Msanii
Joined
Likes
393

Profile posts Latest activity Postings About

  • Maria Roza
    Majukumu mwaya mzima lakini Msaniii??
    R
    "Heshima Yako Mkuu"....Just passing by to say "word up"....
    Msanii
    Mwaka huu watakoma na tuna uhakika tutaiweka kweli hadharani....
    Pole na masomo, na mie hapa nimekamatika na masomo na kazi ila pia mke wangu anaandaa thesisi yake hivyo nahenyeka naye
    BabaH
    Mkuu nipo nina Thesis preparation mkuu, ndio maana unaona kimya mkuu
    Lakini niko na JF naingia kama kawaida, naona wachawi wa Bungeni mku, sema kamuda kamebana kidogo mkuu
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…