
Huyo jamaa kuwa kigeugeu wala usishangae,wala usihoji kuwa ni kwanini anamtetea Kapuya,historia inaonyesha ukoo huo huwa unaishi kimaslahi,kwenye maslahi huwa wanajipendekeza sana,refer 1995 presidential running,EPA/BOT,Waziri Simba vs Mama yao then Mwl Nyerere aliwahi sema "wewe John huyohuyo tena umemgeuka rais?" kwa hiyo maslahi hapo yamezingatiwa.
 
Le-Mutuz anaamini kapuya atakuwa mizengo pinda 2016 kwa hiyo ndo maana anasafisha kaniki ili apate u-dc 2016 siunajua dingi ana ban ccm na maza yuko dangerzone?

Tumpotezeeni huyu kuli hamjamzoea tuu?

- Yaaap ninamtetea Lema na kesi yake kwa sababu naamini atakuwa Waziri Mkuu si ndio?

LE Mutuz
 
Habari za CHADEMA zinatoka wapi katika hii post yangu... I had never mentioned about CHADEMA rather nikukushauri on how to deal with the case. Hapa sio mahali pakuhukumiana. Am just advising U kwa kuangalia uhusika wako katika utetezi wa hili. Hapa unaonekana kuuvaa uhusika mkuu. Najua wewe ni mtu anaehitaji kujijenga zaidi katika masuala ya kichama lakini kwa hili halikupi credit hata kidogo hata kama limepotoshwa. Angalia ndani ya chama ninani anaeonesha effort kulitetea hili zaidi yako wewe. Kama lina maslahi kwako endelea tu sijakuzuaia na sina uwezo wa kukuzuia just kukushauri tu. Remember "If yo want to go fast travel alone, but if You want to go far travel with others"

- Hasira za kukosa kesi, kesi hakuna kubali tu and close the case kunikasirkia mimi haitakusaidia wala kumsaidia binti tapeli, watu 10 hapa mjini wamewahi kumbaka na kesi zipo mahakamani, unasema kuna kesi hapo? Sasa unaniksairikia mimi for that?

- Lilaumu gazeti lako ambalo limeshindwa kwenda hata Turiani tu kuuliza kama huyo binti aliwahi kusoma pale, aibu yenu great thinker unakuwaje unaongozwa na maneno ya mtaani bila kuthibitisha facts mwenyewe, badala yake unanililia mimi kosa langu ni nini mkuu maana umelia sana, tuliza boli maisha yangu hayakuhusu so yako pia hayanihusu, hapa kinachotuhusu ni hoja ya mada tu, tofauti yetu wewe unatumia jina la bandia kwa sababu ya kuogopa mimi siogopi ndio maana natumia jina langu kamili, pole sana hakunba kesi so far kwa sababu hakuna facts!!

Le Mutuz

-
 
Naona umekabidhiwa hili jukumu la kumtetea Kapuya. Well and good, nimekuelewa. Hakika una uchungu na viongozi wetu na usingependa kuona wakionewa kwa namna yoyote. Vipi kuhusu huyo mwanae muuza sembe, mbona huzungumzii kama ni kweli au babake kamsingizia. Bila shaka itakuwa ni ukweli manake huna shaka na hili. Taifa hili limeangamizwa na uovu wenu kisa mko madarakani na hakuna wa kuwagusa. Unamtetea waziri mkuu mtarajiwa!!! Jitahidi mkuu.

- Sijui kama Kapuya ana mtoto anayeuza Sembe na kama yupo bado hapa kwenye hii topic sio mahali pake labda ungefungua nyingine, na kama kweli ana mtoto anauza sembe basi wewe si unao ushahidi vipi kuupeleka polisi au ulishaupeleka maana ndio mara yangu ya kwanza kusikia haya!!

LE Mutuz
 
Hizo Picha na huyo msichana anayeonyeshwa sio mhusika wa hili sakata, huyo ni msichana malaya amelipwa fedha kwa ajili ya kuharibu hili swala, mimi namfahamu mhusika halisi na yuko mafichoni kwa sababu za kiusalama huku wanaharakati wakiendelea kukamilisha utaratibu wa kufungua mashtaka dhidi ya Kapuya...nyie mnatumika vibaya...

- Hapana unayetumika vibaya ni wewe Tanzania Daima wangekuwa wanajua hayo unayoyajua kabla yako wangeshayasema na kuonyesha picha halisi ya msichana unayemsema, besides kama kweli una ukweli huhitaji kuja kulumbana na watu hapa wewe ni kuepeleka unakohusika au wape wanaharakati badala ya kuja huku kutafuta watu uchawi, naamini ni wewe ndiye unatumika vibaya sana!!

- Huyo msichana ametapeli watu wengi sana hapa mjini sasa hivi wanajitokeza, huwezi kuwa na kesi ya kubaka bila clean credibility ya mshitaki haijawahi kutokea!!

Le Mutuz
 
- Hasira za kukosa kesi, kesi hakuna kubali tu and close the case kunikasirkia mimi haitakusaidia wala kumsaidia binti tapeli, watu 10 hapa mjini wamewahi kumbaka na kesi zipo mahakamani, unasema kuna kesi hapo? Sasa unaniksairikia mimi for that?

- Lilaumu gazeti lako ambalo limeshindwa kwenda hata Turiani tu kuuliza kama huyo binti aliwahi kusoma pale, aibu yenu great thinker unakuwaje unaongozwa na maneno ya mtaani bila kuthibitisha facts mwenyewe, badala yake unanililia mimi kosa langu ni nini mkuu maana umelia sana, tuliza boli maisha yangu hayakuhusu so yako pia hayanihusu, hapa kinachotuhusu ni hoja ya mada tu, tofauti yetu wewe unatumia jina la bandia kwa sababu ya kuogopa mimi siogopi ndio maana natumia jina langu kamili, pole sana hakunba kesi so far kwa sababu hakuna facts!!

Le Mutuz

-
Sio hasira...... Just Sikio la kufa............
 
Wabakaji utawajua tu angalia namba wanavyofukiri ktk post zao
 
Back
Top Bottom