Mvinyo mpya
JF-Expert Member
- Aug 24, 2013
- 3,741
- 9,117
Congrats, ngoja CRDB tusikilizieNMB tayali huku🙂
Congrats, ngoja CRDB tusikilizieNMB tayali huku🙂
am practicingđź¤Congrats, ngoja CRDB tusikilizie
Daah! 🤣Jibu swali wewe MWEHU unayetegema mshahara badala ya kutafuta chanzo kingine cha pesa ili uache kuulizia mbona mshahara umechelewa.
Ndiyo maana Heche anapambana mitaala ya elimu ibadilishwe tuache kusoma Panzi ana miguu mingapi.
Hadi muda huu bado bila bilaWaungwana vp huko crdb?
Una practice niniam practicingđź¤
Mbona unazingua, hakuna kitu...NMB tayali huku🙂
kusema hilo neno 'NMB tayali" maana mimi bado ni joblessUna practice nini
ni kweli ila nawapa matumaini soon mtapokeaMbona unazingua, hakuna kitu...
#YNWA
#YANGA_BINGWA
nothing newWhat do you mean
Yaani ulivyosema nikawahi NMB App nakuta holaaaaa.ni kweli ila nawapa matumaini soon mtapokea
Acha vitisho MkuuHahaha mishara hii ya laki kadhaa hata ukitoka unasugua tu ila chonde asiwe mke wa mtu utatolewa bandama
mkuu ana nini cha ajabu hadi cost iwe 200K.. kwamba huko bagamoyo papuchi ni gharama kubwa kiasi hichoNina appointment na demu mmoja ana zigo balaa anafanya kazi bagamoyo halmashauri nimemuwekea bajeti laki2 lazima nile mzigo, mshahara usitoke mapema ili niweze kumpata kirahisi
Washamba wa K haomkuu ana nini cha ajabu hadi cost iwe 200K.. kwamba huko bagamoyo papuchi ni gharama kubwa kiasi hicho
Itakuwa hiyo ndio budget yake ya ku enjoy na huyo mshangaz....avimbe naemkuu ana nini cha ajabu hadi cost iwe 200K.. kwamba huko bagamoyo papuchi ni gharama kubwa kiasi hicho
Mwezi uliopita mlipewa tarehe ngaapiJamani leo ni 23 ila ngoma bado mbichi, hii nchi imekuwaje? Sasa leo natembea kwa miguu maana sina nauli ya kurudi home.
Mwaka huu wote huwa haizidi tarehe 23Mwezi uliopita mlipewa tarehe ngaapi
Ulisoma kabla ya hio tarehe tena usiku,,,Mwezi uliopita mlipewa tarehe ngaapi
Nyie ndio wale wanaume wapumbavu washamba wa mapenzi, yaani unatumia 200k kupata utelezi ambao wenzako wanamla huyo demu kwa chips kavu na soda na wengine wanamla bure na nauli anajilipia.Nina appointment na demu mmoja ana zigo balaa anafanya kazi bagamoyo halmashauri nimemuwekea bajeti laki2 lazima nile mzigo, mshahara usitoke mapema ili niweze kumpata kirahisi
Na ndo kwenye jamii zetu wanawake huwa wanajiona brand sana kwa sababu wana- interact na sampuli za namna hiiNyie ndio wale wanaume wapumbavu washamba wa mapenzi, yaani unatumia 200k kupata utelezi ambao wenzako wanamla huyo demu kwa chips kavu na soda na wengine wanamla bure na nauli anajilipia.
Wewe bado mtoto utakuwa umebalehe juzi.