Ngazi za mishahara Serikalini - Tanzania (TGS, PHTS, PSS, SAIS etc)


yurashi

yurashi

New Member
Joined
Jan 21, 2019
Messages
1
Likes
0
Points
3
yurashi

yurashi

New Member
Joined Jan 21, 2019
1 0 3
Write your reply...wapendwa samahani mimi ni mesomea basic technician certificate in accountancy nitafanye ili kupata ajira mana nimekosa pesa ya kujiendeleza naombeni ushauri wenu nina uzoefu mkubwa katika makampuni mbalimbali ambayo nimejitolea naombeni msaada wenu
 
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
4,961
Likes
5,017
Points
280
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
4,961 5,017 280
Usichane resume yako. Badala ya kuomba hiyo kazi, sasa omba ukurugenzi, ukatibu mkuu, ukuu wa wilaya/mkoa. Ukishindwa omba basi hata ubunge manake utaweza kupata na uwaziri halafu mshahara wako pamoja na marupurupu yanaanzia mil 3 hadi karibia 20 kwa mwezi. Sio unaona kunavyolipa serikalini?

Ukishindwa vyote hivyo, hata ukatibu wa ccm wa wilaya? manake nako unaanzia na zaidi ya milioni! Hii nchi si inawenyewe? kama hutaki kuwa miongoni mwao, basi utaishia na hivyo vilaki 2 au 3 vile!

Hii post yako imenikumbusha mbali kweli. "Mtoto wa nyani alipomuuliza mama yake, mpaka wa shamba lao ili asijekula mahindi yasiyokuwa ya kwao. Mama alimjibu, kula tu mwanangu wenyewe watakuja kugawa". Tanzania, wanaendelea kula tu, hadi wenyewe watakapokuja kugawa! maybe in 50 or 100 years to come! who knows/cares? Don't you see them keeping a distance?
Hivi wenye shamba ndio wamekuja kugawa mpaka wa shamba sasa?
Maana kazi ya Mzee Magufuli sio mchezo.

Nyani wanakula shamba la mahindi kwa woga sasa.
 

Forum statistics

Threads 1,262,357
Members 485,558
Posts 30,121,100