Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
S
Soulja boy
JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2015
Last seen
Yesterday at 7:36 AM
Posts
4,822
Reaction score
8,458
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by Soulja boy
Find all threads by Soulja boy
Live New Posts
Postings
About
Soulja boy
reacted to
BICHWA KOMWE -'s post
in the thread
KERO
Wahitimu wa Diploma ya Uuguzi tunakwama kujiendeleza kwa kukosa Alama ya D ya Hisabati
with
Thanks
.
Humu kila mtu atajifanya msomi na mwenye ufaulu mzuri wa hesabu! Hii mitandao ni shida sana aisee! :pedroP: Hizi F tunazoziona huku...
Yesterday at 7:36 AM
Soulja boy
reacted to
mtzedi's post
in the thread
KERO
Wahitimu wa Diploma ya Uuguzi tunakwama kujiendeleza kwa kukosa Alama ya D ya Hisabati
with
Thanks
.
Sasa ulikosaje D?
Yesterday at 7:32 AM
Soulja boy
replied to the thread
Ikitokea leo kipenzi chetu Tundu Lissu akishinda kesi yake dhidi ya Jamhuri, kipi utafanya ili kuonyesha furaha yako?
.
Leo n mbususu, wine na nyama.
Yesterday at 7:31 AM
Soulja boy
reacted to
Lamomy's post
in the thread
Ikitokea leo kipenzi chetu Tundu Lissu akishinda kesi yake dhidi ya Jamhuri, kipi utafanya ili kuonyesha furaha yako?
with
Thanks
.
😹😹😹 Huo mzigo sio pouwa!! Wengi leo mnaangukia hapa kwenye kuzichakata na kulewa..!!
Yesterday at 7:30 AM
Soulja boy
replied to the thread
Msaada wa kazi wakuu, kwa mdogo wangu
.
N vzr kuna taasis inaitwa Temesa ya serial inatafutia watu internship.
Thursday at 6:39 AM
Soulja boy
reacted to
Rocky City's post
in the thread
Msaada wa kazi wakuu, kwa mdogo wangu
with
Thanks
.
Anauza mihogo shule flani hivi mkuu. Kwa ajili ya kupata pata riziki na yeye ahangaike na wengine,miogo ile wanayo kaanga yani biashara...
Thursday at 6:36 AM
Soulja boy
replied to the thread
Msaada wa kazi wakuu, kwa mdogo wangu
.
Saiv anajishugulisha na nn?
Thursday at 12:42 AM
Soulja boy
reacted to
Pdidy's post
in the thread
Msaada wa kazi wakuu, kwa mdogo wangu
with
Thanks
.
Toa zaka nzuri na sadaka ya malimbuko juuyake nenea
Thursday at 12:40 AM
Soulja boy
replied to the thread
Msaada wa kazi wakuu, kwa mdogo wangu
.
2021
Thursday at 12:39 AM
Soulja boy
reacted to
Rocky City's post
in the thread
Msaada wa kazi wakuu, kwa mdogo wangu
with
Thanks
.
Wakubwa salamu zenu,vijana tuendelee kupambana sana huku mtaani kugumu mno, Ndugu zangu nina mdogo wangu nimemsomesha kwa taabu mno...
Thursday at 12:39 AM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register