Maulidi Kitenge aacha kazi ITV/Radio one

Maulidi Kitenge aacha kazi ITV/Radio one

Hio Message yake amekosea ama ?

Sababu anasema baada ya kutumika kwa miaka 14... hii inatoa maana nyingine kabisa ukilinganisha na kutumikia

It means alikuwa ameajiriwa na sasa anaenda kujiajiri mwnyw.
 
Mkuu So Notorious, asante kwa kumtambulisha Kitenge kama mate wangu TSJ, kiukweli sio mate wangu TSJ bali colleague kwenye fani!. Mimi ni wa TSJ ile ya Tanzania School of Journalism sasa (IJMC) na Kitenge ni wa TSJ hii ya sasa ya Time School of Journalism. Mimi na Maulid tuna gap ya kama miaka 10!, ila tunachofana ni idadi ya wake na tofouti ya watoto, yeye watoto ni wawili, mimi 7!.
Pasco
Pasco umemjibu vizuri sana huyo mjivuni, nimefurahishwa na hilo hongera sana!!!
 
Last edited by a moderator:
Akili za kijinga hizi ulitaka kila kona umuone na gari? anamiliki radio station Dodoma.

Asante mkuu kwa jib, ila cjui kwa nn umeniita mjinga, japo c tusi, maana yangu haikuwa kwamba hana gar, ila ulicho nishangaza na ambacho ckuwa najua n yy kumiliki kituo cha radio.

Anyway asante kwa kunitoa ujinga,
 
IPP media ndio wanaoongoza kwa kulipa vizuri kati ya media zote Tanzania, kima cha chini ni laki nne tangu 2011

Mkuu Kama wanalipa mishahara mikubwa mbona watu wanahamahama sana?? By the way unajua mishahara ya AZAM media???
 
Wamesoma mtambani seminary

labda kinondoni muslim...lakini Mtambani hardly kutoa mabichwa ya ovyo....forget not kwamba imefanya Necta 4 na imeingiza top 10 vijana wake mara 2!
 
yaani, hapo ndio ataisoma namba. halafu awe na mtoto mchanga sasa na dada wa kazi ndio kashaaga kesho anasepa.

Ukiwa bado hujawa kwenye position hiyo unaweza kudhani 24 hrs notice ni sifa, lakini sio professional kabisa aisee! Nashangaa hata makampuni yanayompokea mtu anayetoa hiyo notice, tena mengine yanalazimisha mtu uwahi na yatakulipia mshahara!
 
Saini nayo ipo chini ya jina, mmmh hii elimu ya siku hizi nayo majanga yaani kuandika barua ya kikazi shidaaaa. Yaani kuanzia darasa la nne mtu unafundishwa jinsi ya kuandika barua mpaka la saba na bado unatoka kapa. Juzi hapa kuna mwanafunzi ameniambia nimsadie kuangalia barua yake ya maombi ya kazi kama ina makosa, nikakuta upande wa kulia juu ndio kaweka anuwani ya anapoomba kazi na kushoto chini ndio kaweka anuwani yake. Mungu ibariki elimu ya Tanzania

Acha kukariri wewe,ulivosoma Jana usidhani ndivo atasoma mdogo wako kesho.hivi wajua kuwa siku hizi hata no ya simu inatakiwa kuandikwa kwenye barua ya ofisi?nikiuliza wengi humu watakuwa hawajui inaandikwa upande gani hivo usikomalie vitu kwa kukariri soma...
 
Mkuu abdalah majura anakituo cha radio? Kinaitwaje? Maana kuna ck nlikutana nae kwenye mizinguko ya mjin, yupo kawaida sana tena kwa miguu!

Nifahamishe hicho kituo cha radio plz
Taarifa zilizopo ni kuwa kiko Dodoma.
Hapa ndio yale yale ya 'simba na yanga', na mara nyingi mwisho wake ni fulfillment ya tamaa za muda mfupi lakini haya mambo ya kuhamia hamia vituo vya huko Dar es Salaa hakuchangii lolote fani ya habari. Anyway, yote maisha.
DU7C9302.JPG
Mtangazaji mahiri wa habari za michezo,Maulidi Baraka Kitenge akisaini Mkataba wa kazi na kituo cha radio kiitwacho EFM 93.7 kilichopo Kawe jijini Dar Es salaam.​

 
Back
Top Bottom