Ngazi za mishahara Serikalini - Tanzania (TGS, PHTS, PSS, SAIS etc)


Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2017
Messages
2,077
Points
2,000
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2017
2,077 2,000
leo nimeamini kuwa jf ni msitu mnene sanaa,

Mtoto mdogo anaweza kumvimbia mtu mkubwa mwenye mke na watoto...
Sisi wana kilimo ni 1300000 na kuendelea kulingana na levo ya elimu Kama msc na PhD.

~.A Philanthropist|Economist|Business Consultant|Entrepreneur|Agricultural Applied &Natural Resources Economics Mentor.~
Sent using Jamii Forums mobile app
 
T

themathematicalmodelling

Senior Member
Joined
Feb 2, 2018
Messages
151
Points
250
T

themathematicalmodelling

Senior Member
Joined Feb 2, 2018
151 250
Sisi wana kilimo ni 1300000 na kuendelea kulingana na levo ya elimu Kama msc na PhD.

~.A Philanthropist|Economist|Business Consultant|Entrepreneur|Agricultural Applied &Natural Resources Economics Mentor.~
kaka kila leo nakwambia go to school ili uwe well educated sio sounds zako za kijinga kama welevu na well educated people hawamo humu

ngoja nikueleze mishahara inategemea na kada uliosomea na mwajiri wako
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
4,377
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
4,377 2,000
Tafuteni kazi zinazowapatia nafasi au muda wa kufanya mambo yenu kwa uhuru,mambo ya mishahara haisaidii.Unaweza kulipwa mshahara mkubwa na ukafanyishwa kazi kama mtumwa.
 
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2011
Messages
5,228
Points
2,000
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2011
5,228 2,000
Hivi wakuu,TGS G ya sasa analipwaje wakuu,kuna dogolas fulani yupo kwenye orodha ya wanaotakiwa kupanda mwaka huu lakini hajui atakinga kiasi gani
 

Forum statistics

Threads 1,296,165
Members 498,559
Posts 31,236,940
Top