jamiiforums

  1. w0rM

    Russia World Cup 2018: France crowned World Champions after defeating Croatia 4-2

    FIFA World Cup 2018 Special Logo The 2018 FIFA World Cup will be the 21st FIFA World Cup, a quadrennial international football tournament contested by the men's national teams of the member associations of FIFA. It is scheduled to take place in Russia from 14 June to 15 July 2018, after the...
  2. Principal Focus

    Hii album ya diamond "A boy from tandale" itaathirika vipi kwa kufungiwa hizo nyimbo mbili kabla haijatoka?

    Habari wakuu, Naomba kuuliza je diamond platnumz ataathirika vipi na hii album yake baada ya nyimbo mbili kufungiwa? Au hakuna athari zitakazo jitokeza? Maana tarehe 16/3/2018 ndio inatoka. Hili tukio sio kumkoa kweli? Maana alikuwa kapanga hivi na wengine wanafanya hivi. Yani kirahisi twaweza...
  3. S

    Kuku shop ni wauzaji wa kuku aina ya kuroiler na mayai kwa bei rahisi.

    Kuku shop ni wauzaji wa VIFARANGA aina ya kuroiler pamoja na mayai kiujumla. Bei zetu ni sawa na bure kabisa... Bei ya kifaranga kimoja ni elfu moja na mia tano (TZsh 1,500/=) Bei ya mayai kwa trey moja ni elfu kumi na tano (TZsh 15,000/=) NB: Mayai yetu pia yanafaa kwa ajili ya kutotolesha...
  4. thegeniustzda

    Watalamu Wa AdSense Wanaopiga Hela Kupitia Traffic Wa Nje

    Wataalamu Wanaopiga Hela Kupitia AdSense Kupitia Traffic Wa Nje Tusaidiane Link Za Group Za Njee Hapa #Vyuma Vimekaza #Tz Ishi Na Mimi
  5. Saidy Januzaj

    Fomu za kujiunga(Joining instruction) kwa shule mbalimbali za sekondari nchini

    Kwa ndugu zangu waliochaguliwa kidato cha Tano, usihangaike kujua nini kinahitajika shule uliyopangiwa, it's just a simple thing, fungua hiyo link hapo chini. ***Best Wishes Brothers & Sisters** ARUSHA EMBARWAY SEKONDARI ENGUTOTO SEKONDARI IRKISONGO SEKONDARI LONGIDO SEKONDARI MAJI YA CHAI...
  6. Architectus

    Inakera: Field za uhandisi wanasumbua katika uchaguzi

    Ndugu zangu Wanajamii Poleni na Majukumu Yenu ya kila siku! Lengo la Kuandika uzi huu ni kuelezea Hisia zangu kuhusu kero hii nnayokutana nayo! Kimsingi Mimi ni Mwanafunzi wa Civil Eng. Sasa kuna Mahali nliomba Field (Tanroads) Na Barua nilipeleka kitambo sana lakini cha ajabu wananiamba...
  7. Architectus

    Mkatoliki: Nabadilika Kuanzia Leo!

    Ndugu zangu WanajamiiForums Nimekuwa katika wimbi la kutenda Dhambi kwa vitendo ata kwa mawazo pia! Lakini Nimejikuta Nafsi inanisuta sana japo najikuta nimetenda. Kwa Mfano Mwenzenu mimi Nikifanya Ngono Baada ya Hapo Huwa sijisikii sawa Kabisa yaani Nahisi Nafsi yangu Inajutia Kile...
  8. Kileleni Initiative

    Najaribu kuwasiliana na Jamii Media kuhusu ID yangu lakini hakuna Customer Care/hakuna jibu.

    Habari ndugu zangu, Mwenzenu nina changamoto moja; Nina login vizuri tu kwenye Computer, lakini kwenye Simu na iPad Password inakataa. Nimejaribu kureset lakini sipati Email ya JamiiForums kwenye Email yangu (ile ambayo huwa ni link ya kureset Password). Nimewaandikia mara 2 sasa lakini kmya...
  9. Ostadh Nurdini

    POLE USUMBUKAE NA NGUVU ZA KIUME, TIBA YAKO IKO HAPA

    Ahlaan wassalan members wa Jf, matumaini ni wazima wa afya na mnaendelea na majukumu ya kulijenga Taifa letu. Napenda kuchukua fursa hii kumpa pole Rais wetu wa Jf, Ndg. Max Melo, katika kipindi hiki kigumu anachopitia, inshallah tuko pamoja nae na tunamuombea kwa mwenyezi Mungu amfanyie...
  10. K

    Kahama: Fuso yagonga bodaboda na kujeruhi vibaya

    Habari za jioni wakuu, Kuna taarifa ya ajali imetokea huko Kahama eneo la Nyihogo, Majeruhi ni mmoja ambaye ni dereva bodaboda jina halijatambulika bado.. dereva wa fuso kakimbia baada ya ajali.
  11. M

    Habarini wakuu sabuni nzuri ya maji inapatkana kwa bei nafuu anaehitaji ani Pm

    Kwa mawasilano juu ya mahitaji ya sabuni yangu nzuri na nzito yenye ubora ni PM bei nafuu na haichubui mikono,surppot yenu wakuu inahitajika ahsanteni sana
  12. Jamii Jobs

    Kampuni ya Jamii Media inahitaji "Office Attendant" nafasi moja (1)

    Kampuni ya Jamii Media inahitaji mhudumu wa ofisi ambaye ataweza kusimamia na kufanya kazi zake za kila siku. Majukumu ya mwombaji Awe na uwezo wa kusimamia shughuli za kila siku za Kiofisi. Shughuli hizo ni Kufanya usafi wa ofisini, kufuatilia, kusimamia na kurekodi masuala ya chakula cha...
  13. H

    Masomo gani ninapaswa kuyafaulu ili niweze kusomea mambo ya computer

    Samahani .......Mimi no mwanafunzi Wa kidato cha NNE.....nauliza,,,,in masomo gani ninapaswa kuyafaulu ili niweze kusomea mambo ya computer software
  14. Michael Ngusa

    Media inafaidika nini kudanganya Umma? Waliokufa ajali ya Matumbi ni zaidi wengi ajabu.

    Nadhani hili suala limewekwa kisiasa ili kutoua Trending Topics za nchi, na pia kutostua ujio wa ugeni wa Rais na wasindikazji wake kutoka sijui nchi gani ile. Waliokufa (kwa mujibu wa walioshuhudia, mimi nikiwa mmoja wapo) ni zaidi ya 40, almost basi zima na wengine wamefia Hospitali. Lakini...
  15. Bitabo

    Maxence Melo: Wamiliki wa JamiiForums ni Watanzania wanaoitumia

    Wakuu wakati mnaendelea kufatilia VIOJA BUNGENI, nimekutana na hii interview ya Mkuu Maxence Melo. kama vipi pitia kidogo pale saa saba Vioja vikienda mapumziko. ======== Mkuu Maxence Melo Tukiamua kubishana,tunaweza kufanya hivyo. Lakini endapo mwisho wa ubishi huo tutaamua kukubaliana...