jamii forums


  1. kenny trump

    Jamani nipeni ushauri kuhusu huyu jirani,

    Jamani kuna jirani yangu mmoja naishi nae ana wivu uliopindukia, sasa Mimi kesho nataka ninunue TV ya flat screen sasa naitaji mnipe ushauri, nitumie mbinu gani kuakikisha kesho nikikununua TV aionee,?? Nataka kesho haionee kwahyo nifanyaje??
  2. kenny trump

    Nataka kuwa maarufu, Nifanyaje?? Hau nimtukane magu??

    Jamani nataka kuwa maarufu, nimechoka kila siku kuwaona kina alikiba, nandy, Ay , Harmorapa, wakitangazwa na kusifiwa maredioni, na imeniuma kumuona mnywaji pombe Pierre gambo kupata umaarufu kwa haraka sana, Jana nimeingia insta yake jamaa sasa anakimbizwa followers laki3, jamani na Mimi...
  3. kenny trump

    Nataka kuwa maarufu kama pierre, nifanyaje??

    Nataka kuwa maarufu kama huyu jamaa Pierre mzee wa liquid, hata kwa kufanya jambo lolote la ajabu, nifanyaje??
  4. kenny trump

    Wadada kwanini hamuolewi??

    Jamani hawa viumbe siku hizi wanakwama wapi? Yaani hawaolewi wapo wapo tu wanazalia na kuzeekea majumbani. Wadada mnijibu kwanini hamuolewi?
  5. kenny trump

    Star junior Ni wewe official audio

    King of songs, iam star junior classic
  6. kenny trump

    Hii nyimbo yangu hata Youngkiller anasubiri hapa

    Kama kuna mtu anaweza kuimba kama Mimi apost nyimbo yake kama mimi
  7. kenny trump

    Young ghost feat k classic Zamu yetu official audio

    Tanzanian New Rapper release his second Song called Zamu yetu which was proud by Lokhano music featuring Smart beat, download it
  8. kenny trump

    Young ghost Zamu yetu Audio

    Download nyimbo mpya ya young ghost
  9. kenny trump

    Nipeni ushauri, Huyu mke wa mtu ananitaka

    Wakuu naombeni mnipe ushauri, kuna kabinti naishi nako jirani huku Moro, kihonda, kamenizoea sana japo kameolewa na mtu mwenye hela zake, Mume wake ni mtu mzima anafanya kazi Sua, sasa haka kabinti naona kananitaka, juzi kati kalikuja ghetto kwangu kakaomba eti nimchajie simu yake sasa cha ajabu...
  10. kenny trump

    Wanawake kwann mnatung'ang'ania sisi ma hansome???

    Wanawake kwanini mnatupenda sisi ma handsome boy?, kuna mwana mke mbaka leo ananililia japo tumeachana miaka mitatu iliyopita, Mimi ndie niliemuacha kutokana alikuwa mshamba wa mapenzi, alikuwa anakataa sana kuliwa tigo, mm demu ambae anakataa kuliwa tigo uwa simpendi maana tigo ndio starehe...
  11. kenny trump

    Huyu Demu Pichani Nampenda hila naogopa kumwambia

    Wakuu za mda kidogo, nilikuwa busy sana na kusaka maisha, leo nimeamua nipate mawazo yenu,kuna huyu demu pichani anaitwa najat, ni demu ambae ni rafiki angu sana wa mda mrefu but kiukweli nampenda hila nashindwa kumwambia kwa sababu ananichukulia kama kaka yake, na tunaheshimiana sana, wakuu...
  12. kenny trump

    Wanawake Wa Siku Hizi Mkojee?

    Naaaaam Nilikuwa Mapumzikoni Zanzibar Kwa Majuma Kadhaa Daah Nimeweza Kujionea Mambo Ya Ajabu Kuhusu Hawa Dada Zetu, Daah Wanawake Siku Hizi Wamekuwa Warahisi Sana Kuwatongoza Inshort Hawana Challenge Tena Siku Hizi, Nilijaribu Kuwatongoza Mademu Kumi, Katika Hao Mademu Kumi, Mademu Saba Ndio...
  13. kenny trump

    Kweli Mungu Yupo, Nimenusurika Kuambukizwa Ukimwi

    Hakika Mungu Yupo Kweli Nimeamini, Jana Nilivuta Demu Mmoja Gesti Maeneo Ya Kaumba Siunajua Tena Pesa Yako Tu, Ni Dada Mkali Kinoma White Flani Sema Tu Anatoa Huduma, Sasa Akaanza Kunifanyia Huduma Kidume Nikapagawa Sijielewi, Daah Ile Nataka Nipige Mishe Demu Akaniambia Mimi Nakupenda Sana Na...
  14. kenny trump

    Nimekutana Na Mwanamke Wa Ajabu

    Wakuu Natumahi Ni Wazima Kabisa, Kiukweli Katika Karba Yangu Ya Kuwala Mademu Sijawah Kukutana Na Mwanamke Wa Ajabu Kama Huyu, Kuna Demu Nilikutana Nae Kwenye Dala Dala Tukapeana Namba Sasa Nikamtongoza Demu Akakubari Sasa Baada Ya Kuwa Kwenye Penzi Bashasha, Juzi Kati Nikamuomba Mzigo Demu...
  15. kenny trump

    Nipo Kwenye Mtego Mzito Nifanyaje?

    Wakuu Hivi Sasa Nimejikuta Nimenasa Kwa Dada Mmoja Wa Kirangi Japokuwa Ameniambia Ukweli Kwamba Ana Mtu Wake Lakini Moyo Wangu Hautaki Kumuamini, Huyu Demu Nimemtongoza Zaidi Ya Mawiki Lakini Mbaka Leo Anashikiria Msimamo Wake Et Ana Mtu Ila Cha Ajabu Namuona Yupo Yupo Kama Single Sasa Cha...
  16. kenny trump

    Mke Wa Rafiki Angu Ananitaka Nifanyaje?

    Wakuu Poleni Kwa Mihangaiko Ya Hapa Na Pale, Juzi Nilimtembelea Rafiki Angu Wa Damu Niliesomaga Nae, Sasa Nimekuta Kaoa Kabinti Keupee Keupee, Kiukweli Kaoa Kifaa, Sasa Wakati Nipo Kwake, Rafiki Angu Akatoka Mara Moja Kwenda Kununua Sigara Dukani, Baada Ya Kuondoka, Mkewe Akaanza Kuniomba Namba...
  17. kenny trump

    Ghafla Mademu Wanaonilipia Kodi Wameniacha

    Wanajukwaa Hakika Nipo Kwenye Simanzi Kubwa Sana Na Katika Maisha Yangu Huu Mkosi Wa Kuachwa Na Mademu Wangu Watano Kwa Mpigo Wakiwemo Wanaonilipia Kod Haujawahi Kunitokea, Jana Nimetumiwa Sms na Mademu Zangu kwa wakati tofauti tofauti Kuwa Hawanitaki Tena, Orodha Ya Majina Yao, 1,rose Huyu Ni...
  18. kenny trump

    Nahitaji msaada wa Kiroho: Kila mwanamke ninayemtongoza akinikataa hufariki ghafla

    Wakuu natumahi hajambo na mpo salma sana, Jamani nahitaji ushauri wenu mimi kila nikimtongoza demu akinikataa huwaga anakufa ghafla. Nimejikuta najishangaa mimi mwenyewe sijui nina gundu gani Juzi kati nilimtokea demu mmoja ila alinikataa basi haikupita wiki yule mdada akafa awa Ajali ya boda...
  19. kenny trump

    Jamaa Kaweka Mke, Anasema Yanga Hachomoki,

    Heya Heya Kumekucha Mtaani Huku Moro Mambo Ni Moto, Jamaa Mmoja Ameweka Mke Anadahi Kama Yanga Atamfunga Simba Leo Basi Yupo Tayari Kumpa Mwanaume Yoyote Amle Uroda Mkewe, Daah Wadau Mimi Naona Leo Simba Anakufa Nyingi, Tukutane Baada Ya Mechi,
  20. kenny trump

    Wanawake Mnakwama Wapi?

    Nyie Wanawake Mnakwama Wapi?, Wadau Hawa Wanawake Wananishangaza Kila Siku, Kuna Demu Mtaani Kwetu Kahamia Wiki Ya Pili Sasa Dah Ni Bonge La Demu Sasa Mimi Hv Sasa Nimefungua Kastudio Kangu Ka Kuuza Cd Movies Na Kuweka Nyimbo Sasa Huyo Demu Akaanza Kunizoea Ghafla Tukawa Tunaitana Mabest Duh...
Top