Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 41,321
- 64,488
Tukumbuke wanyama na ndege wana haki ya kuishiKuanzia kesho hatuli chakula cha sungura. Vumilia masta.
Tukumbuke wanyama na ndege wana haki ya kuishiKuanzia kesho hatuli chakula cha sungura. Vumilia masta.
Usimlaumu mkuu, itakuwa yupo taasisiMkuu sasa mtu anauliza pepmis ni nini kweli huyu ni mwenzetu kweli? Ni kama kanisani mchungaji anasema "fungua biblia tusome Mhubiri 12:3.."
Ananyanyuka mtu anauliza "biblia ni nini?"
NMB nimeona tangu 16.22 Hrs
Walio taasisi za umma hawajazi Pepmis?Usimlaumu mkuu, itakuwa yupo taasisi
Mantiki ya hilo swali ni ipi maana TUCTA ni taasisi binafsi na UWERA. ni taasisi ya UmmaKazi unafanyia TUCTA au EWURA?
Aisee nenda kacheki jibu nimeshajibu. Lakini nimeona ni kama swali gumu kwanguMkuu jibu Pm yangu , kuna kitu nimekuuliza.
PEMPIS zimeingia hadi majeshini sasa hakuna mahali utakwepaWalio taasisi za umma hawajazi Pepmis?
Zipo nyingi tu, ata hiyo ya habari umepoteaKada ipi yenye mawe mkuu.
Mimi ni Afisa habari, nilikuwa nawaza kwenda kuwa Afisa rasilimali watu nikihisi kuna mpunga mnene
Ni utaratibu tu,lakini hakutakuwa na jipya.PEMPIS zimeingia hadi majeshini sasa hakuna mahali utakwepa
Wabunge nao wanajaza PepmisPEMPIS zimeingia hadi majeshini sasa hakuna mahali utakwepa
Obviously usalama wa taifa hawawezi kujaza pepmisWabunge nao wanajaza Pepmis
Au waafisa usalama wa taifa wanajasa Pepmis?
Wakubwa zao hawahitaji kupima maendeleo ya kazi zao?Obviously usalama wa taifa hawawezi kujaza pepmis
Japo wana weza kuwa na privilege ya kuona kinacho endelea huko.Obviously usalama wa taifa hawawezi kujaza pepmis
Hahaha, watakua na mfumo wao, hebu imagine pepmis imevurugika si watu wengine wataiona! I believe hawahusiki na pepmisWakubwa zao hawahitaji kupima maendeleo ya kazi zao?
Kwa mfano mtu akipewa assignment ya kuteka watu 6 kwa mwezi mmoja.
Anajaza pale Utendaji wake, Week ya kwanza ya mwezi wa 8 nimefanikiwa kuteka watu watatu ambao wameshafikishwa kwenye vyombo husika kwa hatua nyingine
Wapi huko?Naona mama Samia anawaongezea nguvu kazi ya kufa mutu.
Mshindwe nyinyi tu kutoa huduma nzuri kwa wananchi.
Unatuachaje achajeNMB nimeona tangu 16.22 Hrs