Tanzania ya enzi hizo katika picha | Page 35 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania ya enzi hizo katika picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by King Kong III, Dec 9, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    TES.jpg
    Hapa Ni Tanzania Elimu Supply(TES) Enzi Hizo 1947

    Ikarusi Posta.jpg
    Mabasi ya Ekarusi Kumbakumba kwa nyuma Azania Front

    Tanganyika Packers 1960.jpg
    Tanganyika Parkers Enzi Hizo 60s

    Salander Bridge 1947.jpg
    Salender Bridge 1960s

    DSM 1975.jpg
    Dar-Es-Salaaam 1975 Hiyooooo!!!

    Seaview Upanga Mawingu House 1960.jpg
    Seaview-Mawingu House 1960

    Arusha Clock Tower.jpg
    Arusha-Clock Tower 1966

    Dodoma 1974.jpg
    Dodoma City Center 1974

    Bokba 1972.jpg
    Bukoba City Center 1972

    Ujenzi CCm.jpg
    Jengo La CCM Likiwa Linajengwa Enzi Hizo

    Korogwe Hotel.jpg
    Korogwe Hotel

    Same Hotel.jpg
    Same Hotel

    Musoma.jpg
    Musoma 1960

    Handei Mikono Juu.jpg
    Handeni Bomani Enzi Hizo

    DA Girls Secondary school kisutu 1975.jpg
    Shule Ya secondary Kisutu 1975

    Iyunga sec 1966.jpg
    Iyunga Secondary 1966

    Tupia Nyingine na wewe kama Unazo za Enzi Hizo za Popote pale ndani ya Tanzania::::Kumbukumbu ya Miaka 51 ya Uhuru::09 Dec 2012
     
  2. i

    ibanezafrica JF-Expert Member

    #681
    Jun 15, 2015
    Joined: Oct 23, 2014
    Messages: 1,583
    Likes Received: 529
    Trophy Points: 280
    Na wajomba wanasimuli Ilikua pia hakuna haja ya kutumia mipira ya kiume
     
  3. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #682
    Jun 20, 2015
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 5
    [​IMG]
    Hapa Ni Tanzania Elimu Supply(TES) Enzi Hizo 1947

    [​IMG]
    Mabasi ya Ekarusi Kumbakumba kwa nyuma Azania Front

    [​IMG]
    Tanganyika Parkers Enzi Hizo 60s (DK)


    [​IMG]
    Salender Bridge 1960s

    [​IMG]
    Dar-Es-Salaaam 1975 Hiyooooo!!!

    [​IMG]
    Seaview-Mawingu House 1960

    [​IMG]
    Arusha-Clock Tower 1966

    [​IMG]
    Dodoma City Center 1974

    [​IMG]
    Bukoba City Center 1972

    [​IMG]
    Jengo La CCM Likiwa Linajengwa Enzi Hizo

    [​IMG]
    Korogwe Hotel

    [​IMG]
    Same Hotel

    [​IMG]
    Musoma 1960

    [​IMG]
    Handeni Bomani Enzi Hizo

    [​IMG]
    Shule Ya secondary Kisutu 1975

    [​IMG]
    Iyunga Secondary 1966
     
  4. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #683
    Jun 20, 2015
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,088
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu..baadhi ya picha na miaka haviendani.
     
  5. Mwana

    Mwana JF-Expert Member

    #684
    Jun 21, 2015
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 4,480
    Likes Received: 1,149
    Trophy Points: 280
    Uko sahihi kabisa Mkuu. Enzi hizo za UDA, DSM Muda wa basi kupita kituoni tulikuwa tunaufahamu kwa hiyo wanafunzi tunajiandaa muda wetu nakumbuka basi Uwanja Taiakwetu lilikuwa linapta saa kumi na mbili na nusu Juu ya alama. Na hilo basi ilikuwa likichelewa 5 minutes tena kwa nadra. lakini sasa hivi kila mtu na lake. Ukiuliza ooh siku hizi foleni ilimradi shaghalabagala.
     
  6. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #685
    Jun 21, 2015
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 7,177
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Ahsante mkuu, kumbe uzi bado upo hai pamoja na kwamba umetolewa na King Kong III kitambo kidogo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #686
    Jun 21, 2015
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,808
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Daah! chalinze nafikiri
     
  8. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #687
    Jun 21, 2015
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,754
    Likes Received: 4,011
    Trophy Points: 280
    Halafu tulipo simama tukarudi nyuma..
     
  9. mgosi9

    mgosi9 JF-Expert Member

    #688
    Jun 27, 2015
    Joined: Jun 17, 2014
    Messages: 1,585
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    Na tulipoanza kurudi nyuma ghafla tukateleza.
     
  10. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #689
    Jun 27, 2015
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,754
    Likes Received: 4,011
    Trophy Points: 280
    Mbaya zaidi ni baada ya kuteleza na kuanguka tumeshindwa kusimama...
     
  11. mapipando

    mapipando JF-Expert Member

    #690
    Jul 8, 2015
    Joined: Jun 8, 2015
    Messages: 822
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    Zamani ilikuwa raha sana,population ndogo,mazingira safi,mwonekano mzuri wa mazigira,watu walijiheshimu hali kadhalika hapakuwepo na mchanga kwenye vitumbua na watu walivitafuna pasipo kutumia mifuko.
     
  12. i

    issangowe New Member

    #691
    Jul 29, 2015
    Joined: Jul 28, 2015
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hupande mwingine bora sasa mijini nipazuri
     
  13. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #692
    Jul 31, 2015
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,535
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha ha. Enzi hizo! Mabitozi (beetles) hao. Bila shaka hapo ni disco la mchana lililoitwa Boogie.
     
  14. s

    sailo de Qt Member

    #693
    Sep 13, 2015
    Joined: Aug 28, 2015
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aiseeee
     
  15. Kesa

    Kesa Member

    #694
    Sep 17, 2015
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mabasi ya Ikarus yalikuwa marefu kama haya ya mradi wa mabasi yendayo kasi!! yatakapo anza kazi yatatukumbusha enzi hizoooo!!!
     
  16. eddo

    eddo JF-Expert Member

    #695
    Sep 30, 2015
    Joined: Mar 16, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    old is gold
     
  17. Ighombe

    Ighombe JF-Expert Member

    #696
    Oct 4, 2015
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 812
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 60
    Jamii forum never boring!!!
     
  18. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #697
    Oct 6, 2015
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,619
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Japo sio Bongo ila nimeipenda
     
  19. m

    mselenga Member

    #698
    Oct 7, 2015
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ili kuwa poa sana
     
  20. K

    Kadela Lufwanka Member

    #699
    Oct 16, 2015
    Joined: Apr 10, 2014
    Messages: 8
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    watu wa zamani walikuwa wastaarabu kuliko sasa, safi sana kwa kuturudisha wakati ule
     
  21. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #700
    Apr 1, 2016
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 4,172
    Likes Received: 3,019
    Trophy Points: 280
    Nimekaa zaidi ya masaa matatu Ktk uzi huu! Hongera sana Wakuu!

    Ilikua fahari kujiita Mtanganyika Enzi hizo kuliko kujiita Mtanzania Kwa Sasa!
     
Loading...