Polisi
Joined
Likes
40

Profile posts Latest activity Postings About

  • ntamaholo
    kama wewe uliwahi kuwa njagu halafu akaquit, huna cha kuwasaidia watanzania. na bado unaamini kuwa jeshi la polisi ni la watu walioshindwa masomo. Wewe ni maslahi binafsi badala ya umma.
    kuna namna za kuleta mabadiliko ndani ya jamii yako.
    1. Inclusion-unajichanganya na mfumo ovu uliopo, unajifanya kuwatumikia kwa moyo wote ili wakuamini lakini siku wakikupa nafasi ya kuwa kiongozi, unabadilisha kila kitu na kuanzisha mifumo mipya ya kuusaidia umma. Kwa wewe ulipokuwa POLISI, ungevumilia, ipo siku wangekupromote ukapewa kuongoza ndani ya jeshi. ni kuanzia hapo ungesimamia utawala wa sheria kwelikweli, na ungependwa na watu kwa kutetea maslahi ya umma.
    2. Activist. Njia hii ndo watanzania wengi wanaipenda kwa kuwa wanategea kuanzisha projects na kuziombea pesa kwa wafadhili a.k.a wezi wa rasilimali zetu. Hawa si wanaharakati wa kuikomboa jamii kwa kuwa nao huongozwa na maslahi.
    KUKIMBIA MATATIZO, SI KUYATATUA
    Pawaga
    Mmmmmh kweli hapo mkubwa nimechemka
    Polisi
    nilikuwa njagu. baada ya kupata degee yangu nikaamua kujisunda
    Kilakshari
    e bana ee, wee kweli njago au jina tu?
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…