Tanzania ya enzi hizo katika picha | Page 34 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania ya enzi hizo katika picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by King Kong III, Dec 9, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,912
    Likes Received: 1,955
    Trophy Points: 280
    TES.jpg
    Hapa Ni Tanzania Elimu Supply(TES) Enzi Hizo 1947

    Ikarusi Posta.jpg
    Mabasi ya Ekarusi Kumbakumba kwa nyuma Azania Front

    Tanganyika Packers 1960.jpg
    Tanganyika Parkers Enzi Hizo 60s

    Salander Bridge 1947.jpg
    Salender Bridge 1960s

    DSM 1975.jpg
    Dar-Es-Salaaam 1975 Hiyooooo!!!

    Seaview Upanga Mawingu House 1960.jpg
    Seaview-Mawingu House 1960

    Arusha Clock Tower.jpg
    Arusha-Clock Tower 1966

    Dodoma 1974.jpg
    Dodoma City Center 1974

    Bokba 1972.jpg
    Bukoba City Center 1972

    Ujenzi CCm.jpg
    Jengo La CCM Likiwa Linajengwa Enzi Hizo

    Korogwe Hotel.jpg
    Korogwe Hotel

    Same Hotel.jpg
    Same Hotel

    Musoma.jpg
    Musoma 1960

    Handei Mikono Juu.jpg
    Handeni Bomani Enzi Hizo

    DA Girls Secondary school kisutu 1975.jpg
    Shule Ya secondary Kisutu 1975

    Iyunga sec 1966.jpg
    Iyunga Secondary 1966

    Tupia Nyingine na wewe kama Unazo za Enzi Hizo za Popote pale ndani ya Tanzania::::Kumbukumbu ya Miaka 51 ya Uhuru::09 Dec 2012
     
  2. nimesota

    nimesota Member

    #661
    Mar 16, 2015
    Joined: Jan 16, 2015
    Messages: 93
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Prof mwandosya
     
  3. T

    Tulimumu JF-Expert Member

    #662
    Mar 19, 2015
    Joined: Mar 11, 2013
    Messages: 5,860
    Likes Received: 1,583
    Trophy Points: 280
    Raha kuiangalia hii picha haikuwa issue. Siku hizi wakiacha wazi hivi sijui itakuwaje?
     
  4. T

    Tulimumu JF-Expert Member

    #663
    Mar 19, 2015
    Joined: Mar 11, 2013
    Messages: 5,860
    Likes Received: 1,583
    Trophy Points: 280
    Haki ya nani hayo matiti ya huyo baby yanaweza kukutoboa kifua. Hakuna cha sidiria wala nini. Yaani kako fresh hayajatumika kabisa! Siku hizi katoto kana miaka 14 matiti yameshaanguka
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #664
    Mar 19, 2015
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,509
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Enzi hizo ni mwendo wa furu kobe tu
     
  6. f

    fadhajr Member

    #665
    Mar 22, 2015
    Joined: Mar 14, 2015
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    King Kong iii naomba hizi photos uniingizie kwa whatsapp 0715398852
     
  7. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #666
    Mar 28, 2015
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,081
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Umenichekesha sana
     
  8. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #667
    Mar 28, 2015
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,081
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wazee wetu wakila bata...inaonekana walikuwa wametoloka shule na mama zenu
     

    Attached Files:

  9. Shekizongoro

    Shekizongoro JF-Expert Member

    #668
    Mar 28, 2015
    Joined: Dec 9, 2013
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duh; mwaka gani huu aisee.
     
  10. Amalinze

    Amalinze JF-Expert Member

    #669
    Apr 5, 2015
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 5,042
    Likes Received: 1,660
    Trophy Points: 280
    dj emperor akifanya yake motel agip na africa hotel.
    DJ EMPEROR.jpg

    DJ EMPEROR2.jpg
     
  11. itembele

    itembele Member

    #670
    Apr 9, 2015
    Joined: Apr 1, 2015
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haahaaaaaaa Daaar kwel hioo picha ya juu hapo mzeee anamnong'oneza mama hapo
     
  12. d

    don kirumbi New Member

    #671
    Apr 9, 2015
    Joined: Mar 23, 2015
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitambo sana
     
  13. d

    don kirumbi New Member

    #672
    Apr 9, 2015
    Joined: Mar 23, 2015
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana mji ulikua unapendeza sana
     
  14. d

    don kirumbi New Member

    #673
    Apr 9, 2015
    Joined: Mar 23, 2015
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaka gani hii?
     
  15. d

    don kirumbi New Member

    #674
    Apr 9, 2015
    Joined: Mar 23, 2015
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu unakumbukumbu ya ajabu
     
  16. b

    badian kinwiko Member

    #675
    Apr 14, 2015
    Joined: Dec 8, 2013
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    we mkali.
     

    Attached Files:

    • K.jpg
      K.jpg
      File size:
      141.4 KB
      Views:
      1,019
  17. Mchiwa Ng'ambaku

    Mchiwa Ng'ambaku JF-Expert Member

    #676
    Apr 14, 2015
    Joined: Jan 24, 2015
    Messages: 902
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 60
    Kumbukumbu za picha muhimu sana nimeipenda hii safi sana
     
  18. jordan mulokozi

    jordan mulokozi Member

    #677
    Apr 18, 2015
    Joined: Apr 17, 2015
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nzuri kwer
     
  19. B

    Balacuda JF-Expert Member

    #678
    Apr 29, 2015
    Joined: Mar 8, 2013
    Messages: 1,022
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    kwakweli maisha ya zamani yalikua matamu sana sana.
     
  20. Akajasembamba-

    Akajasembamba- JF-Expert Member

    #679
    May 7, 2015
    Joined: Oct 9, 2014
    Messages: 4,013
    Likes Received: 1,864
    Trophy Points: 280
    safi sana naona kulikuwa hakuna matimbwili timbwili kama sasa, yani dar ilikuwa safi sana,
     
  21. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #680
    May 18, 2015
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,081
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mabishooo wa enzi hizo
     

    Attached Files:

Loading...