Tanzania ya enzi hizo katika picha


Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
10,390
Likes
22,556
Points
280
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
10,390 22,556 280
800px-Dar_Askari.jpg


Hii itakuwa miaka ya 1997 kuja juu usajili wa magari ulikuwa bado TZ hapo naona gari lina Namba TZL.... huku Vipanya vya kumwaga City centre
around 2006 - 2008
 
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
10,390
Likes
22,556
Points
280
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
10,390 22,556 280
No!!!hii picha ya 2005+,hii toyota land cruizer hpo posta bank ni gari za 2004 kuja juu,posta bank kuna tangazo la western union,gari za mwenge toyota costa zimeanza kuuingia miaka ya karibuni
yes kabisa chief
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,553
Likes
4,014
Points
280
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,553 4,014 280
around 2006 - 2008
Mkuu haman around 2006 au 2008 hivi unafahamu namba za magari zilipokuwa zinaanzia na TZ kabla hazijawekwa herufi mbele kama TZA AU TZB nakuendelea ? Acha kubahatisha kwa kiwango hicho.

Hapo Pichani Kuna Gari zenye registration za Kitambo TZL huo Mwaka2006 namba za T---AAA zilikuwa Tayari
 
Shadrack K. Lwila

Shadrack K. Lwila

Verified Member
Joined
Jul 17, 2016
Messages
4,455
Likes
13,310
Points
280
Age
20
Shadrack K. Lwila

Shadrack K. Lwila

Verified Member
Joined Jul 17, 2016
4,455 13,310 280
Aise
 
Lucky Star

Lucky Star

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2017
Messages
686
Likes
781
Points
180
Lucky Star

Lucky Star

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2017
686 781 180
Nchi hii yumeihsribu kwamikono yetu. Mambo yalikuwa kwenye mstati tokea zama za uhuru lakini leo tunapiga kelele utafikiri tunaelekea kuadhimisha miaka mitano ya uhuru.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,011
Likes
11,940
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,011 11,940 280
Kumbukumbu ya Miaka 56 ya Uhuru::09 Dec 2017
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
30,430
Likes
17,269
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
30,430 17,269 280
Wakati huo traffik walikuwa hawapo nini

Ova
 
MLA PANYA SWANGA

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
3,686
Likes
3,530
Points
280
MLA PANYA SWANGA

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
3,686 3,530 280
Siyo sitemirror ni side mirror!

Elimu haina mwisho! So we were told in primary school.
Hajakosea sana site na side zina maana inayoshabihiana.
 
JOTO LA MOTO

JOTO LA MOTO

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2018
Messages
602
Likes
388
Points
80
JOTO LA MOTO

JOTO LA MOTO

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2018
602 388 80
Afro+70.jpg


Afro 70 wakiwa Namanga mwaka 1970 baada ya kutoka Nairobi kupata vyombo vipya.

Walilazimika kupiga Namanga ili wapite na vyombo vyao vipya bila bughudha
Hawa ndio wakina Jux, Ally Kiba, Dully Sykes wa enzi hizo.
 
JOTO LA MOTO

JOTO LA MOTO

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2018
Messages
602
Likes
388
Points
80
JOTO LA MOTO

JOTO LA MOTO

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2018
602 388 80
Azimio la Arusha hilo ndilo lilitudumaza kimaendeleo baada ya kutaifisha nyumba, shule na viwanda vya kina Patel
Unajua msingi wa Azimio la Arusha au unaongea tu?

Huwezi kujenga nchi yenye usawa ikiwa tabaka moja wanamiliki mali na tabaka lingine wanabaki kama Watazamaji alafu bado mkajiita jamii iliyo huru, na mbaya zaidi tabaka linalomiliki mali ni wa jamii fulani na Wanyonge ni jamii nyingine.

Mwalimu alifafanua vizuri sana hili, sijui ingekuwa wewe unataka kujenga jamii yenye usawa ungefanyaje?

Ungekaa pembeni tu na kuangalia Wahindi na Wazungu wakiwa na shule zao, hospitali zao, mitaa/makazi yao n.k na Walio wengi wabaki tu pembeni?
 

Forum statistics

Threads 1,235,322
Members 474,524
Posts 29,218,434