Miss_Mariaah
JF-Expert Member
- Nov 9, 2022
- 2,326
- 5,374
Tunaomba mtuelimishe kuhusu top up madhara yakeBora uchukue kwingine kuliko kutop up!
Tunaomba mtuelimishe kuhusu top up madhara yakeBora uchukue kwingine kuliko kutop up!
Tunaomba experience mkuu ulijifunza niniTop up sio kabisaa nilijifunza..
#YNWA
#YANGA_BINGWA
KcbShukrani,nimewaelewa.ahsanteni sana,Bora nivumilie tu au nikalianzishe kwingine,
Maana Nina
CRDB
PBZ next I think it will be this Kenyans bank,I don't exactly remember the name of this bank.
Utapewa hela ndogo alafu deni litaongezeka almost mara 3 ya hiyo pesa uliyopewa. Soma comments za nyuma hapa tumeelezea kwa mifano haiTunaomba mtuelimishe kuhusu top up madhara yake
Riba inakua kubwa zaidiTunaomba mtuelimishe kuhusu top up madhara yake
Dah mi NMB badoo moshi mweusiiiiiiiUsiku mnene sana CRDB Moshi mweupe umeonekana.
Tuonane August.
Hili daraja jipya au increament??Yeah ni kweli nili miss calculate, dogo atakua kaongezewa 120,000/=
Hoya mbona NMB wanazingua ....Kituuuu tukunae August. Byeeee
Bank kopa mwaka mmoja mmoja ndio dili.Nimesikia hii msg nimecheka sana! Mkuu kwanini mikopo mingi namna hiii mkuu? Huna SACCOS ukope huko? Banks Kiukweli makato Yao ni makubwa! Unaweza kopa 2m ukatumia muda mrefu kulipa na ukaumia sana! Enewei KAKOPE
Umepotea jukwaa ndugu, humu ni kwa watumishi wa umna. Sijui kwa nini na ninyi wachuuzi hamtaki kuanzisha uzi wenu. Si mnasema mmejiongeza? Sasa jiongezeni kuanzisha uzi wenu mpeane faida na hasara za bidhaa mbalimbali zinazozalishwa na wasomiUlimbukeni wa simu ndio huwa sina we mama,we endelea kusubiri makombo ya ccm ya tsh 650,000 take home ndio maana uko humu unapiga mayowe na hapo unakuta una Samsung ya mkopo ndio maana akili ya kujiongeza nje ya mshahara huna akili kisoda imefikia mwisho hapo
Sent from my DRA-LX5 using JamiiForums mobile app
Biashara tunafanya na mshahara tunautaka.Watumwa wote wako humu hela ikisoma tu wanatelekeza uzi. Fanyeni biashara mtakufa na stress pimbi nyie.
Hoya mbona NMB wanazingua ....
Waweke hela hiyo nitume nauli mimi pisi ije..!!!
#YNWA
#YANGA_BINGWA
Niliwaambia msioe sio msitomb(e)Wenzio unawadanganya watumie sabuni. Wewe unasubiri mshahara kutumia pisi nauli
hii comment imenifanya nimecheka sana asubuhi na mapema😅😅😅😅Mimi ni mwalimu unategemea nafundisha vipi kama mshahara sipati Kwa wakati afu wataka tufaulishe vipi watoto?
Mpaka saizi saa saba kasoro mshahara bado na watu tuna majukumu. Watoto Nina mke na wazazi wananitegemea kila mwezi mshahara unachelewa tu afu wataka tusikope Kwa mangi?
Kama ndo hivyo kazi hii kwangu itakuwa ngumu saana siwezi fundisha nikiwa na njaa
Jichanganye. TUTAKUWEPOHivi top up ubaya wake hua uko wapi
mimi mikopo yote nacheza na saccoss plus vikoba sithubutu bank nimejifunza kwa mr yeye top ups za bank zimemmaliza hana hamu na kukopa tena😀😀Nimesikia hii msg nimecheka sana! Mkuu kwanini mikopo mingi namna hiii mkuu? Huna SACCOS ukope huko? Banks Kiukweli makato Yao ni makubwa! Unaweza kopa 2m ukatumia muda mrefu kulipa na ukaumia sana! Enewei KAKOPE
Wewe humu hakukufai. Nyuzi zako zote ni za kuhusu mahusiano na wanawake wanawakeWatumwa wote wako humu hela ikisoma tu wanatelekeza uzi. Fanyeni biashara mtakufa na stress pimbi nyie.
Uwa mnapata faida gani kudanganya mkuuNMB mambo tayari mida hii, tukutane August