Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

97277be23f10ee64532ff9c3043f1f51.jpg

Waiting for my salary
 
-Nimewahi kuwa mtumishi wa umma kama Land surveyor, niliacha kazi Nikiwa na cheo senior land surveyor, so maisha ya Utumishi wa Umma nayajua
- Nimeamua kufungua ofisi yangu ya Upimaji ardhi na ushauri wa masauala ya Ardhi- Masaki
Mtu mwenye ofisi yake hanaga shobo na maisha ya wengine kijana!.. wenye ofisi wanajulikana !. HUU UTOTO UKIKUA UTAACHA
 
Back
Top Bottom