NMB Tanzania Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na hata ushauri


NMB Tanzania

NMB Tanzania

Verified Member
Joined
Sep 13, 2014
Messages
92
Points
150
NMB Tanzania

NMB Tanzania

Verified Member
Joined Sep 13, 2014
92 150
Ndugu wana JamiiForums,

Tunashukuru kwa maoni yenu mliyoweka hapa juu ya huduma mnazo pata kwenye matawi yetu nchini kote, NMB inafanyia uchunguzi maoni na malalamiko yenu na tuna wahakikishia kuwa tutachukua hatua stahiki dhidi ya wafanyakazi waliotajwa na wengine wenye tabia kama hizo.

Ndugu wana jukwaa, NMB inajipambanua kwa kusimamia maadili moja wapo ikiwa ni uaminifu kwa wafanyakazi wake.
NMB pia inapenda kuwa hakikishia wateja na jamii kwa ujumla kwamba itaendelea kusimamia sera zote za benki ikiwa ni pamoja na kutovumilia wafanyakazi wasio waadilifu.

Kama kutatokea umepata huduma isiyo ridhisha au ufanyaji kazi usiofuata maadili, uaminifu na uadilifu, tafadhali toa taarifa kupitia njia zifuatazo:

1. Kupitia tovuti: http://www.nmbtz.com
2. Kupitia e-mail maalumu: whistleblower@nmbtz.com
3. Kwa posta – Unaweza kutuma barua kwa Afisa Mtendaji kama ifuatavyo:

Afisa Mtendaji Mkuu (Bahasha iandikwe "Siri")
Makao Makuu ya NMB,
P. O. Box 9213,
Azikiwe/Jamhuri Street,
Dar es Salaam, Tanzania.

4. Au kwa kupiga simu zifuatazo:
0658 751 000 Tigo
0779 751 000 Zantel
0685 751 000 Airtel
0800 751 000 Vodacom
 
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2009
Messages
17,231
Points
2,000
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2009
17,231 2,000
sijawahi kuona Bank yenye wafanyakazi wachache kama hii.
kila branch ukiingia foleni mpk brbrn.
ongezeni staff acheni ubahili au wateja wataendelea kuwakimbia kila siku.
 
Tomaa Mireni

Tomaa Mireni

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2015
Messages
916
Points
1,000
Tomaa Mireni

Tomaa Mireni

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2015
916 1,000
Mimi mwenyewe nimeshawauliza kuhusu suala la uthibitisho wa mkopo wangu kuisha tangu August mwaka jana lakini wananiyumbisha tu.

Wananiambia niende makao makuu ya benki yao wakati sikukopa hapo.

Sent using Jamii Forums mobile app
NMB ni bank ya kijinga sana,wana matangazo meeengi ya kuvutia, mazuri lakini huduma zao za kipumbav. Nilipoteza kadi nikaenda kireport na maelezo juu. Nikaambie nisubiri ntapigiwa simu kwenda kuchukua. Mpaka leo kimya niliamua kusamee mana bank zipo nyingi. Nimeenda Equity kadi nikapata muda huo huo na ndio nayo tumia kwa sasa.

Wamefungua thread hapa wamekimbia,sa sijui ni akili gani,au wanajua watu wote tuko fb na huko insta.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
tinkanyarwele

tinkanyarwele

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,204
Points
2,000
Age
47
tinkanyarwele

tinkanyarwele

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,204 2,000
Mwl unapata M2.9 baada ya makato yote?
Ngoja wajuzi waje,hapa kuna harufu ya fix...
Inawezekana km madaraja yanapanda kwa muda mhafaka, pia huyu anaweza kuwa anakaribia kustaafu.
 
Ndiki de boss

Ndiki de boss

Member
Joined
Jan 19, 2017
Messages
93
Points
125
Age
31
Ndiki de boss

Ndiki de boss

Member
Joined Jan 19, 2017
93 125
Nilichukua mkopo nmb mnamo mwaka 2016,makato ya kwanza ilikuwa ni sh 150332 lakini mpaka Sasa makato yamepanda kufikia tshs 153664,je ni kweli asilimia za makato huwa zinaongezeka kadri muda unavyokwenda?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,994
Points
2,000
Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,994 2,000
NMB Please tupeni Mikopo Watumishi wa Umma tuliobakisha miaka Michache ya kustaafu. Nina miaka minne nistaafu nimeenda kuomba kukopa nimekataliwa eti hamruhusu aliyebakisha miaka 1-4 ya kustaafu. Siyo poa hata kidogo kwa sababu sera hii inabagua wakopaji ikizingatiwa kuwa mshahara wangu na mafao ya Kikotoo itapitia kwenu. Au mnadhani waliobakisha muda mfupi wa Utumishi wanakaribia kufa? Benki nyingine wanatoa bila sharti hili na mambo yanakwenda sawa. Kustaafu siyo ''Death Sentence'' wala ''Poverty Sentence''. Tupeni mikopo tuendeleze kujiandaa kwetu kustaafu.
 
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
5,261
Points
2,000
Age
28
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
5,261 2,000
Kuna dada alikuwa Clock Tower nmb Arusha miaka kadhaa iliyopita kitengo cha mikopo ni kikwazo kwa maendeleo ya bank na kwa afya ya mkopaji, yani usipo mpatia rushwa mkopo hautoki, utazungushwa kama daktari asiyeona ugonjwa.
Huyu dada alikuwa sababu kubwa ya kachana na mikopo yenu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ntolonyonyo

Ntolonyonyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,832
Points
2,000
Ntolonyonyo

Ntolonyonyo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,832 2,000
james marco

james marco

Senior Member
Joined
Aug 2, 2017
Messages
182
Points
250
james marco

james marco

Senior Member
Joined Aug 2, 2017
182 250
*kwanza kabisa habari yenu wakuu
Aseee nimekereka sana na hawa NMB baada ya kuanza kufuatilia ATM card yangu iliyopotea toka january 7 nikapeleka taarifa kwenye tawivlao moja hapa DODOMA. Walinambia njoo baada ya wiki mbili week mbili zilipobisha nikaenda naaambiwa maombi hayajatumwa wakanambia njoo baada ya week mbili.baada ya hapo tukawa tumefunga chuo nikawa nimeondoka nimerud hivi mwezi wa tatu tarehe kumi na nane wananiambia kuwa card ilitengenezwa ikatumwa SENGEREMA ambako nilifungulia account yangu nikawauliza mbona niliombea hapa hiyo card wakanambia njoo baada ya siku tatu itakua ishafika hapa(hapo sikua mwenyew nilikutana na jamaa mwingine nae alikua na miezi minne anafuatilia anakuja kuambiwa card yake ipo KIGAMBONI ) sasa jana nimerud ikiwa ni takribani week baada ya kuambiwa nirudi, nilichokutana nacho naambiwa card bado haijafika nikamwuuliza huyo mzee ambae ndio yupo kama customer care kua mbona imekua mda sana sasa ananijibu "SASA MIMI NIFANYEJE" Ilibidi nimrudishie hilo hilo swali #kwa hyo unaniuliza mimi ufanyeje sio# akanirudishia form yangu na kunambia hana card kudadeki nilimaindi nikaona nitaharibu2 nikasepa ila NMB punguzeni usumbufu mbona CRDB ilikua week mbili tu jamanii

Sent using Jamii Forums mobile app
 
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2014
Messages
4,188
Points
2,000
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2014
4,188 2,000
Hivi bado mnaitumia NMB?
*kwanza kabisa habari yenu wakuu
Aseee nimekereka sana na hawa NMB baada ya kuanza kufuatilia ATM card yangu iliyopotea toka january 7 nikapeleka taarifa kwenye tawivlao moja hapa DODOMA. Walinambia njoo baada ya wiki mbili week mbili zilipobisha nikaenda naaambiwa maombi hayajatumwa wakanambia njoo baada ya week mbili.baada ya hapo tukawa tumefunga chuo nikawa nimeondoka nimerud hivi mwezi wa tatu tarehe kumi na nane wananiambia kuwa card ilitengenezwa ikatumwa SENGEREMA ambako nilifungulia account yangu nikawauliza mbona niliombea hapa hiyo card wakanambia njoo baada ya siku tatu itakua ishafika hapa(hapo sikua mwenyew nilikutana na jamaa mwingine nae alikua na miezi minne anafuatilia anakuja kuambiwa card yake ipo KIGAMBONI ) sasa jana nimerud ikiwa ni takribani week baada ya kuambiwa nirudi, nilichokutana nacho naambiwa card bado haijafika nikamwuuliza huyo mzee ambae ndio yupo kama customer care kua mbona imekua mda sana sasa ananijibu "SASA MIMI NIFANYEJE" Ilibidi nimrudishie hilo hilo swali #kwa hyo unaniuliza mimi ufanyeje sio# akanirudishia form yangu na kunambia hana card kudadeki nilimaindi nikaona nitaharibu2 nikasepa ila NMB punguzeni usumbufu mbona CRDB ilikua week mbili tu jamanii

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,285,009
Members 494,369
Posts 30,847,189
Top