Pongezi kwenu Single Mothers
Nimepata mstuko mkubwa Sana leo baada ya kuangalia wasapu sitatasi ya mke wangu nileyapata nae watoto 2 na kukuta amechapisha picha ya Baba mtoto wake na jumbe za malovee, Huku wakininanga na kuniita Kigagula.

Natamani iwe ni ndoto au eyiyai . Naangusha machozi ya uchungu, Mwehu naliaa Kwa usaliti, Mwehu nalia ukiwa.
Kilio changu kimfikie Robert Heriel Mtibeli muelimisha rika mkuu juu ya mambo haya. Chozi langu la husda likufikie mgonjwa wa akili Gunner11
Wewe mpumbavu toka unijue umekuwa ukitafuta attention kupitia mimi,

Ujuha wako na kukosa kwako maarifa kisiwe chanzo cha kunitag kwenye utumbo wako, endelea kuandika ujinga ila isinihusishe katika shit zako..

Stop involving me in your insane posts, tafuta attention kwa kuandika upuuzi ila keep my name out of you f*ckin mouth
 
Nimepata mstuko mkubwa Sana leo baada ya kuangalia wasapu sitatasi ya mke wangu nileyapata nae watoto 2 na kukuta amechapisha picha ya Baba mtoto wake na jumbe za malovee, Huku wakininanga na kuniita Kigagula.

Natamani iwe ni ndoto au eyiyai . Naangusha machozi ya uchungu, Mwehu naliaa Kwa usaliti, Mwehu nalia ukiwa.
Kilio changu kimfikie Robert Heriel Mtibeli muelimisha rika mkuu juu ya mambo haya. Chozi langu la husda likufikie mgonjwa wa akili Gunner11
😁😁 Si status tu au Kuna kingine umekiona
 
Wewe mpumbavu toka unijue umekuwa ukitafuta attention kupitia mimi,

Ujuha wako na kukosa kwako maarifa kisiwe chanzo cha kunitag kwenye utumbo wako, endelea kuandika ujinga ila isinihusishe katika shit zako..

Stop involving me in your insane posts, tafuta attention kwa kuandika upuuzi ila keep my name out of you f*ckin mouth
Kosa langu ni nin profesa?.
 
Nimepata mstuko mkubwa Sana leo baada ya kuangalia wasapu sitatasi ya mke wangu nileyapata nae watoto 2 na kukuta amechapisha picha ya Baba mtoto wake na jumbe za malovee, Huku wakininanga na kuniita Kigagula.

Natamani iwe ni ndoto au eyiyai . Naangusha machozi ya uchungu, Mwehu naliaa Kwa usaliti, Mwehu nalia ukiwa.
Kilio changu kimfikie Robert Heriel Mtibeli muelimisha rika mkuu juu ya mambo haya. Chozi langu la husda likufikie mgonjwa wa akili Gunner11
Baada ya shemeji kujihakikishia pasina shaka kuwa ameolewa na bwege asiyeweza kufanya maamuzi bila ruhusa yake, ameamua kuweka status picha ya mzazi mwenzake.

Badala ya kufanya maamuzi, umekuja kulia lia huku. Subiri uongezewe mtoto wa kumlea.


Kwisha kabisa, kwishney
 
Nimepata mstuko mkubwa Sana leo baada ya kuangalia wasapu sitatasi ya mke wangu nileyapata nae watoto 2 na kukuta amechapisha picha ya Baba mtoto wake na jumbe za malovee, Huku wakininanga na kuniita Kigagula.

Natamani iwe ni ndoto au eyiyai . Naangusha machozi ya uchungu, Mwehu naliaa Kwa usaliti, Mwehu nalia ukiwa.
Kilio changu kimfikie Robert Heriel Mtibeli muelimisha rika mkuu juu ya mambo haya. Chozi langu la husda likufikie mgonjwa wa akili Gunner11
Maskini,alimpenda zaidi baba mtoto wake kuliko wewe kigagula!
 
Nimepata mstuko mkubwa Sana leo baada ya kuangalia wasapu sitatasi ya mke wangu nileyapata nae watoto 2 na kukuta amechapisha picha ya Baba mtoto wake na jumbe za malovee, Huku wakininanga na kuniita Kigagula.

Natamani iwe ni ndoto au eyiyai . Naangusha machozi ya uchungu, Mwehu naliaa Kwa usaliti, Mwehu nalia ukiwa.
Kilio changu kimfikie Robert Heriel Mtibeli muelimisha rika mkuu juu ya mambo haya. Chozi langu la husda likufikie mgonjwa wa akili Gunner11
Mke wa MTU sumu, ona sasa sumu uliyoionja inavyokuua taratibu.
 
Back
Top Bottom