steveachi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN
steveachi
Last Activity:
Oct 21, 2017 at 5:33 AM
Joined:
Nov 7, 2011
Messages:
3,943
Likes Received:
1,521
Trophy Points:
280
Liked:
5,543

Share This Page

Facebook Twitter

steveachi

JF-Expert Member, from Dark city,South Africa

steveachi was last seen:
Oct 21, 2017 at 5:33 AM
    1. j
      jjokocha
      Ndugu ningefurahi kama ningepata contact zako kwani nilisoma kuhusu ushauri wa magari ya aina ya Scania mimi nilishawahi kuleta miaka ya 1999 lakini sasa nataka kufanya bishara hio tena naoma unifahamishe ni svcania gani inafaa kuuzika Tanzania lakini mimi naweza pata Lhd driver pekee huju ulaya
  • About

    Location:
    Dark city,South Africa
    Occupation:
    Enterpreneur

    Signature

    'MUNGU Anatupenda Sote Waislam kwa Wakristo, kwa nini tugombane wakati sote ni Viumbe vyake????
    Kama unatenda Matendo Mema,Dini hazina umuhimu wowote Duniani lazima PEPO utaiona tu'
Loading...