TBC MPYA: Ushauri, Maoni na Mapendekezo ya ubora wa vipindi (Television Content)


Travic

Travic

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
632
Likes
809
Points
180
Travic

Travic

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
632 809 180
Ndugu WanaJF,

Kumekuwepo na malalamiko mengi kutoka kwa wananchi na hata hapa JF kuhusiana na changamoto ya vipindi vya Televisheni ya Taifa (TBC1). Malalamiko hayo yameegemea zaidi katika eneo la ubora wa vipindi na ubunifu.

Kwa bahati nzuri, Mkurugenzi pamoja na Watendaji wa Shirika la Utangazaji Tanzania (TBC) ni wadau wakubwa wa JamiiForums na huwa wanafuatilia taarifa na mijadala mbalimbali inayoendelea hapa. Hivyo tukiitumia vyema nafasi hii, tutawasaidia kuboresha maeneo ambayo yanatakiwa kurekebishwa kwa haraka.

Naomba tutumie uzi huu kutoa maoni, ushauri na mapendekezo kuhusu aina ya vipindi na ubunifu ambao ukitumiwa utasaidia kuifanya televisheni hii ya taifa kuvutia kutazamwa na kufurahiwa.

Tumeshalalamika sana. Sasa ni wakati wa kuchukua hatua na kutaja suluhu kwa mifano ili kuimaliza changamoto hii kabisa.

Karibuni sana.
 
MUUZA NGADA

MUUZA NGADA

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2018
Messages
263
Likes
250
Points
80
MUUZA NGADA

MUUZA NGADA

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2018
263 250 80
Acheni kutumika kisiasa! Tunashindwa kuwelewa kama nyie ni Television ya Taifa au tawi la chama?
Ubora wa picha ni sifuri kabisa!
Nchi hii imejaa vijana zaidi ya 70% nyie asilimia 80 ya vipindi vyenu ni vya kizee!
Mnashindwa hata kuonesha mechi ya Taifa stars mmekalia ziara za viongozi wa chama wakitembelea matawi sijui kigoma gani huko!
Mmetangaza kufunga mitambo mipya ya kisasa na picha ndo kabisa zimerudi zile za kiwango cha chini kabisa!
Subirini na wengine wanakuja na mjiandae kwa POVU ZAIDI
NAUNGA MKONO
 
MUUZA NGADA

MUUZA NGADA

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2018
Messages
263
Likes
250
Points
80
MUUZA NGADA

MUUZA NGADA

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2018
263 250 80
FANYA HAYA

Mosi, Fufua TBC 2 Kisha iwe SIYO YA KULIPI!! na Iwe na Maudhui Kma ya Clouds, EATV, ETV & DIRA TV na Ikiwezekana Iwe Ya Kisasa Zaidi!! Hamjifunzi kwa ZBC 2 ???

Nunueni HD Camera muwape Ma_reporters wenu!! Ni Aibu Kwa TBC Tena ni Aibu!! Hta KBC Wanawashinda!! Sawaaa naweza kwenda mbali labda kuwafananisha nao Hata Ma Blogger pia Wanawashinda Kwa Quality Ya Picha ??

Animation Zenu Bado Low Quality Kabisa Tna Kabisa!! Hamna ma Creator wakuzibadilisha zikawa na Muonekano mzuri?? Mnatia Aibu tna Mnatia Aibu
 
MUUZA NGADA

MUUZA NGADA

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2018
Messages
263
Likes
250
Points
80
MUUZA NGADA

MUUZA NGADA

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2018
263 250 80
Binafsi sina ugomvi na vipindi vingi vya TBC naona viko poa na vimenifanya nielewe mambo mengi ambayo serikali inafanya na hili ndo hasa tv ya taifa iinapaswa kufanya. Mfano wa vipindi nhivyo ni Tunatekeleza, na ziara za viongozi sehemu mbalimbali kiukweli nawapongeza maana nimeijua hii nchi jinsi ilivyo kiasi flani kupitia ziara zinazorushwa mubashara na TBC.

Tatizo la TBC ni colour yao sio nzuri kabisa na sauti pia. Kuhusu watangazaji naona wako poa ila namkubali sana Mwanadada Flourence Mahundi hichi kichwa kipo serious sana na anajua kuitendea haki sauti yake ya kipekee kabisa japo siku hizi simuoni sana.
MAVI KWELI WEWE
 
tanzanitemusiba

tanzanitemusiba

Member
Joined
Nov 2, 2018
Messages
81
Likes
61
Points
25
tanzanitemusiba

tanzanitemusiba

Member
Joined Nov 2, 2018
81 61 25
TBC mnakifua kipana jmn !!! Ujasiri WA kuleta Uzi humu mmepata wapi??hakikisheni mnatoa majibu kwa kila anayetoa maoni yake!! Hili ndio jukwaa ambalo watu wanaweza kujieleza kwa Uhuru fulani
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,234
Likes
309
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,234 309 180
tbc mpya?...hili ni tusi kwa watazamaji wenu wanaopoteza muda wao kuwatazama
 
kamtesh

kamtesh

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
1,242
Likes
146
Points
160
kamtesh

kamtesh

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
1,242 146 160
TBC, kuweni na mfumo wa HD. Be the best Television ya Taifa. Mung'ao wa picha sio mzuri yaani hauvutii kabisa kuangalia TBC1 or 2. Ni kero tu.
 
sayoo

sayoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2014
Messages
1,691
Likes
1,406
Points
280
sayoo

sayoo

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2014
1,691 1,406 280
TBC hata mkipewa CNN muiendeshe ndani ya wiki 2 tu itakuwa haina watamazaji.

Muulizeni Tido Mhando alikuwa akifanyaje? Ondoeni upupu wenu humu.
Wamuulize wakati wameshamfungulia kesi, hovyo kabisa hawa jamaa
 
mahenda255

mahenda255

Member
Joined
Jul 29, 2018
Messages
83
Likes
52
Points
25
mahenda255

mahenda255

Member
Joined Jul 29, 2018
83 52 25
Hivi kumbe na TBC bado ipo!! Zle kamera zenu za cmu bado zpo????? Vile vpnd vya kusifia ccm bado vpo???
 
Jumong S

Jumong S

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2013
Messages
3,780
Likes
2,952
Points
280
Jumong S

Jumong S

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2013
3,780 2,952 280
Badilisheni muonekano wa picha zenu, teknolojia inawaacha. Acheni kung'ang'ania IT wazee. Acheni kuwa na habari za mlengo mmoja, badilisheni mandhari ya studio zenu! Live coverage muwage serious jamani hee! Picha ka zimepigwa enzi za chifu Mangungo wa Msovero!
 
MBUTAIYO

MBUTAIYO

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
549
Likes
58
Points
45
MBUTAIYO

MBUTAIYO

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
549 58 45
Ndugu WanaJF,

Kumekuwepo na malalamiko mengi kutoka kwa wananchi na hata hapa JF kuhusiana na changamoto ya vipindi vya Televisheni ya Taifa (TBC1). Malalamiko hayo yameegemea zaidi katika eneo la ubora wa vipindi na ubunifu.

Kwa bahati nzuri, Mkurugenzi pamoja na Watendaji wa Shirika la Utangazaji Tanzania (TBC) ni wadau wakubwa wa JamiiForums na huwa wanafuatilia taarifa na mijadala mbalimbali inayoendelea hapa. Hivyo tukiitumia vyema nafasi hii, tutawasaidia kuboresha maeneo ambayo yanatakiwa kurekebishwa kwa haraka.

Naomba tutumie uzi huu kutoa maoni, ushauri na mapendekezo kuhusu aina ya vipindi na ubunifu ambao ukitumiwa utasaidia kuifanya televisheni hii ya taifa kuvutia kutazamwa na kufurahiwa.

Tumeshalalamika sana. Sasa ni wakati wa kuchukua hatua na kutaja suluhu kwa mifano ili kuimaliza changamoto hii kabisa.

Karibuni sana.
TBC inakosa watazamaji kwa vile inachanganya wananchi.
Wananchi wanashindwa kuelewa kwamba ni TV ya uma inayoendeshwa kwa kodi zao au ni TV ya chama cha mapinduzi.
Ili kuboresha TBC na iwe na watazamaji wengi, waibadilishe jina kutoka TBC na kuwa CCMTV.
 
C

Coaster2015

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2018
Messages
475
Likes
403
Points
80
C

Coaster2015

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2018
475 403 80
TBC inakosa watazamaji kwa vile inachanganya wananchi.
Wananchi wanashindwa kuelewa kwamba ni TV ya uma inayoendeshwa kwa kodi zao au ni TV ya chama cha mapinduzi.
Ili kuboresha TBC na iwe na watazamaji wengi, waibadilishe jina kutoka TBC na kuwa CCMTV.
Mpaka kufikia hapa naamini pasi na shaka mlete mada hii atakuwa amepata Points za kutosha kwenda kujadiliana na wenzake huko Tbc, ingawaje hakuwahi kujibu swali aliloulizwa kwamba yeye ni nani pale tbc , yaani ana nafasi gani kama ni Kimamlaka, lakini akijadiliana na wenzake pale na wakatafuta majibu sahihi ya maoni na ushauri uliotolewa hapa nasi tunategemea ataleta feedback
 
Mr Mwaka

Mr Mwaka

Member
Joined
Nov 14, 2017
Messages
21
Likes
1
Points
5
Mr Mwaka

Mr Mwaka

Member
Joined Nov 14, 2017
21 1 5
Ndugu WanaJF,

Kumekuwepo na malalamiko mengi kutoka kwa wananchi na hata hapa JF kuhusiana na changamoto ya vipindi vya Televisheni ya Taifa (TBC1). Malalamiko hayo yameegemea zaidi katika eneo la ubora wa vipindi na ubunifu.

Kwa bahati nzuri, Mkurugenzi pamoja na Watendaji wa Shirika la Utangazaji Tanzania (TBC) ni wadau wakubwa wa JamiiForums na huwa wanafuatilia taarifa na mijadala mbalimbali inayoendelea hapa. Hivyo tukiitumia vyema nafasi hii, tutawasaidia kuboresha maeneo ambayo yanatakiwa kurekebishwa kwa haraka.

Naomba tutumie uzi huu kutoa maoni, ushauri na mapendekezo kuhusu aina ya vipindi na ubunifu ambao ukitumiwa utasaidia kuifanya televisheni hii ya taifa kuvutia kutazamwa na kufurahiwa.

Tumeshalalamika sana. Sasa ni wakati wa kuchukua hatua na kutaja suluhu kwa mifano ili kuimaliza changamoto hii kabisa.

Karibuni sana.
TBC Watambue kua hicho chombo ni cha Watanzania, wamiliki wa TBC ni watanzania wote, wakiwemo wana CCM, Wana CHADEMA, Na wengine ambao sio wanasiasa. kama wataamua kurusha mikutano ya kisiasa basi wasiegeemee CCM tu, warushe ma vipindi vya CHADEMA... They a so biase.. ndo maana TBC inachukiwa na haina watazamaji Zaidi ya wazee...
TBC ni channel ya mwisho Tanzania kuwa na mashabiki/watazamaji....
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,156
Likes
226
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,156 226 160
TBC mmeshajiboresha ubora wa picture na sauti na vipindi? Mnapitwa na tv changa
Kama africa swahili tv nk?
Ikibadilika mnijuze mkianza kuwatumikia walipa kodi na sio chama tawala mm nawaona TBCCM na sio TBC. Badilikeni tupeni habari ambazo hazina upendeleo
 
lindunduru

lindunduru

Senior Member
Joined
Aug 2, 2015
Messages
169
Likes
148
Points
60
lindunduru

lindunduru

Senior Member
Joined Aug 2, 2015
169 148 60
TBC mnaweza kweli kuweka ratiba ya vipindi vyenu? Teh teh teh teh teh( in king majuto's voice. R.I.P)
 

Forum statistics

Threads 1,237,089
Members 475,401
Posts 29,277,992