Champion number one
JF-Expert Member
- Dec 17, 2022
- 1,560
- 4,014
Kuna mtu kaona wadau mtaani wameanza kutushika mashati na sipendi kitu hiki...
Mkuu hujaelewekaKuna mtu kaona wadau mtaani wameanza kutushika mashati na sipendi kitu hiki...
😂 Kwa hiyo ili iwe kubwa ianzie ngap?Duh mbona ndogo sana, ni wa halmashauri eee 🙄
Wapi wameandika kua HR hapaswi kulipwa kidogo,sawa ama zaidi ya engineer?Yani HR analipwa sawia na Eng.
Subiri uthibitishwe kwanza tuanze kumsumbua muajiri wako hadi kielewekeNaomba niulize kitu Mimi Niko taasisi ya elimu ya juu hapa dar es salaam na Nina mwaka JE kama nataka kuhama kwenda sehemu kama. Tbs au tmda JE naweza kuruhusiwa au ndo ntaambiwa hadi miaka mitatu
Una akili ndogo sana.Kwahiyo serikali huwa wanalipa tar 5 ya mwezi au unajitoa ufahamu? Mwisho wa mwezi inakuwa tarehe ngapi kwani?
Yeye akizaliwa say tarehe 15 atasherekea birthday mwisho wa mwezi?Una akili ndogo sana.
Pumbavu
HakunaWaungwana vp huko crdb?
Una akili ndogo sana.
Pumbavu
Jibu swali wewe MWEHU unayetegema mshahara badala ya kutafuta chanzo kingine cha pesa ili uache kuulizia mbona mshahara umechelewa.Una akili ndogo sana.
Pumbavu
Jibu swali wewe MWEHU unayetegema mshahara badala ya kutafuta chanzo kingine cha pesa ili uache kuulizia mbona mshahara umechelewa.
Ndiyo maana Heche anapambana mitaala ya elimu ibadilishwe tuache kusoma Panzi ana miguu mingapi.
Pumbavu.Jibu swali wewe MWEHU unayetegema mshahara badala ya kutafuta chanzo kingine cha pesa ili uache kuulizia mbona mshahara umechelewa.
Ndiyo maana Heche anapambana mitaala ya elimu ibadilishwe tuache kusoma Panzi ana miguu mingapi.
Hahaha mishara hii ya laki kadhaa hata ukitoka unasugua tu ila chonde asiwe mke wa mtu utatolewa bandamaNina appointment na demu mmoja ana zigo balaa anafanya kazi bagamoyo halmashauri nimemuwekea bajeti laki2 lazima nile mzigo, mshahara usitoke mapema ili niweze kumpata kirahisi