Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Nina appointment na demu mmoja ana zigo balaa anafanya kazi bagamoyo halmashauri nimemuwekea bajeti laki2 lazima nile mzigo, mshahara usitoke mapema ili niweze kumpata kirahisi
Nyie ndio wale wanaume wapumbavu washamba wa mapenzi, yaani unatumia 200k kupata utelezi ambao wenzako wanamla huyo demu kwa chips kavu na soda na wengine wanamla bure na nauli anajilipia.
Wewe bado mtoto utakuwa umebalehe juzi.
 
Nyie ndio wale wanaume wapumbavu washamba wa mapenzi, yaani unatumia 200k kupata utelezi ambao wenzako wanamla huyo demu kwa chips kavu na soda na wengine wanamla bure na nauli anajilipia.
Wewe bado mtoto utakuwa umebalehe juzi.
Na ndo kwenye jamii zetu wanawake huwa wanajiona brand sana kwa sababu wana- interact na sampuli za namna hii
 
Back
Top Bottom