Tanzania ya enzi hizo katika picha | Page 36 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania ya enzi hizo katika picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by King Kong III, Dec 9, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,907
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    TES.jpg
    Hapa Ni Tanzania Elimu Supply(TES) Enzi Hizo 1947

    Ikarusi Posta.jpg
    Mabasi ya Ekarusi Kumbakumba kwa nyuma Azania Front

    Tanganyika Packers 1960.jpg
    Tanganyika Parkers Enzi Hizo 60s

    Salander Bridge 1947.jpg
    Salender Bridge 1960s

    DSM 1975.jpg
    Dar-Es-Salaaam 1975 Hiyooooo!!!

    Seaview Upanga Mawingu House 1960.jpg
    Seaview-Mawingu House 1960

    Arusha Clock Tower.jpg
    Arusha-Clock Tower 1966

    Dodoma 1974.jpg
    Dodoma City Center 1974

    Bokba 1972.jpg
    Bukoba City Center 1972

    Ujenzi CCm.jpg
    Jengo La CCM Likiwa Linajengwa Enzi Hizo

    Korogwe Hotel.jpg
    Korogwe Hotel

    Same Hotel.jpg
    Same Hotel

    Musoma.jpg
    Musoma 1960

    Handei Mikono Juu.jpg
    Handeni Bomani Enzi Hizo

    DA Girls Secondary school kisutu 1975.jpg
    Shule Ya secondary Kisutu 1975

    Iyunga sec 1966.jpg
    Iyunga Secondary 1966

    Tupia Nyingine na wewe kama Unazo za Enzi Hizo za Popote pale ndani ya Tanzania::::Kumbukumbu ya Miaka 51 ya Uhuru::09 Dec 2012
     
  2. MOTOCHINI

    MOTOCHINI JF-Expert Member

    #701
    Apr 3, 2016
    Joined: Jan 20, 2014
    Messages: 21,109
    Likes Received: 8,927
    Trophy Points: 280
    Kwalipi hasa
     
  3. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #702
    Apr 3, 2016
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 4,146
    Likes Received: 2,966
    Trophy Points: 280
    Umeanza!
     
  4. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #703
    Apr 5, 2016
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,466
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Baadhi ya majengo bado yapo Dar. Lakini miaka 10 ijayo yote yatakuwa yamevunjwa kabisa. Yatabaki hayo makanisa tu ya St. Albani, St. Joseph na Azania Front.....! Tumeshindwa ku preserve history!
     
  5. MOTOCHINI

    MOTOCHINI JF-Expert Member

    #704
    Apr 9, 2016
    Joined: Jan 20, 2014
    Messages: 21,109
    Likes Received: 8,927
    Trophy Points: 280
    Nimeanza nini
     
  6. h

    hamicbaja Member

    #705
    Apr 29, 2016
    Joined: Oct 8, 2015
    Messages: 41
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Hahahaha....kitamboolo
     
  7. wambura marwa

    wambura marwa JF-Expert Member

    #706
    May 13, 2016
    Joined: Mar 7, 2015
    Messages: 1,888
    Likes Received: 882
    Trophy Points: 280
    Kumbukumbu tosha vizazi hivi na vijavyo
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #707
    Dec 9, 2016
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,907
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    Umofia Kwenu Wana JF,

    Leo tunasherekea miaka 55 ya Uhuru wa Tanganyika.Nina mawazo tofauti na kitendo cha magufuli kuruhusu kufanya sherehe wakati mwaka jana alizuia na fedha akazipeleka kwenye barabara.

    Tulikuwa tunalalamika sana kwamba mzunguko wa fedha hakuna hii inatokana na serikali kuondoa hela kwenye mzunguko na hivyo sector zinategemea serikali katika kufanya kazi nyingi zimeathirika.Nina imani watu wameshauri raisi kuhusu hiyo hali naona ameanza kuachia safi sana.

    Nina imani hiyo bilioni 4 imeingia mtaani na imeenda kwa watu wengi kwakuwa majeshi,watu wa protocol,vikundi vya ngoma etc vimepata mgao wao,tofauti na mwaka jana bilioni walipata watu wachache tu waliopata tenda ya ujenzi kwahiyo walifaidika wao na familia zao tu.

    Leo Thread ina Miaka minne Tangu ianzishwe hapa JF...Tijikumbushe Kidogo.
    Moringe.jpg
    Nyerere.jpg
     
  9. ukhuty

    ukhuty JF-Expert Member

    #708
    Feb 15, 2017
    Joined: Oct 9, 2016
    Messages: 5,056
    Likes Received: 5,291
    Trophy Points: 280
     
  10. ukhuty

    ukhuty JF-Expert Member

    #709
    Feb 15, 2017
    Joined: Oct 9, 2016
    Messages: 5,056
    Likes Received: 5,291
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda
     
  11. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #710
    Feb 15, 2017
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 8,976
    Likes Received: 2,650
    Trophy Points: 280
    Hizo picha ni baada ya uislam au kabla uislam haujaondoka? Mohamed Said :D:D:D
     
  12. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #711
    Feb 15, 2017
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 8,976
    Likes Received: 2,650
    Trophy Points: 280
    Umefurahi nini? au we ni Happy girl
     
  13. Mohamed Said

    Mohamed Said Verified User

    #712
    Feb 16, 2017
    Joined: Nov 2, 2008
    Messages: 9,764
    Likes Received: 4,124
    Trophy Points: 280
    Mlaleo,
    Hebu nifafanulie swali lako.
     
  14. bbc

    bbc JF-Expert Member

    #713
    Mar 10, 2017
    Joined: Jan 18, 2016
    Messages: 1,181
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    Tulisimama kuchimba dawa! Picha nzuri sana, shukran kwa uliyezitunza.
     
  15. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #714
    Apr 7, 2017
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 2,679
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    MKUU UMENIKUMBUSHA JENGO LA MWALUGANJE SASA HIVI NI VODA SHOP DODOMA.
     
  16. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #715
    Apr 7, 2017
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 2,679
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    ALIKUWA ANAITWA MAKAPTURA
     
  17. Mwifwa

    Mwifwa Senior Member

    #716
    Apr 19, 2017 at 11:38 AM
    Joined: Apr 3, 2017
    Messages: 186
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Sadiki na Chitemo
     
  18. Mwifwa

    Mwifwa Senior Member

    #717
    Apr 19, 2017 at 11:48 AM
    Joined: Apr 3, 2017
    Messages: 186
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Ukistaajabu ya JF utaona ya historia.

    Let me keep on learning
     
Loading...