Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Nakazia Mkuu.

Rafiki Mahondaw ukuje huku hebu.
Hebu Watuwache rafikiiii. Kama kauwaaa kuanzia tarehe 17 sambambaa na uziii bampa to bampa hadi kielewekeee😁😁😂!

Mitano trena na trena kwa mamaa💃💃!

CCM houyyyyyyyyyyeeeee 💚

October tunatikiiiii rafikiiiiii yaniii tiki zakushatrooo ✅✅✅✅✅✅✅✅✅✅


Cc Smart911
 
-Wewe popoma, acha ushabiki, mimi nilikuwa namzingua tu mr Liverpool,
  • Na sikusema kuwa Niko mbeya nilimtania kuwa Niko Njombe kwenye bar inaitwa Mwechimpya, hiyo bar nimeijua kwa sababu nilisha kwenda Njombe kufanya upimaji ardhi, nilikuwa nakunywa hapo bia jioni
  • Ni kweli nilikuwa Mpima ardhi muandamizi nilikuwa naelekea kuwa principal land surveyor,
  • Nimefungua ofisi iko Masaki kama hutaki basi kaa usubiri makombo ya CCM ambayo hayafiki hata 4m
🌐🌐🌐

#YNWA
#YANGA_BINGWA
 
  • mimi nilikuwa namzingua tu Liverpool,
  • mimi taaluma yangu ya upimaji ardhi Ina hela, hata nilipokuwa Manispaa nilikuwa napata hela nyingi (halali) kutokana na kufanya upimaji ardhi kwa watu binafsi, nilikuwa sipigi mayowe tarehe kama hizi kama kina Liverpool
  • wengi mnaopiga mayowe tarehe hii, wengi mmesomea zile taaluma zisizoweza kukuingizia hela
......

#YNWA
#YANGA_BINGWA
 
Salary slip inachukua muda gani kusoma kwenye ESS baada ya mshahara kutoka
 
Back
Top Bottom