Nini ngumu mkuu?Ngoma ngumuu ata nguvu ya kusign nimeshindwaa 🥲🥲
Bdoo mzgoo ujaingiaNini ngumu mkuu?
Mfumo tu umwdelay .Hata mi kwangu haisomi wakati salary inakaribia kuisha
Duh! Mimi ushaishaBdoo mzgoo ujaingia
Aseee hongeraaDuh! Mimi ushaisha
Ndio ndioooooo 💃💃Hebu Watuwache rafikiiii. Kama kauwaaa kuanzia tarehe 17 sambambaa na uziii bampa to bampa hadi kielewekeee😁😁😂!
Mitano trena na trena kwa mamaa💃💃!
CCM houyyyyyyyyyyeeeee 💚
October tunatikiiiii rafikiiiiii yaniii tiki zakushatrooo ✅✅✅✅✅✅✅✅✅✅
Cc Smart911
We jamaa mchokozi sana😬Uzi umepoa kabisa
Tarehe 30Salary slip inachukua muda gani kusoma kwenye ESS baada ya mshahara kutoka
Tayari ipo essSalary slip inachukua muda gani kusoma kwenye ESS baada ya mshahara kutoka
Mi mbona ameapprove ila still ina sema sina approved plan!? Nayo ni kawaida au inachukua muda kusoma akishaapprove?
Hiyo ni network error. Haidumu.Mi mbona ameapprove ila still ina sema sina approved plan!? Nayo ni kawaida au inachukua muda kusoma akishaapprove?
Hivi mshahara wa mwez wa 8 haujatoka tu ?Acha kutoa povu Kwa mambo madogo, utt imeathiri vipi kufuatilia mshahara
Na ukienda bank direct hawawezi kukuapplayia!?Inaweza kuchukua muda ila ngoja tungojee itoke hiyo approved plan..!🙏Hiyo ni network error. Haidumu.
Mimi juzi niliambiwa sijathibitishwa kazini. Baadaye ikakaa sawa
Kama muda ganiNdiyo but muda upite kidogo
Kama muda gani!?Ndiyo but muda upite kidogo
Ongea na supervisor wako approve au subiri mtandao ukae sawa.Na ukienda bank direct hawawezi kukuapplayia!?Inaweza kuchukua muda ila ngoja tungojee itoke hiyo approved plan..!🙏