• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Ngazi za mishahara Serikalini - Tanzania (TGS, PHTS, PSS, SAIS etc)

Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
7,614
Points
2,000
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
7,614 2,000
Usichane resume yako. Badala ya kuomba hiyo kazi, sasa omba ukurugenzi, ukatibu mkuu, ukuu wa wilaya/mkoa. Ukishindwa omba basi hata ubunge manake utaweza kupata na uwaziri halafu mshahara wako pamoja na marupurupu yanaanzia mil 3 hadi karibia 20 kwa mwezi. Sio unaona kunavyolipa serikalini?

Ukishindwa vyote hivyo, hata ukatibu wa ccm wa wilaya? manake nako unaanzia na zaidi ya milioni! Hii nchi si inawenyewe? kama hutaki kuwa miongoni mwao, basi utaishia na hivyo vilaki 2 au 3 vile!

Hii post yako imenikumbusha mbali kweli. "Mtoto wa nyani alipomuuliza mama yake, mpaka wa shamba lao ili asijekula mahindi yasiyokuwa ya kwao. Mama alimjibu, kula tu mwanangu wenyewe watakuja kugawa". Tanzania, wanaendelea kula tu, hadi wenyewe watakapokuja kugawa! maybe in 50 or 100 years to come! who knows/cares? Don't you see them keeping a distance?
Hivi wenye shamba ndio wamekuja kugawa mpaka wa shamba sasa?
Maana kazi ya Mzee Magufuli sio mchezo.

Nyani wanakula shamba la mahindi kwa woga sasa.
 
SHOOyaKIBABE

SHOOyaKIBABE

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2014
Messages
2,198
Points
2,000
SHOOyaKIBABE

SHOOyaKIBABE

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2014
2,198 2,000
Kama ingekua ni hivyo basi kusingekua na haja ya kuzitenganisha mkuu, I heard Ngorongoro inaingiza mpunga mrefu kuliko Tanapa ndio maana ina uwezo wa kujitegemea na kusimamia ajira zake.

Na kama mapato yao ni makubwa, je, watalipa salary sawa na Tanapa, obviously ya NCAA itakua juu japokua job titles ni zile zile. Kinachofanya salary zitofautiane ni mapato ya waajiri (TANAPA vs NCAA)

Nb: ni maoni yangu mkuu sio kwamba nipo huko


Kwann wakati zite ni hifadhi? Na hata tittle zao za ajira ni zile zile?

Sent using Jamii Forums mobile app
silent_ocean
 
The real Daniel

The real Daniel

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2017
Messages
933
Points
1,000
The real Daniel

The real Daniel

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2017
933 1,000
Kama ingekua ni hivyo basi kusingekua na haja ya kuzitenganisha mkuu, I heard Ngorongoro inaingiza mpunga mrefu kuliko Tanapa ndio maana ina uwezo wa kujitegemea na kusimamia ajira zake.

Na kama mapato yao ni makubwa, je, watalipa salary sawa na Tanapa, obviously ya NCAA itakua juu japokua job titles ni zile zile. Kinachofanya salary zitofautiane ni mapato ya waajiri (TANAPA vs NCAA)

Nb: ni maoni yangu mkuu sio kwamba nipo huko




silent_ocean
Nimekuelewa mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
H

Herr muller

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2018
Messages
1,025
Points
2,000
H

Herr muller

JF-Expert Member
Joined May 28, 2018
1,025 2,000
Natumaini yote mko salama kabisa, sasa sababu ni vingumu sana tz kujua mishara ya watumishi wa Serikali sio kama mataifa mengine ambao unaenda tu moja kwa moja hadi website unakuta kila kitu,

Niko na maswali naomba msaada wa majibu, nataka kujua misahara ya watu ambao wako na hizi aina za degrees, Degrees in agriculture, finance, accounting, food technologist, plant pathologist,human resources,and logistics, kama kungekuwa na njia ya kujua hao serikalini ambao wako na aina hizo za degrees wanalipwa hela ngapi, ningeweza kujua kiasi ambacho watu kama hao hulipwa tz, so naomba msaada wenu wakuu wa kujua watu kaa hao hulipwa hela ngapi, mubarikiwe kabisa
 
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
11,294
Points
2,000
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
11,294 2,000
Natumaini yote mko salama kabisa, sasa sababu ni vingumu sana tz kujua mishara ya watumishi wa serikali sio kama mataifa mengine ambao unaenda tu moja kwa moja hadi website unakuta kila kitu, niko na maswali naomma msaada wa majibu, nataka kujua misahara ya watu ambao wako na hizi aina za degrees, Degrees in agriculture, finance, accounting, food technologist, plant pathologist,human resources,and logistics, kama kungekuwa na njia ya kujua hao serikalini ambao wako na aina hizo za degrees wanalipwa hela ngapi, ningeweza kujua kiasi ambacho watu kama hao hulipwa tz, so naomba msaada wenu wakuu wa kujua watu kaa hao hulipwa hela ngapi, mubarikiwe kabisa
mbona mishahara yao ipo wazi, kila ngazi ya elimu na fani serikalini mishahara inajulikana....jaribu kufatilia zaidi.
 
H

Herr muller

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2018
Messages
1,025
Points
2,000
H

Herr muller

JF-Expert Member
Joined May 28, 2018
1,025 2,000
mbona mishahara yao ipo wazi, kila ngazi ya elimu na fani serikalini mishahara inajulikana....jaribu kufatilia zaidi.
mkuu nimejaribu lika namna na sipati, kumbuka siko hapo tz, kwahivyo sina nafasi bora ya kuongea na watu, kama ni mataifa mengine kama kenya kila mtu kwanzia raisi mpaka mkuu wa jeshi, jaji mkuu, waziri , karani ofisi hata mtu wa kupika chai ofisini wewe enda tu kwa website utakuta kila mtu na mushahara wake, je kaa kuna website kaa hio tatika tz nipe jina ya hio website , najua hakuna, ndio maana nikauliza mkuu, usione kaa sijafanya esearch ya kutosha
 
Bsc.ANEB

Bsc.ANEB

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2017
Messages
1,529
Points
2,000
Bsc.ANEB

Bsc.ANEB

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2017
1,529 2,000
Sisi wana kilimo ni 1300000 na kuendelea kulingana na levo ya elimu Kama msc na PhD.
mkuu nimejaribu lika namna na sipati, kumbuka siko hapo tz, kwahivyo sina nafasi bora ya kuongea na watu, kama ni mataifa mengine kama kenya kila mtu kwanzia raisi mpaka mkuu wa jeshi, jaji mkuu, waziri , karani ofisi hata mtu wa kupika chai ofisini wewe enda tu kwa website utakuta kila mtu na mushahara wake, je kaa kuna website kaa hio tatika tz nipe jina ya hio website , najua hakuna, ndio maana nikauliza mkuu, usione kaa sijafanya esearch ya kutosha
~.A Philanthropist|Economist|Business Consultant|Entrepreneur|Agricultural Applied &Natural Resources Economics Mentor.~
 
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
8,261
Points
2,000
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
8,261 2,000
Huko Kenya vp?

Ngobekezela NKOSI Ngobekezela
 
H

Herr muller

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2018
Messages
1,025
Points
2,000
H

Herr muller

JF-Expert Member
Joined May 28, 2018
1,025 2,000
Sisi wana kilimo ni 1300000 na kuendelea kulingana na levo ya elimu Kama msc na PhD.

~.A Philanthropist|Economist|Business Consultant|Entrepreneur|Agricultural Applied &Natural Resources Economics Mentor.~
you mean a holder of a bachalors degree in agriculture has a take home of 1.3m, i dont need a phd holder those are teachers at uni and research institutes, i need the pay of a bachelors degree holder and a masters degree holder pls, so is this 1.3m a masters or bacherlers mkuu, nifafanulie pls, shukurani kwa your time
 
topdenny251

topdenny251

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2016
Messages
739
Points
500
topdenny251

topdenny251

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2016
739 500
Mshahara wa Madereva kwenye tasisi kama TANESCO,BANKS hata TRA... Unaanzia kiwango gani cha chini?
 
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2017
Messages
2,701
Points
2,000
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2017
2,701 2,000
leo nimeamini kuwa jf ni msitu mnene sanaa,

Mtoto mdogo anaweza kumvimbia mtu mkubwa mwenye mke na watoto...
Sisi wana kilimo ni 1300000 na kuendelea kulingana na levo ya elimu Kama msc na PhD.

~.A Philanthropist|Economist|Business Consultant|Entrepreneur|Agricultural Applied &Natural Resources Economics Mentor.~
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,402,917
Members 531,016
Posts 34,409,492
Top