Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Hahaha, watakua na mfumo wao, hebu imagine pepmis imevurugika si watu wengine wataiona! I believe hawahusiki na pepmis
Kazi hiyo hapo watumishi.
 

Attachments

  • IMG-20260722-WA0011.jpg
    IMG-20260722-WA0011.jpg
    120.9 KB · Views: 10
January had anti kazi siku hizi; Hana mshahara bali anakula mafao tu
 
Ndiyo shida ya kutegemea salary kwa 100% ,jitahidini muwe na another source of income ,ona hata tarehe 30 haijafikia mshaanza kupiga MAYOWE.

Inasikitisha sana ,sasa mtu kama huyu ukimkabidhi ofisi ya umma si atakuwa MLA RUSHWA tu?
Unajua maana ya siku 30 za mwezi zimeanza kuhesanika lini?

Unajua last month wamelipwa lini?

Wewe ni mtumishi wa serikali kwenye biashara?
 
Back
Top Bottom