Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Asiyehusika na huu uzi ajitahidi akae kimya asitoe maneno ya shombo, akitoa tu maneno ya shombo lazima nimtukane seriously maana kwenye huu uzi ni kama nyumbani kwetu anakua ametuingilia.. You bera woch your back.
Kweli aise ,na mtu asitoe updates za uongo,sisi tunataka wenye uzi huu,na kama si mhusika pita kule
 
Kweli aise ,na mtu asitoe updates za uongo,sisi tunataka wenye uzi huu,na kama si mhusika pita kule
Halafu mtu asiyehusika anakuja kufanya nini kwenye huu uzi kama sio kutafuta wanaume ni nini... nyuzi zipo nyingi anawashwa anakuja huku ili watumishi wa umma tumkune na mshahara.
 
Narudia tena MWezi mtauona Ijumaa...

downloadfile.gif
 
Ndiyo shida ya kutegemea salary kwa 100% ,jitahidini muwe na another source of income ,ona hata tarehe 30 haijafikia mshaanza kupiga MAYOWE.

Inasikitisha sana ,sasa mtu kama huyu ukimkabidhi ofisi ya umma si atakuwa MLA RUSHWA tu?
Kwenu Kigoma, unafanya kazi Lindi.

Hicho kipato, utaanza kuvua samaki.
 
Mshahara standard ni 28 days calendar ,kutoa mapema ni utashi wa mwajiri ,na ndiyo maana hata ukienda CMA kushitaki kama mshahara umecheleweshewa haujapewa tar 24 watakushangaa ,utashitaki endapo mwezi umepinduka bila kupewa.


Kupewa mshahara mapema ni utashi wa mwajiri na ndiyo maana Christmas kampuni/taasisi/mashirika mengi wanatoa mshahara tar 18 Dec so mwezi wa kwanza hauwalizimishi wakupe tena tar 18 kisa eti ni cycle ya siku 30.
Hakuna tarehe za mapema.

Hata ukitoa mshahara tarehe 5, ukaja kutoa tena tarehe 5, ni mwezi huo.
 
Back
Top Bottom