NMB Tanzania Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na hata ushauri


NMB Tanzania

NMB Tanzania

Verified Member
Joined
Sep 13, 2014
Messages
92
Likes
137
Points
40
NMB Tanzania

NMB Tanzania

Verified Member
Joined Sep 13, 2014
92 137 40
Ndugu wana JamiiForums,

Tunashukuru kwa maoni yenu mliyoweka hapa juu ya huduma mnazo pata kwenye matawi yetu nchini kote, NMB inafanyia uchunguzi maoni na malalamiko yenu na tuna wahakikishia kuwa tutachukua hatua stahiki dhidi ya wafanyakazi waliotajwa na wengine wenye tabia kama hizo.

Ndugu wana jukwaa, NMB inajipambanua kwa kusimamia maadili moja wapo ikiwa ni uaminifu kwa wafanyakazi wake.
NMB pia inapenda kuwa hakikishia wateja na jamii kwa ujumla kwamba itaendelea kusimamia sera zote za benki ikiwa ni pamoja na kutovumilia wafanyakazi wasio waadilifu.

Kama kutatokea umepata huduma isiyo ridhisha au ufanyaji kazi usiofuata maadili, uaminifu na uadilifu, tafadhali toa taarifa kupitia njia zifuatazo:

1. Kupitia tovuti: http://www.nmbtz.com
2. Kupitia e-mail maalumu: whistleblower@nmbtz.com
3. Kwa posta – Unaweza kutuma barua kwa Afisa Mtendaji kama ifuatavyo:

Afisa Mtendaji Mkuu (Bahasha iandikwe "Siri")
Makao Makuu ya NMB,
P. O. Box 9213,
Azikiwe/Jamhuri Street,
Dar es Salaam, Tanzania.

4. Au kwa kupiga simu zifuatazo:
0658 751 000 Tigo
0779 751 000 Zantel
0685 751 000 Airtel
0800 751 000 Vodacom
 
La Vista14

La Vista14

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2017
Messages
841
Likes
554
Points
180
La Vista14

La Vista14

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2017
841 554 180
Muwe na utaratibu wa uhakika kuhusiana na makato ya NMD SALARY ADVANCE...

ile tabia unatoka mshahara alafu mnauzuia woote kwa muda hata masaa mawili ili tu mkate laki yenu sio poa...

Weken system vizuur... Pesa ikizama tu iwe ishakatwa juu kwa juu... Mshahara mnauzuia wa nin unajua ni mda gani mtu kakaaa anasuburia pesa yake....???

Unaskia mshahara umetoka unatoka bush huko ndan ndani unafika bank fasta utoe pesa ugeuke bush...

Unakuta mshahara woote umezuiliwa... Unaanza kusimama unashangaa mji... Unaaachwa na bus.. Unahangaika pa kulala.. Unatafutwa kazini siku ya pili...

Yaaani ni usumbufu usiokuwa na sababu tu.

Huu ni uzembe saaana.
 
kwasukwasu

kwasukwasu

Senior Member
Joined
Jun 15, 2016
Messages
111
Likes
109
Points
60
Age
48
kwasukwasu

kwasukwasu

Senior Member
Joined Jun 15, 2016
111 109 60
Make sure line uliosajilia nmb mobile ni line 1 kwenye simu. Ikigoma nenda clear data ya hio app alafu login tena. Kwangu ilikubali baada ya kuclear data ya hio app.
Simu yangu ni line moja tu nimejaribu imeshindikana
 
Kristonsia Nkya

Kristonsia Nkya

Verified Member
Joined
Jun 24, 2013
Messages
219
Likes
178
Points
60
Age
28
Kristonsia Nkya

Kristonsia Nkya

Verified Member
Joined Jun 24, 2013
219 178 60
NMB KLINK NI APP MPYA NA YAKISASA? INAHITAJI SIM ILIYOSAJILIWA NMB MOBILE IWEPO (SIO TATIZO) ILA SIM HIYO NDIYO ITUMIKE KWENYE DATA! NI TATIZO KUBWA WASOMI HAMJALITAMBUA (SEHEMU ZINGINE UMAKUATA LAIN ULIYOSAJI MTANDAO HAKUNA. CAN YOU FIX IT?
Mwanangu afadhali kama umeliona hili nilishawaambia kitambo ila juzi wamefanya updtd hakuna kitu
screenshot_20181223-202304-jpeg.975643
 
Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2017
Messages
27,756
Likes
50,125
Points
280
Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined May 4, 2017
27,756 50,125 280
Muwe na utaratibu wa uhakika kuhusiana na makato ya NMD SALARY ADVANCE...

ile tabia unatoka mshahara alafu mnauzuia woote kwa muda hata masaa mawili ili tu mkate laki yenu sio poa...

Weken system vizuur... Pesa ikizama tu iwe ishakatwa juu kwa juu... Mshahara mnauzuia wa nin unajua ni mda gani mtu kakaaa anasuburia pesa yake....???

Unaskia mshahara umetoka unatoka bush huko ndan ndani unafika bank fasta utoe pesa ugeuke bush...

Unakuta mshahara woote umezuiliwa... Unaanza kusimama unashangaa mji... Unaaachwa na bus.. Unahangaika pa kulala.. Unatafutwa kazini siku ya pili...

Yaaani ni usumbufu usiokuwa na sababu tu.

Huu ni uzembe saaana.
Hahahhahahahahahha
 
Sheikh23

Sheikh23

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
489
Likes
497
Points
80
Age
32
Sheikh23

Sheikh23

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
489 497 80
Naomba ufafanuzi kidogo kuhusiana na huduma zenu Mimi in mtumishi Mwl nlikua na mkopo nlikopa 2015 sasa wiki iliyopita nikaenda kufanya topup nikaambiwa naweza kopa milion 6 na makato yakawa 146,000/= kwa mwezi na napata 2,900,000/= baada ya makato yote lkn Leo wananipigia wanasema kuna mabadiliko naweza kopa milion 4 na makato yatakua 106,781/= baada ya kila kitu napata 1,090,000/= Naomba kufahau ndio utaratibu wenu mpya au ni wa eneo nililopo tu? Ahsante kazi njema!
Mwl unapata M2.9 baada ya makato yote?
Ngoja wajuzi waje,hapa kuna harufu ya fix...
 
Sheikh23

Sheikh23

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
489
Likes
497
Points
80
Age
32
Sheikh23

Sheikh23

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
489 497 80
Muwe na utaratibu wa uhakika kuhusiana na makato ya NMD SALARY ADVANCE...

ile tabia unatoka mshahara alafu mnauzuia woote kwa muda hata masaa mawili ili tu mkate laki yenu sio poa...

Weken system vizuur... Pesa ikizama tu iwe ishakatwa juu kwa juu... Mshahara mnauzuia wa nin unajua ni mda gani mtu kakaaa anasuburia pesa yake....???

Unaskia mshahara umetoka unatoka bush huko ndan ndani unafika bank fasta utoe pesa ugeuke bush...

Unakuta mshahara woote umezuiliwa... Unaanza kusimama unashangaa mji... Unaaachwa na bus.. Unahangaika pa kulala.. Unatafutwa kazini siku ya pili...

Yaaani ni usumbufu usiokuwa na sababu tu.

Huu ni uzembe saaana.
Iliwahi kunikuta,Nmb wako very local,old fashion kbsa,niliingiziwa 35 elfu zngne zkazuiwa siku nzima,kuwafuata wakaniambia ww wa salary advance pesa yako mpaka kufikia jioni utakua umeipata,ilikuwa kweli,ila kwa usumbufu ule,sijawah kuomba tena hyo advanve mpk leo..
 
La Vista14

La Vista14

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2017
Messages
841
Likes
554
Points
180
La Vista14

La Vista14

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2017
841 554 180
Iliwahi kunikuta,Nmb wako very local,old fashion kbsa,niliingiziwa 35 elfu zngne zkazuiwa siku nzima,kuwafuata wakaniambia ww wa salary advance pesa yako mpaka kufikia jioni utakua umeipata,ilikuwa kweli,ila kwa usumbufu ule,sijawah kuomba tena hyo advanve mpk leo..
Wazinguaji saana hadi nashndwa elewa tatizo nin ni wataalamu hakuna au uzembe uvivu wa kufanya kazi
 
K

KIMWAMU

Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
16
Likes
1
Points
5
Age
46
K

KIMWAMU

Member
Joined Jun 29, 2012
16 1 5
Wahusika wa NMB watu wanatoa maoni,ushauri na malalamiko mbali mbali lakini sioni mkijibu chochote. Isijekuwa watu " tunapaka rangi upepo"
 
S

Silicon Valley

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2012
Messages
686
Likes
344
Points
80
S

Silicon Valley

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2012
686 344 80
Shukran kwa kuandaa hii thread :
Ombi langu ni kuhusu Internet banking system yenu
Kidogo Ipo complicated nu wazi kuwa lengo ni usalama lakini bado ni shida kwa maana kila unapohitaji kufanya muamala wowote lazima uwe na vitu vitabu kwa wakati mmoja yaani Computer , Kale kadude ka password na simu ni usumbufu
Angalieni wenzenu wa CRDB ni kimoja tu kinamaliza kila kitu aidha SIMU au Computer

Bado program siyo rahisi kivile kuna vitu vya kukalili hasa kwenye TISS kutuma pesa kama //

Tafadhali nitafurahi kama nitapata mrejesho wa huu ushauri wangu
Mteja wenu xxxyyyzzz
 
ynnobygger

ynnobygger

Senior Member
Joined
Dec 19, 2015
Messages
185
Likes
170
Points
60
ynnobygger

ynnobygger

Senior Member
Joined Dec 19, 2015
185 170 60
Mastercard zenu kwann hazifanyi online transactione nimekuja ofisini kwenu c chin ya mara tatu ni kujazishwa mafomu tu na kuambiwa ndan ya masaa 24 utapata meseji utasubiria had mwaka hakuna k2!
 
T

TITAFU

New Member
Joined
Dec 2, 2018
Messages
4
Likes
2
Points
5
T

TITAFU

New Member
Joined Dec 2, 2018
4 2 5
Kuna mzee mmoja alikopa mkopo mwaka 2014 huko njombe akiwekeza hati ya nyumba mpaka leo akienda kwa meneja anazungushwa tu njoo kesho kesho kutwa ngoja tunalishughulikia utapigiwa simu mbona kwenye ulipaji alimaliza deni lote anasema tatizo lenu nn

Wahudumu wenu wa mjini iringa hiyo ni changamoto nyingine hasa tawi LA mkwawa looh wanaweza ondoka mmeachwa kwenye foleni haijulikan wameenda wapi hadi kwa robo SAA mnafeli wapi kuna haja gani ya kuwa na madirisha manne linalofanya kazi moja

Sent using Jamii Forums mobile app
 
lnx

lnx

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2016
Messages
342
Likes
233
Points
60
Age
35
lnx

lnx

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2016
342 233 60
Wahusika wa NMB watu wanatoa maoni,ushauri na malalamiko mbali mbali lakini sioni mkijibu chochote. Isijekuwa watu " tunapaka rangi upepo"
Hii bank imeshakuwa ya kuchukulia mshahara tu na kupeleka kwenye akaunti za bank nyingne kwa ku save kwa ajili ya baadaye na siyo kukopa wala kutunzia akiba NMB bank.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mtama one

mtama one

Senior Member
Joined
Mar 27, 2017
Messages
103
Likes
37
Points
45
mtama one

mtama one

Senior Member
Joined Mar 27, 2017
103 37 45
Vipi jamani kuhusu hii app ya Klik mimi naona inasumbua sana iko slow mno
Mimi nina tatizo na nyie nmb yaani message alert ya pesa kwenye smu yangu mwezi acheni masihara nina tatizo nataka message alert kila pesa inapoingia kwenye acc yangu mwezi sasa form kibao nimejaza no action.taken
 

Forum statistics

Threads 1,250,110
Members 481,224
Posts 29,720,983