Shadeeya
JF-Expert Member
- Mar 12, 2014
- 52,551
- 127,888
Hii ni Hattttaaaarreeeeee.
Hii ni Hattttaaaarreeeeee.
Iwe hivyoLeo muda wowote kinasoma kuanzia sasa.
Jamaa wajua kujipa moyoLeo muda wowote kinasoma kuanzia sasa.
Wewe hucheki ukiingia kwenye huu uzi? Pole sana kwa unayoyapitiaKivipi hebu fafanua mkuu...
DuuuhMshahara wenyewe hauna badiliko🚮
BadoMakato bado
Ndio Bado.Bado
Ndio hivyo hakuna jipya, tucta nyanoko zao.Duuuh
hlf mshahara wenyewe mbaaaaaaya wala hauvutii 🤣🤣🤣Mshahara wenyewe hauna badiliko🚮
Ushaingia??Mshahara wenyewe hauna badiliko🚮
Ndio hivyo hakuna jipya, tucta nyanoko zao.
Tuamie katoroHivi serikali ikisema hamna hela mwezi huu itakuwaje wadau
Nusu ya watumishi watakufaHivi serikali ikisema hamna hela mwezi huu itakuwaje wadau
Hv makato unaangalia wap mkuuMkuu umejuaje wakati makato bado?