Maulidi Kitenge aacha kazi ITV/Radio one

Maulidi Kitenge aacha kazi ITV/Radio one

ana 4 MPWA HUYU AMI KIFAA ATI NAHISI KAMPUNI YA VIAGRA ILIANZIA KWAKE

Hahahahaha mjomba ana wa 4, du ametimiza nguzo sasa hahahahaha ndiyo maana nakutana nae mchana wa jua kali anakimbia maeneo ya Masaki kuzungukia Coco Beach maana si haba wanne mpaka awatosheleze lazima ajipange sana.Du ebwana si kama atatenda haki kwa wote basi anaweza akapata timu ya mpira
 
Nina wasiwasi na shule yako
.

Mkuu bategereza, The Boss ameangalia na kuridhishwa na content ya barua, kumbuka ktk kizazi hiki wapo ambao wanaacha kazi kimya kimya, achilia mbali wale ambao hata wangeandika kwa kiswahili, ilibidi utafute mkalimani ili kuelewa analenga nini hasa katika andiko lake!
 
Last edited by a moderator:
Kitenge huwa anahongwa hajui kuhudumia mwanamke kwa kumpa fedha. na hao wake zake wana mkwanja mnene sana. Yuko kijasiriamali zaidi kwa watoto wa kike

Hata kama yupo kijasiliamali zaidi si inatakiwa awahudumie unyumba sawasawa kama dini inavoagiza? Sasa anaweza kweli wake wanne du kuna siku tutapata habari za kugutusha kama kweli anawahudumia sawasawa yaani haki zawa kwa wote
 
Ni move nzuri na ukichukulia amefanya kazi hapo miaka 14. Lakini ataonekana shujaa kama atafanya kama Abdallah Majura kwa kufungua kituo chake cha redio na sio kwenda kuajiriwa tena (sana sana na rival wa hapo alipotoka).
By the way, niliwahi kusikia kuwa Kitenge ana wake watatu ...hivyo ni lazima hata mshahara wa 10m huenda usitoshe kulingana na hali ya sasa!

Mkuu tatizo sio wake wa3! Nadhani omujubi tatizo ni aina gani ya hao wake wa3.
 
Last edited by a moderator:
Yaani watu tumekaa kibarazani tunamdiscus mwanamme mwenzetu ahahaha. Eti Ohoo ana wake wengi, eti Ohoo mshamba. wake up wabongo na tupige kazi tuachane na maisha ya mtu binafsi kwani hayatokuwa na manufaa kwetu. Nawakilisha tu.
 
Hakuna ujuaji hapa. Fact ni kwamba heading si sahihi. Kuna nafasi ya kuajiriwa (ajira)na nafasi ya kuteuliwa. Watu huwa wajiuzulu kwenye nafasi za kuteuliwa. Kumbuka kitenge alikuwa kwenye chombo cha mawasiliano ambacho kinasaidia kukuza kiswahili, sasa kama mkuza kiswahili hajui je mtu wa kawaida kutoka Iselamagazi itakuwaje? Tukimwita ni kanjanja tutakosea?

Ok tufupishe malumbano nielimishe wewe Kitenge kwa kingereza heading ya barua yake ingeandikwaje?

Unadhani Nyerere ni mjinga aliyekwepa kutumia neno kujiuzulu mpaka akatumia neno kung'atuka?

Cc: Pasco EMT
 
Last edited by a moderator:
Kitenge huwa anahongwa hajui kuhudumia mwanamke kwa kumpa fedha. na hao wake zake wana mkwanja mnene sana. Yuko kijasiriamali zaidi kwa watoto wa kike

Na Kuna Tetesi Kuwa Ni Mliwaji Wa Tigo Maarufu.... Refer to Mzee Wa TIOT Merreih Balbouh!
 
Kaacha kazi siyo kujiuzulu kwani aliajiliwa na Umma?huko ni kuacha kazi wala haina haja ya sisi kujua.
 

Wewe Kama Hujaamka Na Bange Ya Longido Basi Utakuwa Umepata Kitu Cha Tarime. Mwenzako Ameacha Kazi Na Wewe Unamwambia Rest In Peace..........!!!!!!!!!!!!! Hakika JF Kuna Mkusanyiko Wa Akili Za Ajabu Ajabu.
 
Hapana mkuu, AZAM kakaa mbaliii anacheki muvi, jamaa kaenda kuungana na kina SSEBO ndani ya Efm.
MTANGAZAJI mahiri wa habari za michezo wa siku nyingi Maulidi Baraka Kitenge amejiunga na kituo cha radio kiitwacho EFM 93.7 kilichopo Kawe jijini Dar es salaam leo.

Kutokana na tafiti ya Ipsos ya mwaka 2013, inasemekana kuwa mtangazaji huyo wa zamani wa kituo cha Radio One, ndiye mtangazaji bora wa michezo nchini Tanzania.

Mkurugenzi wa vipindi wa Radio EFM, Dickson Ponela, ameeleza kufurahishwa kwake kwa mtangazaji huyo kinara kuhamia katika kituo hicho.

“Mpaka sasa Kitenge ameisha saini mkataba na kituo chetu na anatarajiwa kusikika hivi karibuni katika kipindi cha michezo hapa EFM”, alisema mkuregenzi huyo.

Kitenge au jezi nambari tisa mgongoni, amejiunga na magwiji waliobobea katika fani hiyo akiwemo Dizo One, Dennis Sebo, Sos B, Kanky Mwaigomole na Dj Majay.

Haya Ni Maelezo Yako AU Ni Copy and Paste Kutoka Habari Na Matukio Blog?
 
Ok tufupishe malumbano nielimishe wewe Kitenge kwa kingereza heading ya barua yake ingeandikwaje?

Unadhani Nyerere ni mjinga aliyekwepa kutumia neno kujiuzulu mpaka akatumia neno kung'atuka?

Cc: Pasco EMT

Mimi kizungu sijui. Naongea ninachokijua, kiswahili.
 
Last edited by a moderator:
Waandishi wa habari, watangazaji wa redio, Manesi, Madaktari, Polisi na Walimu, ni watu muhimu sana katika jamii yoyote ila hao watu hasa hapa nchini wanaishi maisha mabovu sana kuliko hata Machangudoa. Ni wachache sana wanatofauti.
Watangazaji wana umuhimu gani si kila mtu anaweza kuwa mtangazaji? Ukiona kada ambayo kila mtu anaweza akaifanya tu vizuri awe amesoma ama hajasoma jua kazi hiyo siyo ya mhimu mfano polisi, watangazaji si watu mhimu kihivo maana leo hii hata wewe unaweza ukawa mtangazaji hata kama si kwa viwango vya kiutangazaji ila ukitangaza watu watakusikia tu
 
Ni move nzuri na ukichukulia amefanya kazi hapo miaka 14. Lakini ataonekana shujaa kama atafanya kama Abdallah Majura kwa kufungua kituo chake cha redio na sio kwenda kuajiriwa tena (sana sana na rival wa hapo alipotoka).
By the way, niliwahi kusikia kuwa Kitenge ana wake watatu ...hivyo ni lazima hata mshahara wa 10m huenda usitoshe kulingana na hali ya sasa!

Mkuu abdalah majura anakituo cha radio? Kinaitwaje? Maana kuna ck nlikutana nae kwenye mizinguko ya mjin, yupo kawaida sana tena kwa miguu!

Nifahamishe hicho kituo cha radio plz
 
binadamu bana unamshutumu kitenge wake wengi wakati mijitu ina mke mmoja lakini michepuko kumi na ina zaa ovyo kama kuku mitaani


Ukifulia Michepuko inakimbiwa ila Mke halali hakimbiwi ! ndio ile unakuta Jamaa anakuzimia simu , mara akugombeze hujui nimeoa ! hahahahaha chezea Kufulia wewe
 
Back
Top Bottom