Tanzania ya enzi hizo katika picha

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
4,497
Points
2,000

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
4,497 2,000
Habari Mkubwa, naomba urejee katika Uzi wetu wa Ndoto, twahitaji msaada wako mkubwa
Nilipotea kwa sababu za kimtandao na poor connection niliyokuwa nayo. Kwa miezi kadhaa sikuwepo humu.
Hata hivyo hakuna aliyeni tag kule niweze kurudi bali wachache walio nipm.
Nakukumbuka sana wakugoogle.
 
Joined
Jul 12, 2018
Messages
7
Points
45
Joined Jul 12, 2018
7 45
View attachment 74223 View attachment 74224 View attachment 74225 View attachment 74226 View attachment 74227 View attachment 74228 View attachment 74229 View attachment 74230 View attachment 74231 View attachment 74232 View attachment 74233 View attachment 74234 View attachment 74234 View attachment 74235 View attachment 74236 View attachment 74237 View attachment 74238 View attachment 74223
Hapa Ni Tanzania Elimu Supply(TES) Enzi Hizo 1947

View attachment 74224
Mabasi ya Ekarusi Kumbakumba kwa nyuma Azania Front

View attachment 74225
Tanganyika Parkers Enzi Hizo 60s

View attachment 74226
Salender Bridge 1960s

View attachment 74227
Dar-Es-Salaaam 1975 Hiyooooo!!!

View attachment 74228
Seaview-Mawingu House 1960

View attachment 74229
Arusha-Clock Tower 1966

View attachment 74230
Dodoma City Center 1974

View attachment 74231
Bukoba City Center 1972

View attachment 74232
Jengo La CCM Likiwa Linajengwa Enzi Hizo

View attachment 74233
Korogwe Hotel

View attachment 74234
Same Hotel

View attachment 74235
Musoma 1960

View attachment 74236
Handeni Bomani Enzi Hizo

View attachment 74237
Shule Ya secondary Kisutu 1975

View attachment 74238
Iyunga Secondary 1966

Tupia Nyingine na wewe kama Unazo za Enzi Hizo za Popote pale ndani ya Tanzania::::Kumbukumbu ya Miaka 51 ya Uhuru::09 Dec 2012
Kwa sisi vijana wa miaka ya juz, ni raha sana kuona picha za enzi, najifunza mengi


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Joined
Jul 12, 2018
Messages
7
Points
45
Joined Jul 12, 2018
7 45
Aiseee Tumetokaaa mbali sana kwa kasi hyo ya 1963 ingeendelea fresh tungekuwa mbali sana sema hapa kati tumechezea katiba,tumechezea azimio la arusha...

Ni kweli tungekuwa mbali kimaendelea kwa kasi kama tuko HIV unamaanisha wahenga walipambana na hao hao wakajiachia, now tumefeli kukimbia tunatambaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Gumilapua

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
643
Points
250

Gumilapua

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
643 250
View attachment 74223 View attachment 74224 View attachment 74225 View attachment 74226 View attachment 74227 View attachment 74228 View attachment 74229 View attachment 74230 View attachment 74231 View attachment 74232 View attachment 74233 View attachment 74234 View attachment 74234 View attachment 74235 View attachment 74236 View attachment 74237 View attachment 74238 View attachment 74223
Hapa Ni Tanzania Elimu Supply(TES) Enzi Hizo 1947

View attachment 74224
Mabasi ya Ekarusi Kumbakumba kwa nyuma Azania Front

View attachment 74225
Tanganyika Parkers Enzi Hizo 60s

View attachment 74226
Salender Bridge 1960s

View attachment 74227
Dar-Es-Salaaam 1975 Hiyooooo!!!

View attachment 74228
Seaview-Mawingu House 1960

View attachment 74229
Arusha-Clock Tower 1966

View attachment 74230
Dodoma City Center 1974

View attachment 74231
Bukoba City Center 1972

View attachment 74232
Jengo La CCM Likiwa Linajengwa Enzi Hizo

View attachment 74233
Korogwe Hotel

View attachment 74234
Same Hotel

View attachment 74235
Musoma 1960

View attachment 74236
Handeni Bomani Enzi Hizo

View attachment 74237
Shule Ya secondary Kisutu 1975

View attachment 74238
Iyunga Secondary 1966

Tupia Nyingine na wewe kama Unazo za Enzi Hizo za Popote pale ndani ya Tanzania::::Kumbukumbu ya Miaka 51 ya Uhuru::09 Dec 2012
Kwenye miaka ya mwishoni ya 80 na mwanzoni mwa 90's nilikuwa naangalia movies hapo juu, Goethe institute.
 

Forum statistics

Threads 1,382,400
Members 526,366
Posts 33,827,076
Top