• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Ngazi za mishahara Serikalini - Tanzania (TGS, PHTS, PSS, SAIS etc)

Cienfuegos

Cienfuegos

Member
Joined
Jun 29, 2016
Messages
49
Points
125
Cienfuegos

Cienfuegos

Member
Joined Jun 29, 2016
49 125
Wakuu naomba niulize. Nimeona Mzumbe University wanatumia salary scale ya PGMSS. Je, mishahara yao inakuwaje, tafadhali? Mathalani, mshahara wa PGMSS 7.1 unaweza kuwa kiasi gani?
 
M

mzl

Senior Member
Joined
Oct 20, 2016
Messages
185
Points
250
M

mzl

Senior Member
Joined Oct 20, 2016
185 250
wadau ivi mtendaji wa kijiji na kata wenye elimu ya certificate na diploma respectively wanapokea shilingi ngapi
 
Naipuli

Naipuli

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
246
Points
225
Naipuli

Naipuli

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
246 225
Wakuu naomba niulize. Nimeona Mzumbe University wanatumia salary scale ya PGMSS. Je, mishahara yao inakuwaje, tafadhali? Mathalani, mshahara wa PGMSS 7.1 unaweza kuwa kiasi gani?
Ukiipata na nijuze tafadhali.
Bila kusahau na ile ya PGMSS 1.1
 
Mak Jr

Mak Jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2015
Messages
360
Points
250
Mak Jr

Mak Jr

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2015
360 250
iv viwango hivi vya mishahar a ni kabla ya makato??? au baada ya makato???
 
D

datiusdaru

New Member
Joined
Feb 5, 2017
Messages
3
Points
45
D

datiusdaru

New Member
Joined Feb 5, 2017
3 45
GS C, TGS B, TGS A naomba unisaidie hapa wanamaanisha nini vivi vifupi kama ni elimu ni kiwango gani
 
DamianMalle

DamianMalle

Member
Joined
Jul 16, 2018
Messages
54
Points
125
DamianMalle

DamianMalle

Member
Joined Jul 16, 2018
54 125
Sasa ndugu zangu Walimu hapo hali ikoje maana nimeshafanya huko hakuna posho,allowances mpaka pesa za Likizo ni mwezi hadi mwezi au Mpk uchaguzi na Sensa...Poleni sana.
 
U

Ukolo

Member
Joined
Oct 25, 2018
Messages
34
Points
95
U

Ukolo

Member
Joined Oct 25, 2018
34 95
Naomba kujua mshahara wa afisa ustawi was jamii diploma level na changamoto pia hata fursa zilizopo kwenye kada hii kwa sasa ni medical attendant kwa mwenye uelewa naomba msaada wa mawazo maana nataka kuhamia huko
 
yurashi

yurashi

New Member
Joined
Jan 21, 2019
Messages
1
Points
20
yurashi

yurashi

New Member
Joined Jan 21, 2019
1 20
Write your reply...wapendwa samahani mimi ni mesomea basic technician certificate in accountancy nitafanye ili kupata ajira mana nimekosa pesa ya kujiendeleza naombeni ushauri wenu nina uzoefu mkubwa katika makampuni mbalimbali ambayo nimejitolea naombeni msaada wenu
 

Forum statistics

Threads 1,402,824
Members 530,989
Posts 34,406,010
Top